Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

Tìm thấy: 13:25 11/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Trường Mầm non Bình Nghị
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí từ ngân sách cấp huyện năm 2023 đã giao đơn vị (kinh phí chi thường xuyên không giao tự chủ) + Nguồn kinh phí từ ngân sách cấp huyện (sự nghiệp giáo dục) năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:40 18/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
52/QĐ-MNBN ngày 6 tháng 10 năm 2023
Ngày phê duyệt
06/10/2023 13:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Bình Nghị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:23 11/10/2023
đến
13:40 18/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:40 18/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/10/2023 (16/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Tư vấn Xây Dựng Trọng Qúy Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 5, Thị Trấn Vĩnh Bình, Huyện Gò Công Tây, Tỉnh Tiền Giang
2 Phòng Kinh Tế Và Hạ Tầng Huyện Gò Công Đông Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố Hòa Thơm 1 - Thị trấn Tân Hòa - Huyện Gò Công Đông - Tiền Giang
3 Công Ty TNHH Nam Sông Trà Tư vấn lập E-HSMT Ấp Tân Thạnh, Xã Xuân Đông, Huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
4 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Thạc Minh Nhiên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 365 đường huyện 5, Tổ 6, Ấp Vạn Thành, Xã Bình Nghị, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
5 Công Ty TNHH Nam Sông Trà Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Tân Thạnh, Xã Xuân Đông, Huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
6 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Thạc Minh Nhiên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 365 đường huyện 5, Tổ 6, Ấp Vạn Thành, Xã Bình Nghị, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg
74
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
2
Đào bùn trong mọi điều kiện bằng thủ công, bùn lẫn rác
4.368
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
3
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
5.292
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
4
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
132.3
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
5
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100kg
74
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
6
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.261
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
7
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
7.83
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
8
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
7.83
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
9
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.201
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
10
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
6.029
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
11
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6.029
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
12
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
45.18
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
13
Tấm nilon
376.5
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
14
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
30.12
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
15
Cắt khe co 1*4 của đường lăn, sân đỗ
37.65
10m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
16
Ống nhựa PVC Þ90
0.131
100m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
17
Cạo ngoài nhà (tính 50%)
254.837
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
18
Cạo trong nhà (tính 50%)
424.433
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
19
Sơn trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
848.866
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
20
Sơn ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
509.674
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
21
Chống thấm mái tôn bằng keo silicon (luôn công)
4
ống
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
22
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
11.3
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11.3
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
24
Sơn PU tay vịn cầu thang (luôn công)
3.69
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
25
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.28
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
26
Cạo ngoài nhà (tính 50%)
107.848
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
27
Cạo trong nhà (tính 50%)
101.62
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
28
Cạo bỏ lớp sơn rên bề mặt tường cột, trụ
19.68
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
29
Sơn trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
203.24
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
30
Sơn ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
255.056
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
31
Chống thấm mái tôn bằng keo silicon (VT+NCC)
2
ống
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
32
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
8.32
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.32
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60
34
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.201
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Bình Nghị, địa chỉ: xã Bình Nghị, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây