Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:35 28/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sửa chữa NSHCĐ khu dân cư số 4 và khu dân cư số 5B, nhà WCCC khu dân cư số 10, phường Thổ Quan
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
119/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/09/2024 11:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Thổ Quan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:34 28/09/2024
đến
08:00 05/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/10/2024 (02/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DÂN DỤNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Nhà số 7, Ngõ 57b, Thôn 1 - Xã Yên Sở - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
2
2
Máy đầm đất cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà SHCĐ khu dân cư số 4
2
Mũ tôn che khe lún tiếp giáp với nhà liền kề
6.318
m
3
Tháo dỡ gạch ốp tường
6.318
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ, bằng thủ công
13.446
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại bằng thủ công
18.808
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km, bằng ô tô 5 tấn
1.157
7
Vận chuyển phế thải tiếp 9km, bằng ô tô 5 tấn
1.157
8
Công tác vận hành bãi chôn lấp chất thải rắn xây dựng
1.157
9
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch tiết diện ≤0,036 m²
13.446
10
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện ≤0,36 m², vữa XM PCB30 mác 75
6.318
11
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.024
100m³
12
Công tác đổ bê tông gia cố nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200, XM PCB30
0.981
13
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2,0cm, vữa XM PCB30 mác 100
18.849
14
Lát nền, sàn bằng gạch granit 500x500, vữa XM PCB30 mác 75
18.808
15
Lát đá, vữa XM PCB30 mác 75
0.81
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ, trong nhà
25.9
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
117.974
18
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
182.966
19
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt trần, dầm
61.802
20
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km, bằng ô tô 5 tấn
0.777
21
Vận chuyển phế thải tiếp 9km, bằng ô tô 5 tấn
0.777
22
Công tác vận hành bãi chôn lấp chất thải rắn xây dựng
0.777
23
Trát tường trong, chiều dày trát 2,0cm, vữa XM mác 50
25.9
24
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng 1 nước lót, 2 nước phủ
205.676
25
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng 1 nước lót, 2 nước phủ
182.966
26
Nhà SHCĐ khu dân cư số 5B
27
Thay thế đường ống thoát nước mái, ống nhựa PVC D90mm
0.3
100m
28
Lắp đặt cút nhựa PVC D90mm
20
cái
29
Rọ chắn rác D90mm
4
cái
30
Phá dỡ gạch chống nóng mái
45.242
31
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ, bằng thủ công
12.674
32
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km, bằng ô tô 2,5 tấn
1.737
33
Vận chuyển phế thải tiếp 9km, bằng ô tô 2,5 tấn
1.737
34
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô mái
57.916
35
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2,0cm, vữa XM PCB30 mác 100
57.916
36
Lát mát bằng gạch Cotto, KT: 40x40cm
45.242
37
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ, bằng thủ công
15.006
38
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km, bằng ô tô 5 tấn
0.45
39
Vận chuyển phế thải tiếp 9km, bằng ô tô 5 tấn
0.45
40
Công tác vận hành bãi chôn lấp chất thải rắn xây dựng
0.45
41
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch 300x450
15.006
42
Công tắc 2 chiều + mặt + đế âm tường
2
cái
43
Công tắc 1 hạt + mặt + đế âm tường
5
cái
44
Công tắc 2 hạt + mặt + đế âm tường
1
cái
45
Công tắc 1 hạt + mặt + đế âm tường
2
cái
46
Bộ đèn chiếu sáng 3 bóng 600x600, bóng Led 2x18W
7
bộ đèn
47
Lắp đặt bộ đèn Led ốp trần, D220, công suất 24W
5
bộ
48
Lắp đặt đèn cầu thang
2
bộ
49
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
323.579
50
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
311.037

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây