Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp

Tìm thấy: 21:17 13/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp các tuyến đường thực hiện nông thôn mới
Tên gói thầu
Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 20/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
218/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/09/2024 18:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:15 13/09/2024
đến
14:00 20/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 20/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/09/2024 (18/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây Dựng Trường Hiệp Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 1/115, khu phố 3, Phường Tam Hòa, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam
2 Công ty TNHH Khang Phát Lộc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 213i, đường Nguyễn Trãi, Kp 2, Phường Xuân Hoà, Thành phố Long Khánh, Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA Tư vấn lập E-HSMT 143/2 Liên khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam - Phường Bình Hưng Hòa B - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 698/3/38 đường Trường Chinh - Phường 15 - Quận Tân Bình - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA Tư vấn đánh giá E-HSDT 143/2 Liên khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam - Phường Bình Hưng Hòa B - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 698/3/38 đường Trường Chinh - Phường 15 - Quận Tân Bình - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5 m3 Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra, kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị thể hiện sử dụng cho gói thầu này và giấy ĐKKD (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân người cho thuê).
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 5 tấn Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh thiết bị đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị thể hiện sử dụng cho gói thầu này và giấy ĐKKD (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân người cho thuê).
1
3
Máy lu bánh thép - trọng lượng ≥ 10 tấn Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra, kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị thể hiện sử dụng cho gói thầu này và giấy ĐKKD (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân người cho thuê).
1
4
Máy thủy bình/thủy chuẩn Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy chứng nhận kiểm tra, kiểm định/hiệu chuẩn do đơn vị có chức năng cấp (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị thể hiện sử dụng cho gói thầu này và giấy ĐKKD (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân người cho thuê).
1
5
Máy rải cấp phối đá dăm Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra, kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị thể hiện sử dụng cho gói thầu này và giấy ĐKKD (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân người cho thuê).
1
6
Máy ủi - công suất ≥ 110 CV Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra, kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị thể hiện sử dụng cho gói thầu này và giấy ĐKKD (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân người cho thuê).
1
7
Máy hàn Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị thể hiện sử dụng cho gói thầu này và giấy ĐKKD (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân người cho thuê).
1
8
Máy đầm bê tông, đầm bàn Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị thể hiện sử dụng cho gói thầu này và giấy ĐKKD (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân người cho thuê).
2
9
Máy đầm bê tông, đầm dùi Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị thể hiện sử dụng cho gói thầu này và giấy ĐKKD (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân người cho thuê).
2
10
Máy trộn bê tông Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị thể hiện sử dụng cho gói thầu này và giấy ĐKKD (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân người cho thuê).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần nền đường
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.427
100m3
3
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.76
100m3
4
Lu lèn nguyên thổ nền đường
38.609
100m2
5
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
10
cái
6
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
8
cái
7
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90mm,L=2,6m
10
cái
8
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90mm, L=3,40m
8
cái
9
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm
10
cái
10
Cung cấp biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
16
cái
11
Cung cấp bu lông gắn biển báo, M12x120mm
52
cái
12
Cung cấp bu lông móng trụ biển báo, M16x500mm
72
cái
13
Cung cấp nắp chụp trụ biển báo
18
cái
14
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.296
m3
15
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.144
100m2
16
Gia công cột bằng thép tấm
0.127
tấn
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.273
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.439
100m3
19
Phần mặt đường
20
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày <=25cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
584.109
m3
21
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
2.358
100m2
22
Rải giấy dầu lớp cách ly
44.424
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1 (Xây dựng): Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây