Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:26 16/09/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án Sửa chữa hư hỏng nền mặt đường, gia cố lề; sửa chữa, bổ sung rãnh dọc, tường đầu cống đoạn Km231+950 – Km233+216; Km233+783 – Km236+661/QL.3, tỉnh Bắc Kạn.
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa hư hỏng nền mặt đường, gia cố lề; sửa chữa, bổ sung rãnh dọc, tường đầu cống đoạn Km231+950 - Km233+216; Km233+783 - Km236+661/QL.3, tỉnh Bắc Kạn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
825/QĐ-KQLĐBI
Ngày phê duyệt
16/09/2025 16:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:24 16/09/2025
đến
09:00 29/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
194.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/09/2025 (26/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC MINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 93/4/17 Hoàng Quốc Việt Tổ 30 - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
2 Ban Quản lý dự án 3 Tư vấn lập E-HSMT Tổ 23 phường Lĩnh Nam - quận Hoàng Mai - thành phố Hà Nội - - Phường Lĩnh Nam - Thành phố Hà Nội
3 Ban Quản lý dự án 3 Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 23 phường Lĩnh Nam - quận Hoàng Mai - thành phố Hà Nội - - Phường Lĩnh Nam - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hiện trường/trạm thí nghiệm hiện trường: Có Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng, phù hợp với tính chất của gói thầu
1
2
Trạm trộn BTN công suất ≥ 80T/h: - Đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1:2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu; hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
3
Máy cào bóc mặt đường: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
4
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
5
Lu bánh thép (6-8) tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng (6-8) tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
6
Lu bánh thép (10-12) tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng (10-12) tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
7
Lu bánh hơi (tối thiểu 7 bánh) ≥ 16 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng ≥ 16 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
8
Lu bánh hơi ≥ 25 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
9
Thiết bị thi công sơn kẻ đường: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu và TCVN 8791:2011 - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
10
Máy đào gầu > 0,7m3 - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
11
xe ô tô gắn cẩu tự hành sức nâng ≥ 2,5 T - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tiêu phản quang
Theo quy định tại Chương V
2
Tiêu phản quang kt 300x450mm và cột tiêu
79
bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Đào đất hố móng
8.85
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông M200
8.85
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Sửa chữa, nâng cao tôn lượn sóng
Theo quy định tại Chương V
6
Tấm sóng 2320x310x3mm
112
tấm
Theo quy định tại Chương V
7
Cột D141,3x4,5x1420mm
9
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Cột D141,3x4,5x990mm
20
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Tấm đầu cuối uấn tròn
20
tấm
Theo quy định tại Chương V
10
Bu lông M16x35
9328
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Bu lông M19x380
1166
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Bản đệm 5x70x300
29
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Bu lông M19x190
29
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Mắt phản quang
1195
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Tấm nối gập xuống
20
tấm
Theo quy định tại Chương V
16
Cột C 160x65x4.5mm
187
m
Theo quy định tại Chương V
17
Khoan lỗ qua thép bản dày 4.5mm
6372
lỗ
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông chân cột M200 (làm mới + di chuyển)
16.53
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đào đất
16.53
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo dỡ, di chuyển tôn hộ lan
2283
m
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt tôn hộ lan
2283
m
Theo quy định tại Chương V
22
Bổ sung cọc H
2
Cọc
Theo quy định tại Chương V
23
Đinh phản quang
280
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Đảm bảo giao thông
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
26
Vét hữu cơ
1341.13
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đánh cấp
469.11
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đào lề đất
883.31
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đào rãnh đất
143.84
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đào khuôn đất
995.81
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp đất K95
1585.77
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Xáo xới, lu lèn đất K98
336.62
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp đất K98
338.2
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển, đổ thải
665.77
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Sửa chữa mặt đường
Theo quy định tại Chương V
36
Kết cấu sửa chữa SC01
Theo quy định tại Chương V
37
Thảm BTN C19 dày 5cm
2030.9
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Tưới nhựa dính bám 0.5Kg/m2
2030.9
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Cào bóc đường cũ dày TB 5cm
2030.9
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Kết cấu sửa chữa SC02
Theo quy định tại Chương V
41
Thảm BTN C19 dày 5cm
869.18
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Tưới nhựa dính bám 0.5Kg/m2
869.18
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Thảm BTN C19 dày 7cm
869.18
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Tưới nhựa thấm bám 1.0Kg/m2
869.18
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cào bóc mặt đường dày 12cm
869.18
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Kết cấu sửa chữa SC03
Theo quy định tại Chương V
47
Thảm BTN C19 dày 7cm
1780.01
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Tưới nhựa thấm bám 1.0Kg/m2
1780.01
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Cấp phối đá dăm loại I dày 15cm
267
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Cắt mặt đường BTN dày 12cm
212.1
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây