Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:56 26/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp hệ thống đường nội đồng, kênh thoát nước trên địa bàn xã Đồng Phong, huyện Nho Quan
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp hệ thống đường nội đồng, kênh thoát nước trên địa bàn xã Đồng Phong, huyện Nho Quan
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và ngân sách huyện hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nho Quan, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 04/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500108294_2503261450
Ngày phê duyệt
26/03/2025 14:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:54 26/03/2025
đến
08:00 04/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 04/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/04/2025 (02/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
2 Công ty TNHH MTV Sunshine Land Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang, Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
3 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
4 Công ty TNHH MTV Sunshine Land Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang, Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và dịch vụ Quang Minh Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Khu Tiền Đồng, phố Bình Yên Tây, Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm cóc hoặc đầm đất cầm tay có trọng lượng ≥70Kg, có tài liệu chứng minh
2
2
Máy trộn (bê tông hoặc vữa) có thể tích thùng trộn ≥250L, có tài liệu chứng minh
2
3
Đầm bàn có công suất ≥1Kw, có tài liệu chứng minh
1
4
Đầm dùi có công suất ≥1,5Kw, có tài liệu chứng minh
1
5
Ô tô tự đổ có tải trọng hàng hóa ≥7T, có tài liệu chứng minh
2
6
Máy đào có thể tích gầu ≥1,25m3, có tài liệu chứng minh
1
7
Máy lu có tổng trọng lượng ≥10T, có tài liệu chứng minh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến 1 kênh tưới, tiêu thoát nước
2
Thi công
3
Đào kênh mương, đất cấp I
16.2392
100m3
4
Phá dỡ kết cấu gạc
533.96
m3
5
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,85
9.7258
100m3
6
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
14.9317
100m3
7
Mua đất cấp phối tự nhiên
1841.2279
m3
8
Vận chuyển đất, đất cấp I
5.8326
100m3
9
Vận chuyển phế thải
533.96
m3
10
San đất bãi thải
11.1722
100m3
11
Kênh xây B800
12
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
100.13
m3
13
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 150
150.2
m3
14
Ván khuôn móng dài
1.8096
100m2
15
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, vữa XM mác 75
371.57
m3
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
1568.32
m2
17
Đổ bê tông giằng, đá 1x2, mác 250
55.26
m3
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
4.8429
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.2695
tấn
20
Ván khuôn giằng
5.2612
100m2
21
Kênh xây B500
22
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
132.17
m3
23
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 150
198.26
m3
24
Ván khuôn móng dài
3.4782
100m2
25
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, vữa XM mác 75
408.11
m3
26
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
2782.56
m2
27
Đổ bê tông giằng, đá 1x2, mác 250
104.64
m3
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
9.0585
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
2.3881
tấn
30
Ván khuôn giằng
9.7972
100m2
31
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
2.71
m3
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.5898
tấn
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.1659
100m2
34
Lắp đặt tấm đan
48
1 cấu kiện
35
Cống
36
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m, đường kính D500mm HL93
8
đoạn ống
37
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
1.7
m3
38
Ván khuôn móng dài
0.031
100m2
39
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.61
m3
40
Cắt khe đường bê tông
1.1
10m
41
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
2.71
m3
42
Đào móng công trình, đất cấp II
0.2
100m3
43
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0984
100m3
44
Vận chuyển đất, đất cấp II
0.0918
100m3
45
Vận chuyển phế thải
2.71
m3
46
San đất bãi thải
0.1189
100m3
47
Nối ống bê tông đường kính 500mm
7
mối nối
48
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
4.84
m2
49
Hoàn trả kết cấu mặt đường thi công cống
50
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
0.0106
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây