Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:51 28/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Trần Quốc Toản
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
321/QĐ-TQT
Ngày phê duyệt
26/11/2024 10:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Trần Quốc Toản
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:48 28/11/2024
đến
14:00 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.549.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu năm trăm bốn mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (04/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH KIẾN CHƯƠNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Văn phòng giao dịch: Số K2/33, Tân Mỹ - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 01-01, khu Amber Court, đường D9 - Phường Thống Nhất - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC Tư vấn lập E-HSMT Số 01-01, khu Amber Court, đường D9 - Phường Thống Nhất - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI Tư vấn thẩm định E-HSMT 169/6, KP 6 - Phường Tân Biên - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01-01, khu Amber Court, đường D9 - Phường Thống Nhất - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 169/6, KP 6 - Phường Tân Biên - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 01-01, khu Amber Court, đường D9 - Phường Thống Nhất - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy cắt
4
3
Máy cắt
1
4
Máy trộn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: XÂY LẮP
2
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
596.075
m2
3
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - đất
29.804
m3
4
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.298
100m3
5
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km
1.49
100m3/km
6
Lát nền, sàn, tiết diện gạch granite 400x400
563.215
m2
7
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 250x400
429.92
m2
8
Lát đá bậc tam cấp
26.13
m2
9
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
217.64
m2
10
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
217.64
m2
11
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
217.64
m2
12
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
285.52
m2
13
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông mạ màu dày 4,5 dem
2.993
100m2
14
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 28m
0.583
tấn
15
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.416
tấn
16
Lắp dựng xà gồ thép
1.416
tấn
17
Tháo dỡ trần tole lạnh hiện hữu
207.72
m2
18
Tấm trần tole lạnh dày 4,5 dem
2.077
100m2
19
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.193
tấn
20
Lắp dựng xà gồ thép
0.193
tấn
21
Vệ sinh, tẩy rêu ố đá rửa hiện hữu
494.245
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (trong nhà, 40% diện tích)
313.008
m2
23
Vệ sinh sơn cũ trên bề mặt tường trụ cột dầm trần (60% DT trong nhà)
469.512
m2
24
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
313.008
m2
25
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
782.52
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (40% tường ngoài nhà)
165.344
m2
27
Bả bằng bột bả vào tường (ngoài nhà)
165.344
m2
28
Vệ sinh sơn cũ trên bề mặt tường trụ cột dầm trần (60% DT ngoài nhà)
248.016
m2
29
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
413.36
m2
30
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.38
100m2
31
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
138.526
m2
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
252.766
m2
33
Cắt và lắp kính chiều dày kính <=7mm, gắn bằng matít - cửa, vách dạng thường
56.64
1m2
34
Tháo dỡ kính cửa và thay ron kính toàn bộ cửa đi, cửa sổ
1
toàn bộ
35
Thay thế hoa sắt cửa, khung sắt cửa bị rỉ sét bằng hoa sắt 16x16x1,2 +sơn dầu hoàn thiện
57.12
m2
36
Cung cấp ổ khóa cửa
8
cái
37
Cung cấp vách nhôm kính cầu thang
3.42
m2
38
Vách kính khung nhôm trong nhà
3.42
m2
39
Cung cấp lan can sắt bảo vệ Vk1
1.17
m2
40
Lắp dựng lan can sắt
1.17
m2
41
Bộ xã lavobo
5
bộ
42
Dây cấp nước dài 60cm cấp lavobo
5
cái
43
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi (vòi lavobo)
5
bộ
44
Lắp đặt két nước (thay thế két nước xí xổm)
9
bộ
45
Lắp đặt chậu xí bệt
1
bộ
46
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi (vòi inox gắn tường)
15
bộ
47
Lắp đặt bộ xã tiểu nam
4
bộ
48
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.3
100m
49
Lắp đặt co lơi nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 114mm
2
cái
50
Lắp đặt nối nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 114mm
2
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC như sau:

  • Có quan hệ với 903 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,77%, Xây lắp 49,16%, Tư vấn 10,88%, Phi tư vấn 11,88%, Hỗn hợp 0,25%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.613.953.198.128 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.451.774.576.254 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây