Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:01 27/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường THCS Cù Vân, huyện Đại Từ; Hạng mục: nhà A2 (04 phòng); nhà thư viện ngoài trời; nhà công nghệ; sân trường và nhà vệ sinh học sinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa trường THCS Cù Vân, huyện Đại Từ; Hạng mục: nhà A2 (04 phòng); nhà thư viện ngoài trời; nhà công nghệ; sân trường và nhà vệ sinh học sinh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục năm 2025.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 04/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500296175_2506270948
Ngày phê duyệt
27/06/2025 10:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Cù vân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:00 27/06/2025
đến
14:00 04/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 04/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/07/2025 (02/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG BẢO AN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 7 - Phường Quang Vinh - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Nam Thành - Xã Quyết Thắng - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI NGUYÊN Tư vấn lập E-HSMT Ngõ 198 Phố Đồng Mỗ, Tổ 06 - Phường Túc Duyên - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI NGUYÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Ngõ 198 Phố Đồng Mỗ, Tổ 06 - Phường Túc Duyên - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
5 Phòng kinh tế, hạ tầng và đô thị huyện Đại Từ Tư vấn thẩm định báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - Hoạt động tốt
1
2
Máy đầm bàn - Hoạt động tốt
1
3
Máy đầm dùi - Hoạt động tốt
1
4
Máy đầm đất cầm tay - Hoạt động tốt
1
5
Máy trộn bê tông - Hoạt động tốt
1
6
Máy trộn vữa - Hoạt động tốt
1
7
Máy hàn điện - Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SXLD cấu kiện inox đỡ chậu rửa bằng inox 304
20
Kg
2
Ốp đá granit tự nhiên mặt chậu rửa dụng keo dán
1.04
m2
3
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
40.533
m2
4
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
44.641
m2
5
Bê tông lót nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
2.3873
m3
6
Lát nền gạch chống trơn KT: 300x300, vữa XM M75, PCB40
27.2248
m2
7
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
58.952
m2
8
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
75.7234
m2
9
Lắp dựng bán kèo thép
0.03
tấn
10
Gia công xà gồ thép hộp
0.216
1Tấn
11
Lắp dựng xà gồ thép
0.216
1Tấn
12
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ dầy 0,4mm
0.6906
100m2
13
SX cửa đi bằng khung nhôm dầy 1,2mm hệ 4500 kính an toàn dầy 6,38mm, pa nô kính(bao gồm tất cả các phụ kiện)
3.76
m2
14
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
3.76
m2
15
SXLD vách ngăn tấm compact HPL dày 12ly
38.294
m2
16
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.8445
100m2
17
Lắp đặt ống nhựa PPR.PN10 đường kính 20mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,3mm
0.14
100m
18
Lắp đặt ống nhựa PPR.PN10 đường kính 25mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,8mm
0.2
100m
19
Lắp đặt cút nhựa PPR nối bằng p/p hàn - Đường kính 20mm
5
cái
20
Lắp đặt cút nhựa PPR nối bằng p/p hàn - Đường kính 25mm
3
cái
21
Lắp đặt côn nhựa PPR nối bằng p/p hàn - Đường kính 25/20mm
11
cái
22
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông - Đường kính 20mm
16
cái
23
Lắp đặt tê nhựa PPR nối bằng p/p hàn - Đường kính 25mm(Hnc=1,5;Hmtc=1,5)
12
cái
24
Lắp đặt tê nhựa PPR nối bằng p/p hàn - Đường kính 20mm(Hnc=1,5;Hmtc=1,5)
2
cái
25
Lắp đặt kép rắc co, ren nối các loại
16
cái
26
Măng xông D25
5
cái
27
Măng xông D20
4
cái
28
Lắp đặt van khóa PPR fi 25mm
1
cái
29
Cút nhựa ren trong PPR fi 20mm
16
cái
30
Lắp đặt xí bệt
7
bộ
31
Lắp đặt vòi xịt xí
7
cái
32
Lắp đặt xí xổm + téc nước
6
bộ
33
Lắp đặt chậu rửa + 1 vòi
5
bộ
34
Lắp đặt gương soi
5
cái
35
Lắp đặt kệ kính gương soi
5
cái
36
Lắp đặt hộp đựng xà phòng
5
cái
37
Lắp đặt lô giấy
7
cái
38
Vòi DN20 tay gạt
1
bộ
39
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
7
cái
40
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 42mm
0.05
100m
41
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 75mm
0.16
100m
42
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 90mm
0.2
100m
43
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 110mm
0.24
100m
44
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 140mm
0.12
100m
45
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm
5
cái
46
Chếch nhựa uPVC D75mm
21
cái
47
Chếch nhựa uPVC D90mm
cái
48
Chếch nhựa uPVC D110mm
12
cái
49
Chếch nhựa uPVC D140mm
8
cái
50
Y nhựa D90mm
6
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây