Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 19:48 28/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường trục chính và mương cho các xóm Mỹ Thượng, Mỹ Thanh, Mỹ Thịnh, Mỹ Giang xã Hưng Mỹ, huyện Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Hỗ trợ từ ngân sách tỉnh, ngân sách huyện, ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
13:30 06/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1115
Ngày phê duyệt
26/12/2022 19:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hưng Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:46 28/12/2022
đến
13:30 06/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:30 06/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/01/2023 (06/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng Vinadco85 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm Hòa Tiến, xã Hưng Lộc, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Hưng Nguyên. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hưng Nguyên, huyện Hưng Nguyên
3 Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Hưng Nguyên. Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hưng Nguyên, huyện Hưng Nguyên
4 Công ty CP TV đầu tư Bảo Hân Tư vấn lập E-HSMT Số 5, đường Trương Văn Lịnh, xã Nghi Phú, thành phố Vinh
5 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Anh Thơ Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Hòa Sơn, huyện Đô Lương, tỉnh Nghệ An
6 ông ty CP TV đầu tư Bảo Hân Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5, đường Trương Văn Lịnh, xã Nghi Phú, thành phố Vinh
7 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Anh Thơ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Hòa Sơn, huyện Đô Lương, tỉnh Nghệ An

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
41.1085
1m3
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
7.8106
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
8.2217
100m3
4
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
8.2217
100m3/1km
5
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
9.8925
1m3
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
1.8796
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.9785
100m3
8
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
1.9785
100m3/1km
9
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
45.24
m3
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
45.24
m3
11
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
45.24
m3
12
Tiền mua đất
1986.81
m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
325.8368
10m³/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 9,0km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
1592.6269
10m³/1km
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển ≤60km
494.7157
10m³/1km
16
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.7265
100m3
17
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
13.8044
100m3
18
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 15cm
24.8036
100m2
19
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
74.41
m3
20
Lớp nilon chống mất nước
2480.36
m2
21
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1178.45
m3
22
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
5.0357
100m2
23
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 15cm
1.0521
100m2
24
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
3.16
m3
25
Lớp nilon chống mất nước
105.21
m2
26
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
74.15
m3
27
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.528
100m2
28
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
62.857
1m3
29
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
5.6571
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
3.424
100m3
31
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
3.424
100m3/1km
32
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
29.76
m3
33
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
77.92
m3
34
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
107.68
m3
35
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
107.68
m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất II
2.8617
100m3
37
Tiền mua đất
267.7037
m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
53.5408
10m³/1km
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
214.5913
10m³/1km
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển ≤60km
66.6582
10m³/1km
41
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.9579
100m3
42
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.6015
100m3
43
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
34.1
m3
44
Ván khuôn móng dài
1.55
100m2
45
Bê tông mương SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
99.51
m3
46
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
7.688
100m2
47
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
5.1212
tấn
48
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
8.35
m2
49
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
39.87
m3
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan
1.767
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 122

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây