Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:58 24/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa 06 phòng học (02 tầng) trường THCS Quảng Phú
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương, ngân sách địa phương (Theo Tờ trình số 210a/TTr-UBND ngày 02/12/2024 của UBND xã Quảng Phú)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Nô, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 31/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400608505_2412241033
Ngày phê duyệt
24/12/2024 14:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quảng Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:57 24/12/2024
đến
10:00 31/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 31/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.950.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu chín trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/12/2024 (31/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG T.V.M Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 79, Tổ 5, Khối 4 - Phường Tân Hoà - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT Tư vấn lập E-HSMT Đường Phan Bội Châu, Tổ dân phố 9, Phường Nghĩa Thành, Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đăk Nông
3 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT 54/2 Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Phan Bội Châu, Tổ dân phố 9, Phường Nghĩa Thành, Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đăk Nông
5 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 54/2 Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
4
Máy tời
1
5
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
6
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62 kW
1
7
Máy trộn bê tông 250 lít
1
8
Máy mài - công suất: 1 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
4.7121
100m2
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
302.87
m2
3
Tháo dỡ trần
202.52
m2
4
Tháo dỡ đà trần gỗ
1.3005
m3
5
Gia công xà gồ thép
0.9652
tấn
6
Lắp dựng đà trần thép
0.9652
tấn
7
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ, dày 0,45mm
3.0287
100m2
8
Thi công trần tôn lạnh, dày 0,3mm
202.52
m2
9
Nẹp nhựa trần
166.2
m
10
Phá dỡ xà, dầm, giẳng bê tông cốt thép bằng thủ công
0.436
m3
11
Gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0347
tấn
12
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0356
100m2
13
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
0.356
m3
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
305.6681
m2
15
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
101.58
m2
16
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
156.6
m2
17
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
146.6156
m2
18
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
101.58
m2
19
Bả bằng bột bả vào tường
303.2156
m2
20
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
101.58
m2
21
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
258.18
m2
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
146.6156
m2
23
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
909.6466
m2
24
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
304.74
m2
25
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
909.6466
m2
26
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
304.74
m2
27
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
774.54
m2
28
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
439.8466
m2
29
Gia công lắp dựng thép ô sắt thoáng
3.3
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
227.52
m2
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
227.52
m2
32
Phá dỡ gạch nền
410.49
m2
33
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600mm2, vữa XM M75, PCB40
441.01
m2
34
Gia công thép lan can thép ống tròn D76 dày 1,5
0.1852
tấn
35
Lắp dựng lan can thép
0.1852
tấn
36
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
50.76
m2
37
Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm, vữa XM M100, XM PCB40
50.76
m2
38
Phá dỡ lớp vữa láng sê nô
76.162
m2
39
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng (quét 2 lớp)
152.324
m2
40
Láng sê nô, mái hắt, máng nước, dày 2cm, vữa XM M100, XM PCB40)
152.324
m2
41
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
17.871
m2
42
Láng granitô nền sàn
17.871
m2
43
Mài, đánh bóng nền granito bậc cấp, cầu thang
41.699
m2
44
Vệ sinh mái ngói bằng máy đánh sắt
6.494
m2
45
Sơn mái ngói màu đỏ (giống màu ngói cũ)
6.494
m2
46
Tháo dỡ ống nước toàn bộ nhà, vệ sinh ống thông dầm giữa các ô, bê bàn ghế trong ra ngoài xong bê lại, tháo dỡ ti vi, rèm cửa…
6
công
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm, dày 3,8mm
0.6
100m
48
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
0.054
100m
49
Lắp đặt co D90
32
cái
50
Gia cố cửa đi, cửa sổ.
4
công

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Quảng Phú như sau:

  • Có quan hệ với 8 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.617.152.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.551.036.500 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,53%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây