Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

Tìm thấy: 12:48 11/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Trường Mầm non Phước Trung
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí từ ngân sách cấp huyện năm 2023 đã giao đơn vị (kinh phí thường xuyên không giao tự chủ+kinh phí chi thường xuyên giao tự chủ: 115.797.000 và kinh phí điều hành dùng chung: 205.105.000)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:00 18/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
58/QĐ-MNPT ngày 6 tháng 10 năm 2023
Ngày phê duyệt
06/10/2023 12:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Phước Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:46 11/10/2023
đến
13:00 18/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:00 18/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/10/2023 (16/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Tư vấn Xây Dựng Trọng Qúy Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 5, Thị Trấn Vĩnh Bình, Huyện Gò Công Tây, Tỉnh Tiền Giang
2 Phòng Kinh Tế Và Hạ Tầng Huyện Gò Công Đông Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố Hòa Thơm 1 - Thị trấn Tân Hòa - Huyện Gò Công Đông - Tiền Giang
3 Công Ty TNHH Nam Sông Trà Tư vấn lập E-HSMT Ấp Tân Thạnh, Xã Xuân Đông, Huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
4 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Thạc Minh Nhiên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 365 đường huyện 5, Tổ 6, Ấp Vạn Thành, Xã Bình Nghị, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
5 Công Ty TNHH Nam Sông Trà Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Tân Thạnh, Xã Xuân Đông, Huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
6 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Thạc Minh Nhiên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 365 đường huyện 5, Tổ 6, Ấp Vạn Thành, Xã Bình Nghị, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
48.54
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
2
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
38.738
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
3
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
38.738
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
4
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
38.738
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
5
Bả bằng bột bả vào tường
6.12
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
6
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
42.42
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
7
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
48.54
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
8
Tháo dỡ & LD sắt lan can bị hư hỏng nặng
0.003
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
23.46
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
10
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23.46
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
11
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
288.764
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
12
Bả bằng bột bả vào tường
184.249
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
13
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
104.515
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
14
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
288.764
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
15
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
288.764
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
16
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
35.514
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
17
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
35.514
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
18
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
35.514
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
19
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.946
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
20
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép
0.988
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
21
Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thép
0.862
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
22
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.348
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
23
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
50.103
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
24
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
1.455
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép 06mm, chiều cao <= 6m
0.047
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép 10mm, chiều cao <= 6m
0.1
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
27
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.053
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
28
Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.246
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép 06mm, chiều cao <= 6m
0.021
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép 10mm, chiều cao <= 6m
0.072
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.862
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
32
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.194
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
33
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
1.595
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
34
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
39.886
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
35
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
24.928
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
36
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
14.4
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
37
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
24.794
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
38
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
50.103
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
39
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
89.608
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
40
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
50.103
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
41
Lắp dựng hàng rào song sắt
80.85
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
42
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
101.85
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
101.85
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
312.636
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
45
Cạo rỉ các kết cấu thép trên khung bảo vệ của cửa
14.268
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
46
Vệ sinh trên bề mặt cửa gỗ
45.576
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
17.555
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
48
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
63.476
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
49
Bả bằng bột bả vào tường
118.823
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
50
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
200.183
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phước Trung, địa chỉ: xã Phước Trung, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây