Thông báo mời thầu

Gói thấu số 10: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:18 15/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp hệ thống điện chiếu sáng của khu dân cư Tranh Xuyên, Vé, Giâm Me và Cải tạo, nâng cấp cầu Cây bàng, thị trấn Ninh Giang, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương
Tên gói thầu
Gói thấu số 10: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp hệ thống điện chiếu sáng của khu dân cư Tranh Xuyên, Vé, Giâm Me và Cải tạo, nâng cấp cầu Cây bàng, thị trấn Ninh Giang, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp kinh tế, kiến thiết thị chính năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ninh Giang, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500207319_2505151523
Ngày phê duyệt
15/05/2025 15:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân huyện Ninh Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:14 15/05/2025
đến
08:00 26/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 26/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
115.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2025 (23/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI & XÂY DỰNG NGỌC KHÁNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 236, đường Hàm Nghi - Phường Hải Tân - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô LK03-10 Khu đô thị phía Tây cầu Phú Lương - Phường Nhị Châu - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG MINH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 6/229, đường Điện Biên Phủ - Phường Bình Hàn - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 279 Cao Bá Quát - Phường Hải Tân - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 6/229, đường Điện Biên Phủ - Phường Bình Hàn - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 279 Cao Bá Quát - Phường Hải Tân - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Khối lượng hàng hóa CC ≥ 5 tấn (Có giấy đăng ký và Giấy Chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực chứng minh khả năng sử dụng và là tài sản thuộc sở hữu của nhà thầu. Nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và có giấy đăng ký và Giấy Chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực chứng minh khả năng sử dụng và là tài sản của bên cho thuê)
2
2
Máy đào - Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 (Có giấy đăng kiểm còn hiệu lực chứng minh khả năng sử dụng và là tài sản thuộc sở hữu của nhà thầu. Nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và có giấy đăng kiểm còn hiệu lực chứng minh khả năng sử dụng và là tài sản của bên cho thuê)
2
3
Xe nâng hoặc Cần cẩu hoặc ô tô gắn cẩu sức nâng ≥ 3T; chiều cao hoặc bán kính làm việc lớn nhất >=9m (Có giấy đăng ký và Giấy Chứng nhận đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực chứng minh khả năng sử dụng và là tài sản thuộc sở hữu của nhà thầu. Nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và có giấy đăng ký và Giấy Chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực chứng minh khả năng sử dụng và là tài sản của bên cho thuê)
1
4
Máy lu trọng lượng lu ≥ 10T (Có giấy đăng ký và Giấy Chứng nhận đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực chứng minh khả năng sử dụng và là tài sản thuộc sở hữu của nhà thầu. Nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và có giấy đăng ký và Giấy Chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực chứng minh khả năng sử dụng và là tài sản của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Hệ thống chiếu sáng
2
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
497.2
10m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
157.248
m3
4
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
96.38
m3
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.9638
100m3
6
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
547.5595
m3
7
Đào mương cáp, máy đào 0,4m3, đất cấp II
5.4756
100m3
8
Ống nhựa HDPE D65/50
4303
m
9
Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp, đường kính D65/50
43.03
100m
10
Băng báo cáp rộng 50cm
3895
m
11
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
19.475
100m2
12
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
12.098
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.3533
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
2.3533
100m3/1km
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
3.904
100m2
16
Khung móng cột M24 300x300x675
122
cái
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB40
78.08
m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.2074
100m3
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.2802
100m3
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
132.84
m3
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
20.88
m3
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
0.294
100m2
23
Sản xuất bê tông nhựa C19
0.0519
100tấn
24
Vá mặt đường bê tông nhựa bằng bê tông nhựa C19 dày 7cm
2.94
10m2
25
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
0.294
100m2
26
Sản xuất bê tông nhựa C12,5
0.037
100tấn
27
Vá mặt đường bê tông nhựa bằng bê tông nhựa C12,5 dày 5cm
2.94
10m2
28
Tiếp địa RC1
2010.96
kg
29
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
126
bộ
30
Tiếp địa RC2
969.47
kg
31
Lắp đặt tiếp địa RC2
29
bộ
32
Cột đèn bằng máy, cột thép cao 6m, ngọn Phi78, dày 3,5ly đế 400x400mm
122
cột
33
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m
122
cột
34
Cần đèn đơn cao 2m, dày 3ly, độ vươn cần 1,5m chế tạo theo thiết kế
99
cần đèn
35
Cần đèn đơn cao 2m, dày 3ly, độ vươn cần 1,5m chế tạo theo thiết kế
23
cần đèn
36
Chụp đầu cột treo đèn
111.376
kg
37
Lắp cần đèn
126
cần đèn
38
Bộ ốp cột
8
bộ
39
Kẹp siết cáp A25
8
bộ
40
Lắp đặt bộ ốp cột
8
bộ
41
Cáp AL/XLPE 4x25mm2
176
m
42
Lắp đặt cáp vặn xoắn, loại cáp ≤4x25mm2
0.176
km/dây
43
Cáp Cu/XPLE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2
4423
m
44
Rải cáp ngầm Cu/XPLE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2
44.23
100m
45
Cáp M10
398.07
kg
46
Rải cáp M10
44.23
100m
47
Luồn cáp ngầm cửa cột
488
đầu cáp
48
Làm đầu cáp khô
488
đầu cáp
49
Ghip GN2
34
cái
50
Đầu cốt M10
1238
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thấu số 10: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thấu số 10: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 126

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây