Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:40 18/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường Tiểu học Trung Giã B
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo quyết định số 7815/QĐ-UBND ngày 16/11/2023.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sóc sơn, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ-THTGB
Ngày phê duyệt
17/01/2024 11:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Trung Giã B
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:37 18/01/2024
đến
10:00 25/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/01/2024 (24/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng D&Q Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 82, Thôn Hương Đình, Xã Mai Đình, Huyện Sóc Sơn, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Xuân Đoài - Xã Phù Linh - Huyện Sóc sơn - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN THĂNG LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Phù Mã - Xã Phù Linh - Huyện Sóc sơn - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Xuân Đoài - Xã Phù Linh - Huyện Sóc sơn - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN THĂNG LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Phù Mã - Xã Phù Linh - Huyện Sóc sơn - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG ĐĂNG HOAN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Đức Hậu - Xã Đức Hoà - Huyện Sóc sơn - Thành phố Hà Nội
7 Phòng quản lý đô thị huyện Sóc Sơn Thẩm định hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Trụ sở UBND huyện Sóc Sơn, thị trấn Sóc Sơn, huyện Sóc Sơn, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: Còn sử dụng tốt, kèm theo tài liệu chứng minh
1
2
Ô tô tải tự đổ: Còn sử dụng tốt, kèm theo tài liệu chứng minh
1
3
Máy trộn bê tông : Còn sử dụng tốt, kèm theo tài liệu chứng minh
1
4
Máy đầm bàn: Còn sử dụng tốt, kèm tài liệu chứng minh
1
5
Máy đầm dùi: Còn sử dụng tốt, kèm tài liệu chứng minh
1
6
Máy đầm đất: Còn sử dụng tốt, kèm tài liệu chứng minh
1
7
Máy hàn: Còn sử dụng tốt, kèm tài liệu chứng minh
1
8
Máy cắt bê tông: Còn sử dụng tốt, kèm tài liệu chứng minh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần xây dựng
2
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.2295
100m3
3
Nilon chống mất nước xi măng
491.8
m2
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
39.344
m3
5
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
14.1
10m
6
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
7.5348
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
1.9456
m3
8
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 50, PCB30
8.0256
m3
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50, PCB30
37.696
m2
10
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
0.0847
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ
0.0847
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ tiếp theo
0.0847
100m3/1km
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.847
m3
14
Bu lông M20x600
28
cái
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.3948
100m2
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
5.103
m3
17
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
2.52
m3
18
Gia công cột bằng thép hình
0.1884
tấn
19
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.2074
tấn
20
Gia công xà gồ thép
0.3219
tấn
21
Lắp dựng cột thép các loại
0.1884
tấn
22
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.2074
tấn
23
Lắp dựng xà gồ thép
0.3219
tấn
24
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.954
100m2
25
Lắp úp sườn khổ 400mm, tôn dày 0.45ly
29
m
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
10.032
m3
27
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
3.654
m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.928
m3
29
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 50, PCB30
3.828
m3
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50, PCB30
12.18
m2
31
Thi công trần bằng tấm tôn cách nhiệt
51.3728
m2
32
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp IV
0.0726
100m3
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.726
m3
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
4.374
m3
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.3384
100m2
36
Bu lông M20X600 đặt chôn trong bê tông
24
cái
37
Đắp đất nền móng công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.16
m3
38
Gia công cột bằng thép hình
0.2348
tấn
39
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12 m
0.4276
tấn
40
Gia công xà gồ thép
0.5042
tấn
41
Lắp dựng cột thép các loại
0.2348
tấn
42
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.4276
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép
0.5042
tấn
44
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.3266
100m2
45
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài <= 2 m
0.27
100m2
46
Máng nước khổ 600mm, tôn dày 0.45mm
18
md
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.24
100m
48
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 90mm
8
cái
49
Lắp đặt măng sông nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính măng sông 90mm
4
cái
50
Lắp đặt chếch nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính chếch 90mm
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây