Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:35 14/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo 04 nhà sinh hoạt cộng đồng: khu dân cư số 2, số 5, số 6, số 7 và nhà làm việc đoàn thể số 162 Khâm Thiên, phường Khâm Thiên
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:35 24/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
84/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/06/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Khâm Thiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:34 14/06/2023
đến
17:35 24/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:35 24/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2023 (22/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THÀNH AN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 9, ngách 41, ngõ 184, phố Hoa Bằng, tổ 23, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 137 đường An Lạc - Thị trấn Trâu Quỳ - Huyện Gia Lâm - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô vận chuyển ≥ 2,5 tấn
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy hàn nhiệt
1
4
Máy hàn điện
1
5
Máy mài
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà SHCĐ khu dân cư số 2
2
Tháo dỡ mái tôn
30.557
3
Tháo dỡ chớp nhôm hiện trạng
12.754
4
Phá dỡ các kết cấu xi măng láng trên mái, bằng thủ công
32.697
5
Cạo rỉ các kết cấu thép, bằng thủ công
19.33
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km, bằng ô tô 2,5 tấn
0.981
7
Vận chuyển phế thải tiếp 9km, bằng ô tô 2,5 tấn
0.981
8
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô mái
32.697
9
Láng nền sàn mái, sê nô mái, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 100
32.697
10
Sơn sắt thép bằng 1 nước lót, 2 nước phủ
19.33
11
Gia công, lắp dựng chớp nhôm, sơn tĩnh điện
12.754
12
Lợp thay mới mái tôn chống nóng
30.557
13
Tôn úp nóc, úp sườn
22.472
m
14
Máng nước inox
10.035
m
15
Thay thế đường ống thoát nước mái, ống nhựa PVC D90mm
0.11
100m
16
Lắp đặt cút nhựa PVC D90mm
2
cái
17
Rọ chắn rác D90mm
1
cái
18
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Bệ xí
6
bộ
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu tiểu nam
6
bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu rửa
5
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, hộp đựng giấy vệ sinh, …)
4
bộ
22
Tháo dỡ gạch ốp tường khu vệ sinh
18.811
23
Phá dỡ gạch lát nền khu vệ sinh
9.9
24
Tháo dỡ trần thạch cao
9.9
25
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km, bằng ô tô 2,5 tấn
2.426
26
Vận chuyển phế thải tiếp 9km, bằng ô tô 2,5 tấn
17.381
27
Quét dung dịch chống thấm nền khu vệ sinh
10.753
28
Láng nền khu vệ sinh, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 100
10.753
29
Tôn cát nền khu vệ sinh
0.66
30
Lát nền khu vệ sinh bằng gạch chống trơn, KT: 30x30cm
9.9
31
Ốp tường khu vệ sinh bằng gạch ceramic, KT: 30x45cm
18.811
32
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao chịu nước KT: 600x600mm
9.9
33
Lắp đặt chậu xí bệt
6
bộ
34
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
3
bộ
35
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
36
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
5
cái
37
Lắp đặt gương soi
5
cái
38
Lắp đặt kệ kính
5
cái
39
Xi phông chậu rửa
4
cái
40
Vòi xịt xí
4
cái
41
Xi phông tiểu nam
3
cái
42
Lắp đặt ống nhựa thoát nước u.PVC D90mm
0.4
100m
43
Lắp đặt ống nhựa thoát nước u.PVC D76mm
0.25
100m
44
Lắp đặt ống nhựa thoát nước u.PVC D48mm
0.25
100m
45
Lắp đặt ống nhựa cấp nước PPR D25mm
0.5
100m
46
Lắp đặt ống nhựa cấp nước PPR D42mm
0.3
100m
47
Van khóa
3
cái
48
Lắp đặt cút, tê nhựa thoát nước PVC D90mm
18
cái
49
Lắp đặt cút nhựa thoát nước PVC D76mm
6
cái
50
Lắp đặt cút nhựa cấp nước PPR D42mm
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây