Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

Tìm thấy: 17:12 29/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Tam Hiệp B
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 05/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
111/QĐ-THB
Ngày phê duyệt
24/10/2024 15:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Tam Hiệp B
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:09 29/10/2024
đến
14:00 05/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 05/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/11/2024 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV Thiết kế và Đầu tư Xây dựng Hoàng Ngọc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 468, Đường Đồng Khởi, khu phố 3, Phường Tân Hiệp, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn TMDV Tâm Á Châu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 479, Bùi Trọng Nghĩa, Khu Phố 3, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Đấu thầu Đăng Khoa Tư vấn lập E-HSMT 143/2 Liên khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đào tạo Quản lý xây dựng Minh Đạo Tư vấn thẩm định E-HSMT 698/3/38 Trường Chinh, phường 15, quận Tân Bình, Thành phồ Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Đấu thầu Đăng Khoa Tư vấn đánh giá E-HSDT 143/2 Liên khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đào tạo Quản lý xây dựng Minh Đạo Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 698/3/38 Trường Chinh, phường 15, quận Tân Bình, Thành phồ Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa/bê tông - Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên.
2
2
Máy khoan bê tông cầm tay - Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên.
2
3
Máy cắt gạch đá - Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC 1
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
187.304
m2
3
Phá dỡ nền gạch cũ
305
m2
4
Tháo dỡ gạch ốp tường
19.5
m2
5
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
400.7575
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
1896.4006
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn cũ
420.0347
m2
8
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt tường, dầm, xà, trần
780.0646
m2
9
Tháo dỡ lavabo
16
bộ
10
Tháo dỡ bồn cầu ngồi
28
bộ
11
Tháo dỡ vòi nước
9
bộ
12
Tháo dỡ xí bệt
2
bộ
13
Tháo dỡ thiết bị điện hư hỏng
1
T.bộ
14
PHẦN CẢI TẠO
15
Cung cấp cửa sổ khung thép kính dày 5ly (không bao gồm khuôn bao)
187.304
m2
16
Lắp dựng cửa khung nhôm
187.304
m2
17
Cung cấp gia cố bản lề sàn cửa
56
cái
18
Lát nền. sàn. gạch granite 600x600mm
105
m2
19
Lát gạch sân. nền đường bằng gạch terrazzo 400x400mm
200
m2
20
Ốp đá granite vào tường
19.5
m2
21
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
306.4199
m2
22
Bả bằng bột bả vào tường trong
106.575
m2
23
Bả bằng bột bả vào trần trong nhà
35.84
m2
24
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại. 1 nước lót. 2 nước phủ
875.4855
m2
25
Sơn dầm. trần. cột. tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại. 1 nước lót. 2 nước phủ
222.63
m2
26
Láng nền sàn không đánh màu. chiều dày 3cm. vữa XM mác 75
400.7575
m2
27
Quét dung dịch chống thấm mái
400.7575
m2
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại. 1 nước lót. 1 nước phủ
1896.4006
m2
29
Lắp đặt lavabo (bao gồm ống mềm cấp nước + bộ xả ty)
16
bộ
30
Lắp đặt bồn cầu ngồi (bao gồm ống mềm cấp nước)
28
bộ
31
Lắp đặt bồn cầu (bao gồm ống mềm cấp nước)
2
bộ
32
Lắp đặt vòi nước
9
bộ
33
Lắp đặt đèn ốp trần D200 18W
63
bộ
34
Lắp đặt đèn tuýt led 1x20W dài 1.2m
97
bộ
35
Lắp đặt đèn tuýt led 2x20W dài 1.2m
40
bộ
36
Lắp đặt đèn gắn tường
3
bộ
37
Lắp đặt công tắc đơn 1 chiều + mặt nạ + đế âm
24
cái
38
Lắp đặt công tắc đôi 1 chiều + mặt nạ + đế âm
5
cái
39
Lắp đặt công tắc ba 1 chiều + mặt nạ + đế âm
22
cái
40
Lắp đặt công tắc đơn 2 chiều + mặt nạ + đế âm
11
cái
41
Lắp đặt quạt trần
27
cái
42
Lắp đặt MCB 1P 32A 6KA+ mặt nạ + đế âm
21
cái
43
Lắp đặt MCB 1P 16A 6KA
63
cái
44
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu 16A+ mặt nạ + đế âm
167
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây