Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

Tìm thấy: 09:39 26/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Chu Văn An
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
102/QĐ-TH
Ngày phê duyệt
25/10/2024 09:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Chu Văn An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:37 26/10/2024
đến
09:00 02/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2024 (01/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 22/175, đường Hồ Văn Đại, KP 3 - Phường Quang Vinh - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG THỐNG NHẤT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 508/10, đường Đồng Khởi, KP.3 - Phường Tân Hiệp - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC Tư vấn lập E-HSMT Số 22/175, đường Hồ Văn Đại, KP 3 - Phường Quang Vinh - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 16, Đường N14, Khu dân cư Bửu Long, Khu phố 1, - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 22/175, đường Hồ Văn Đại, KP 3 - Phường Quang Vinh - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 16, Đường N14, Khu dân cư Bửu Long, Khu phố 1, - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn - Công suất ≥ 1kw; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1
2
Máy đầm dùi - Công suất ≥ 1,5kw; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1
3
Máy trộn bê tông - Dung tích ≥ 250lít; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1
4
Máy hàn - Công suất ≥ 23kw; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1
5
Máy tời ≥ 1 tấn; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1
6
Dàn giáo (01 bộ gồm 2 khung và 2 chéo); Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn GTGT
100
7
Xe ô tô tự đổ - Tải trọng (Tải trọng hàng hóa) ≥ 05 tấn; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có chứng nhận đăng ký, chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
1
8
Máy phát điện - Công suất ≥ 5KVA; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn GTGT. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Lavabo + phụ kiện
15
bộ
2
Lắp đặt chậu tiểu nam + phụ kiện
9
bộ
3
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
15
bộ
4
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
15
cái
5
Lắp đặt gương soi
15
cái
6
Lắp đặt kệ kính
15
cái
7
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh
15
cái
8
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
24
cái
9
KHỐI HIỆU BỘ
10
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
491.821
m2
11
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
31.731
m2
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
13
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh Lavabo
4
bộ
14
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
4
bộ
15
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
14
bộ
16
Lát nền, sàn, gạch Ceramic 500x500mm
491.821
m2
17
Lát nền, sàn, gạch Ceramic 300x300 chống trượt
31.731
m2
18
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
15.866
m2
19
Lắp đặt chậu xí bệt + phụ kiện
6
bộ
20
Lắp đặt chậu tiểu nam + phụ kiện
4
bộ
21
Lắp đặt Lavabo + phụ kiện
4
bộ
22
Lắp đặt gương soi
4
cái
23
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
24
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
25
Lắp đặt kệ kính
4
cái
26
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh
6
cái
27
KHỐI HỘI TRƯỜNG
28
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (khoảng 30%)
171.767
m2
29
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (khoảng 70%) (HSNC 0,3)
400.79
m2
30
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (khoảng 30%)
110.355
m2
31
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (khoảng 70%) (HSNC 0,3)
257.495
m2
32
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà (khoảng 30%)
80.472
m2
33
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà (khoảng 70%) (HSNC 0,3)
187.768
m2
34
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà (khoảng 30%)
5.328
m2
35
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà (khoảng 70%) (HSNC 0,3)
12.432
m2
36
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
146.45
m2
37
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.268
100m2
38
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
171.767
m2
39
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
80.472
m2
40
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
110.355
m2
41
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
5.328
m2
42
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
840.797
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
385.61
m2
44
Lát nền, sàn, gạch Ceramic 500x500mm
146.45
m2
45
KHỐI LỚP HỌC 1
46
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (khoảng 30%)
143.362
m2
47
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (khoảng 70%) (HSNC 0,3)
334.511
m2
48
Vệ sinh bề mặt tường cột, trụ ốp đá rửa ngoài nhà (HSNC 0,3)
1192.8
m2
49
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà (khoảng 30%)
266.223
m2
50
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà (khoảng 70%) (HSNC 0,3)
621.187
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,63%, Xây lắp 88,37%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 146.942.235.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 144.939.041.478 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây