Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:09 15/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất Trường TH Tam Hiệp A
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
94/QĐ-THA
Ngày phê duyệt
06/12/2022 17:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường TH Tam Hiệp A
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:07 15/12/2022
đến
08:00 26/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 26/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2022 (25/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHỐ XINH ĐỒNG NAI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 5, lô C4, đường Nguyễn Ái Quốc, tổ 16, KP 6 - Phường Trung Dũng - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn lập E-HSMT 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT K03, khu 2, Khu phố 2 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu K03, khu 2, Khu phố 2 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI LỚP HỌC (12 PHÒNG)
2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
727.7662
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
274.05
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
258.981
m2
5
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
727.7662
m2
6
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
533.031
m2
7
Vệ sinh 40% lớp sơn mặt tiền ngoài trên tường, cột, dầm, trần
840.5314
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2101.3286
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
349.8588
m2
10
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
349.8588
m2
11
Đục nhám mặt bê tông
105.08
m2
12
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
105.08
m2
13
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
105.08
m2
14
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.4603
m3
15
Tháo dỡ gạch ốp tường
7.275
m2
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
0.765
m2
17
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75, PCB40
7.275
m2
18
CCLD Tấm compact HPL dày 18mm
37.296
m2
19
Phá dỡ nền gạch lá nem
37.665
m2
20
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75, PCB40
37.665
m2
21
Tháo dỡ trần
91.08
m2
22
CCLD Trần nhựa nhà vệ sinh
91.08
m2
23
Tháo dỡ hệ thống điện
1
t.bộ
24
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
6
hộp
25
Mặt sê - ri 1 lỗ, 1 gang
6
cái
26
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần D90
18
bộ
27
Mặt 1 lỗ công tắc điện
6
cái
28
Lắp đặt dây đơn 1x4mm2
50
m
29
Lắp đặt dây đơn 1x2.5mm2
80
m
30
Lắp đặt dây đơn 1x1.5mm2
120
m
31
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
125
m
32
Lắp đặt các aptomat 2 pha, cường độ dòng điện 20Ampe
6
cái
33
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
9
bộ
34
Công lắp đặt chậu xí bệt (xí bệt có sẵn)
6
bộ
35
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.5
100m
36
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 34mm
0.7
100m
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 27mm
0.5
100m
38
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 114mm
12
cái
39
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 34mm
6
cái
40
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 27mm
12
cái
41
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 34-27mm
6
cái
42
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.0589
100m2
43
KHỐI LỚP HỌC (15 PHÒNG)
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
770.2064
m2
45
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
193.725
m2
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
64.575
m2
47
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
269.631
m2
48
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
770.2064
m2
49
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
463.356
m2
50
Vệ sinh 40% lớp sơn mặt tiền ngoài trên tường, cột, dầm, trần
822.375
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây