Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:34 25/02/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo đường Tổ dân phố Cát Tắt, phường An Hải ( đoạn từ đầu ngõ 115 đường An Đồng đến đường Vành Đai 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo đường Tổ dân phố Cát Tắt, phường An Hải ( đoạn từ đầu ngõ 115 đường An Đồng đến đường Vành Đai 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn đầu tư công ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 06/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 15
Ngày phê duyệt
25/02/2026 09:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND phường An Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:30 25/02/2026
đến
10:00 06/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 06/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/03/2026 (04/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP BÌNH MINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 374A đường Hùng Vương - - Phường Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số 43 Tây Trung Hành - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - - Phường Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 43 Tây Trung Hành - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - - Phường Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3
1
2
Máy lu tĩnh ≥ 8T
1
3
Máy lu rung ≥ 25T
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
5
Cẩu tự hành ≥ 6T
1
6
Máy trộn bê tông loại 250L
1
7
Máy đẩm bê tông
1
8
Máy rải bê tông asphalt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo đường tổ dân phố Cái Tắt
2
I. Nền mặt đường
3
Nền đường tôn tạo: KC1
4
Đào nền đường đất cấp II (tính 95% khối lượng:
1.3268
100m3
5
Đào nền đường đất cấp II (tính 5% khối lượng)
6.983
m3
6
Đào phá kết cấu mặt đường nhựa cũ
0.4595
100m3
7
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.4303
100m3
8
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4377
100m3
9
Đắp đất núi nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.5252
100m3
10
Vật liệu đất núi
61.4484
m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II lớp dưới, dày 18cm
0.3151
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I lớp trên, dày 15cm
0.2626
100m3
13
Vận chuyển đất II
1.0578
100m3
14
Vận chuyển đất cấp IV
0.4559
100m3
15
Nền đường tôn tạo: KC2
16
Tạo nhám, vệ sinh mặt đường cũ
10.3889
100m2
17
Bù vênh cấp phối đá dăm loại II
0.3409
100m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II lớp dưới, dày 18cm
1.87
100m3
19
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I lớp trên, dày 15cm
1.558
100m3
20
Nền vuốt nối ngõ: KC3
21
Tạo nhám, vệ sinh mặt đường cũ
0.3534
100m2
22
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I lớp trên, dày 15cm
0.053
100m3
23
B. Mặt đường
24
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
10.7979
100m2
25
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
10.7979
100m2
26
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h, C12.5
1.8324
100tấn
27
Vận chuyển bê tông nhựa
1.8324
100tấn
28
C. Hè đường
29
Đắp đất nền hè độ chặt yêu cầu K=0,90 (bằng đất tận dụng)
0.3388
100m3
30
1. Bó vỉa 25*35cm
31
Bê tông viên bó vỉa đá 1x2, mác 250, PCB30
35.28
m3
32
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn bó vỉa
4.9392
100m2
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng bó vỉa
1.176
100m2
34
Đổ bê tông lót móng bó vỉa, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
23.52
m3
35
Lớp vữa lót dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
235.2
m2
36
Lắp đặt viên bó vỉa trọng lượng 130kg/viên
588
1 cấu kiện
37
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg bằng cần cẩu - bốc xếp lên
588
cấu kiện
38
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
588
cấu kiện
39
Vận chuyển bó vỉa
7.644
10 tấn/1km
40
2. Viên đan rãnh 50*30*6cm
41
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB30
10.17
m3
42
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn đan rãnh
1.0848
100m2
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng đan rãnh
0.565
100m2
44
Đổ bê tông lót móng đan rãnh, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
16.95
m3
45
Lớp vữa lót dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
169.5
m2
46
Lắp đặt viên đan rãnh
339
m2
47
Vận chuyển đan rãnh
2.26
10 tấn/1km
48
II. Thoát nước
49
1. Ga thu nước dưới đường: Loại 1
50
Đào móng đất cấp II (tính 95% khối lượng)
0.1014
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây