Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:12 18/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang nghĩa trang văn minh thôn Văn Thượng
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT dự án: Chỉnh trang nghĩa trang văn minh thôn Văn Thượng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
15:00 27/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
726/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
18/08/2026 14:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý Dự án đầu tư - hạ tầng xã Đông Anh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:11 18/08/2026
đến
15:00 27/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 27/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
87.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/08/2026 (25/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Ngọc Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán P402 nhà A3 tập thể Xã Đàn - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH NGA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 44, LK9, KĐT Đại Thanh - - Xã Đại Thanh - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN NAM ĐÔNG GROUP Tư vấn lập E-HSMT Số 21, ngõ 89 phố Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 200, đường Vân Trì - - Xã Phúc Thịnh - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN NAM ĐÔNG GROUP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 21, ngõ 89 phố Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 200, đường Vân Trì - - Xã Phúc Thịnh - Thành phố Hà Nội
7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy đào. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
3
Máy lu. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
4
Máy thuỷ bình. Còn hoạt động tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và giấy chứng nhận hiệu chuẩn hoặc kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
5
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt các loại đồng hồ - Ampe kế
2
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt các loại đồng hồ - Vol kế
4
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Tủ điện sơn tĩnh điện
1
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D10mm
3
m
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
150
m
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5mm2
50
m
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
50
m
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt ổ cắm đôi
4
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
3
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
50
m
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.18
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.9
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông thương phẩm, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
9
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Lát nền, sàn, kích thước 400x400, vữa XM mác 75
90
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.033
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đổ bê tông thủ công, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.6384
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
0.5728
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng
0.0339
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0115
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0346
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Đổ bê tông thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
0.4286
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0209
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
0.882
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
1.2931
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0831
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn sàn mái
0.1374
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm
0.1425
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm
0.0781
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
1.4483
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói mũi hài 75 viên/m2
13.7352
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
18.39
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
4.998
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Trát trần, vữa XM mác 75
13.452
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
4.158
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp phào kép, vữa XM mác 100
40.5
m
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
81.498
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Đắp chi tiết trang trí
1
T.bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Đổ bê tông thương phẩm, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB30
2.0808
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Láng granitô nền sàn
1.2616
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Công tác ốp gạch vào chân tường, gạch thẻ KT60x240mm
2
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.0451
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông thủ công, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.1866
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Xây gạch chịu lửa, xây cửa lò, đáy lò nung, cửa ống khói
4.2153
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.0794
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
0.5876
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Xây gạch chịu lửa lò nung, xây tường lò
3.1103
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói mũi hài 75 viên/m2
4.185
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
29.9398
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp mái cong và các chi tiết hoa văn bằng nghệ nhân
6
công
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây