Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:46 03/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Hóa An
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
TRƯỜNG TIỂU HỌC HÓA AN
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Kinh phí sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ-TH
Ngày phê duyệt
02/02/2023 09:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Hoá An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:45 03/02/2023
đến
09:00 13/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/02/2023 (13/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH dịch vụ xây dựng Nam Bộ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán C9, Đường D16, Khu dân cư Tín Khải, Ấp Bình Ý, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty CP Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thiên Nam Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 16, KP 3, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hoà, Đồng Nai
3 Công Ty TNHH MTV Đông Trường Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 3, tổ 31, khu phố 5, phường Trảng Dài, TP. Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai.
4 Công ty CP Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thiên Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 16, KP 3, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hoà, Đồng Nai
5 Công Ty TNHH MTV Đông Trường Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 3, tổ 31, khu phố 5, phường Trảng Dài, TP. Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai.
6 Công ty CP Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thiên Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 16, KP 3, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hoà, Đồng Nai

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
1.152.095.438
1.152.095.438
15.000.000
90 ngày

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHU VỆ SINH LỚP HỌC 1
2
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
232.28
m2
3
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
232.28
m2
4
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
232.28
m2
5
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần (dặm vá lại 10%)
48.242
m2
6
Trát xà, dầm, vữa XM mác 75
48.242
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
192.968
m2
8
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
241.21
m2
9
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
482.42
m2
10
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.535
m3
11
Xây tường thẳng gạch bê tông (10x19x39)cm, chiều dày 10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.535
m3
12
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
5.32
m2
13
Phá lớp vữa trát tường (dặm vá lại, ước tính chiếm 10%)
22.894
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
25.92
m2
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (ước tính dặm vá 10% )
12.84
m2
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
22.894
m2
17
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
12.84
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
91.576
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
51.36
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
64.2
m2
21
Bả bằng bột bả vào tường trong
114.47
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
128.4
m2
23
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
228.94
m2
24
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
89.388
m2
25
Tháo dỡ gạch ốp tường
229.56
m2
26
Quét dung dịch chống thấm WC
55.04
m2
27
Lát nền nhà WC bằng gạch chống trơn kích thước 300x300
89.388
m2
28
Ốp tường nhà WC bằng gạch kích thước 300x600
259.8
m2
29
Thi công trần tôn lạnh
72.24
m2
30
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
37.44
m2
31
Cung cấp cửa đi khung nhôm hệ 700 kính mờ dày 5mm
33.12
m2
32
Cung cấp cửa sổ khung nhôm hệ 700 kính dày 5mm
4.32
m2
33
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
37.44
m2
34
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
0.216
100m2
35
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
12.056
100m2
36
Lắp đặt đèn gắn trần- Đèn Led D172-12W
24
bộ
37
Lắp đặt các loại đèn Led D225/18w
3
bộ
38
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
39
Lắp đặt công tắc - 4 hạt trên 1 công tắc
6
cái
40
Dây cáp điện CV 1x1,5mm2
240
m
41
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
60
m
42
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
9
hộp
43
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu rửa
3
bộ
44
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
12
bộ
45
Lắp đặt Lavabol+ vòi+ phụ kiện
6
bộ
46
Lắp đặt gương soi
6
cái
47
Lắp đặt hộp đựng xà bông
6
cái
48
Lắp đặt chậu xí xổm
12
bộ
49
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
12
cái
50
Lắp đặt hoa thị inox thu nước
15
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÔNG TRƯỜNG THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,65%, Xây lắp 82,35%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.448.381.401 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.162.905.370 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 169

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây