Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây dựng

Tìm thấy: 16:57 03/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Hạ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận và các nguồn vốn hợp lệ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:10 10/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
101/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/09/2023 16:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Hạ Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:52 03/10/2023
đến
17:10 10/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:15 10/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/10/2023 (08/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 32G Điện Biên Phủ - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn lập E-HSMT Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu Cầu Đen - Xã Hoa Động - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu Cầu Đen - Xã Hoa Động - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 7T
1
2
Ô tô có cần cẩu
1
3
Máy đầm cóc
1
4
Máy trộn vữa 80L
1
5
Máy trộn bê tông 250L
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC NGÕ 50 HẠ LÝ
2
Đào móng đất cấp III
56.76
m3
3
Bê tông đáy ga, đá 2x4, mác 150
5.7
m3
4
Xây tường ga bằng gạch không nung vữa xi măng M75
13.83
m3
5
Trát tường ga, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
44.74
m2
6
Đổ bê tông cổ ga, đá 1x2, mác 200
2.47
m3
7
Ván khuôn cổ ga
0.22
100m2
8
Cốt thép cổ ga
0.08
tấn
9
Thép góc viền miệng ga
0.29
tấn
10
Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 200
1.04
m3
11
Cốt thép tấm đan
0.12
tấn
12
Ván khuôn tấm đan
0.06
100m2
13
Thép góc viền tấm đan
0.42
tấn
14
Lắp đặt tấm đan
26
1 cấu kiện
15
Bê tông đáy, đá 2x4, mác 150
2.27
m3
16
Ván khuôn đáy
0.1
100m2
17
Xây tường gạch không nung vữa xi măng M75
1.48
m3
18
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
8.06
m2
19
Đổ bê tông cổ, đá 1x2, mác 200
1.69
m3
20
Ván khuôn cổ
0.13
100m2
21
Lắp đặt lưới chắn rác bằng composie 960x530x30 tải trọng 12,5 tấn
13
tấm
22
Đắp đất tận dụng hố móng K95
0.1135
100m3
23
Bốc, xúc, vận chuyển đất đá, cự ly <= 100m
0.4541
100m3
24
Xúc đất đá lên phương tiện vận chuyển
0.4541
100m3
25
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.4541
100m3
26
Đào móng đất cấp III
243
m3
27
Lót móng đá dăm 4x6 dày 10cm
14.47
m3
28
Bê tông đế cống đá 1x2, mác 200
6.15
m3
29
Ván khuôn đế cống
0.59
100m2
30
Cốt thép đế cống
0.21
tấn
31
Lắp đặt đế cống
162
1 cấu kiện
32
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2m, đường kính D500mm
81
đoạn ống
33
Vữa xi măng đắp mối nối M100
236.3
m2
34
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.73
100m3
35
Bốc, xúc, vận chuyển đất đá, cự ly <= 100m
2.43
100m3
36
Xúc đất đá lên phương tiện vận chuyển
2.43
100m3
37
Vận chuyển đất, đất cấp III
2.43
100m3
38
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
75
m3
39
Đào mặt đường
30
m3
40
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I dày 15cm
0.6993
100m3
41
Lót nilong
466.19
m2
42
Đổ bê tông mặt ngõ, đá 2x4, mác 250, PCB40
69.93
m3
43
Bốc, xúc, vận chuyển đất đá, cự ly <= 100m
1.05
100m3
44
Xúc đất đá lên phương tiện vận chuyển
1.05
100m3
45
Vận chuyển đất, đất cấp III
1.05
100m3
46
SỬA CHỮA HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC NGÕ 73 CHƯƠNG DƯƠNG
47
Đào móng đất cấp III
27.44
m3
48
Bê tông đáy ga, đá 2x4, mác 150
2.86
m3
49
Xây tường ga gạch không nung vữa xi măng M75
7.23
m3
50
Trát tường ga, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
20.87
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây