Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:32 28/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cầu Suối Đăng
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cầu Suối Đăng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500066018_2502280903
Ngày phê duyệt
28/02/2025 09:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ DIÊN HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:30 28/02/2025
đến
09:00 09/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 09/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
162.676.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi hai triệu sáu trăm bảy mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/03/2025 (06/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thăng Bình Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô 20, đường 13, KĐT Nam Sông Cái, Thị Trấn Diên Khánh, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Giao thông Khánh Hòa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 84-86 Thống Nhất, Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
3 Công ty TNHH XD - TVXD Tân Lộc Phát Tư vấn lập E-HSMT 25 Nhà Vuông 2, thôn Tây 1, xã Diên Sơn, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
4 Công ty TNHH Tư Vấn Đầu tư Xây dựng HDK Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị Trấn Diên Khánh, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
5 Công ty TNHH XD - TVXD Tân Lộc Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT 25 Nhà Vuông 2, thôn Tây 1, xã Diên Sơn, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
6 Công ty TNHH Tư Vấn Đầu tư Xây dựng HDK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị Trấn Diên Khánh, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
7 Ban QLDA các CTXD Diên Khánh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê 06 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Thị Trấn Diên Khánh, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi >= 16T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
2
Cần cẩu bánh hơi >= 6T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
3
chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
4
Cần cẩu bánh xích >= 25T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
5
Cần trục bánh xích >= 16 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
6
Máy đào >= 0,50 m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
7
Máy đào >= 1,25 m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
8
Máy đào >= 1,25 m3 gắn đầu búa thủy lực / hàm kẹp - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
9
Máy đào >= 1,60 m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
10
Máy đóng cọc chạy trên ray >= 1,2T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
11
Máy đóng cọc chạy trên ray >= 1,8T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
12
Máy ép thủy lực >= 130T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
13
Máy lu bánh hơi >= 16T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng( phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
14
Máy lu bánh hơi >= 24T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
15
Máy lu bánh thép >= 10T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
16
Máy lu bánh thép >= 16T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
17
Máy lu bánh thép 8.5T - 9 T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
18
Máy lu rung >= 18T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
19
Máy lu rung >= 25T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) Tài liệu kèm theo + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
20
Máy PDA - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng(phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Hóa đơn. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
21
Máy phun nhựa đường 190 CV - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng(phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
22
Máy rải 130 -140 CV - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng(phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
23
Máy rải 50- 60 m3/h - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng(phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
24
Máy san 110 CV - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng(phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
25
Máy ủi 110 CV - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng(phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
26
Ô tô tự đổ >=10T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng(phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
6
27
Ô tô tưới nước >=5 m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng(phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
28
Ô tô thùng 2,5 T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng(phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
29
Máy khoan xoay 80kNm-125kNm - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
30
Máy khoan xoay > 200kNm-300kNm - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng (phải ghi rõ tên gói thầu đang xét và có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê) - Tài liệu kèm theo: + Hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bốc xếp ống cống trọng lượng <= 2T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
41
cấu kiện
2
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 600mm(bỏ vật liệu)
41
đoạn ống
3
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 600mm
32
mối nối
4
Cung cấp ống cống BTCT D=100, H30, L=2,5m
240.5
md
5
Bốc xếp ống cống trọng lượng <= 5T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
96.2
cấu kiện
6
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, D1000mm (bỏ VL)
96.2
đoạn ống
7
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1000mm
77
mối nối
8
Ván khuôn mối nối cống
0.34
100m2
9
Bê tông đá 1x2 M200 mối nối cống
3.3
m3
10
Nạo vét bùn lòng mương và hố thu hiện hữu bằng nhân lực
29.04
m3
11
Cung cấp, LD cọc tiêu bê tông cốt thép 0,15x0,15x1,2m
34
cái
12
Gia cố đá hộc sân cống
8.68
m3
13
Vận chuyển đất thừa bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.125
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
4.5
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.125
100m3
16
Vận chuyển đất thừa bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.218
100m3
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
8.872
100m3
18
Vận chuyển đất thừa bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
2.218
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
3.077
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
12.308
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
3.077
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
4.315
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
17.26
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
4.315
100m3
25
Cung cấp thép hình khung định vị đoạn thi công
3560.93
kg
26
Cung cấp thép tấm dày 5mm ván lát thành - hao hụt 59,5%
2989.28
kg
27
Lắp dựng kết cấu thép khung vay
5.65
tấn
28
Tháo dỡ kết cấu thép khung vay
5.65
tấn
29
Đóng cọc định vị thép I200 đất cấp 1
11.39
100m
30
Nhổ cọc thép hình I200 bằng cần cẩu 25T, trên cạn
11.39
100m cọc
31
C. CÔNG TRÌNH PHUC VỤ THI CÔNG: Đường tránh
32
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
0.17
100m3
33
Đắp đất nền đường bằng máy, đất tận dụng từ đào hệ thống thoát nước và nền đường và khai thác , K95
4.858
100m3
34
Cung cấp đất đắp
201.35
m3
35
Thu hồi đất đắp
-100.68
m3
36
Đệm đá hộc móng cống
33.6
m3
37
Cốt thép móng cống đúc sẵn D<10
0.117
tấn
38
BT đá 1x2 mác 200 móng cống đúc sẳn
4.61
m3
39
Ván khuôn BT móng cống đúc sẳn
0.345
100m2
40
Bốc xếp móng cống bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu - bốc xếp lên
15
cấu kiện
41
Bốc xếp móng cống bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
15
cấu kiện
42
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn, trong phạm vi <=0.5km (ĐM 09/2024/TT-BXD)
1.15
10 tấn/1km
43
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, D1500mm (bỏ VL)
15
cái
44
Cung cấp ống cống BTCT ly tâm D=150, H30, L=2,5m
45
m
45
Bốc xếp ống cống đúc sẵn bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
18
cấu kiện
46
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, D150mmm (bỏ VL)
18
đoạn ống
47
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1500mm
15
mối nối
48
Ván khuôn thép mối nối đổ tại chỗ
18.3
m2
49
Bê tông mối nối đá 1x2, mác 200 đổ tại chỗ
1.23
m3
50
Đệm vữa XM mác 75 dày 2cm trước khi lắp ống
20.25
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 140

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây