Thông báo mời thầu

Gói thầu số 10: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:09 12/01/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà vệ sinh 2 tầng, cải tạo nhà ăn 1 tầng và cải tạo, sửa chữa, nâng cấp một số hạng mục Trụ sở Đảng ủy phường Nguyễn Úy
Tên gói thầu
Gói thầu số 10: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây mới nhà vệ sinh 2 tầng, cải tạo nhà ăn 1 tầng và cải tạo, sửa chữa, nâng cấp một số hạng mục Trụ sở Đảng ủy phường Nguyễn Úy
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nguyễn Uý, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
01/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
12/01/2026 16:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND phường Nguyễn Úy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:08 12/01/2026
đến
09:00 22/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/01/2026 (22/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Kênh - - Xã Thanh Lâm - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - - Phường Châu Sơn - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG Tư vấn lập E-HSMT Thôn Kênh - - Xã Thanh Lâm - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - - Phường Châu Sơn - Tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Kênh - - Xã Thanh Lâm - Tỉnh Ninh Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - - Phường Châu Sơn - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,0 kW
3
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 1,0 kW
1
3
Máy đào - dung tích gầu ≤ 0,8 m3
1
4
Máy dầm dùi - công suất ≥ 1,0 kW
2
5
Máy đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 50 kg
1
7
Máy hàn - công suất ≤ 23,0 kW
2
8
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,3 kW
3
9
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít
1
10
Máy trộn vữa - dung tích ≥ 150 lít
1
11
Ô tô tự đổ ≥5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
14.04
m2
2
Cửa đi 2 cánh mở quay Xingfa hệ 55, kính trắng an toàn 6.38mm, phụ kiện đồng bộ: Tay nắm đa điểm bản lề chữ A
12.36
m2
3
Cửa sổ 2 cánh mở quay Xingfa hệ 55, kính trắng an toàn 6.38mm, phụ kiện đồng bộ: Tay nắm đa điểm bản lề chữ A
4.32
m2
4
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
16.68
m2
5
Gia công sen hoa Inox cửa
0.059
tấn
6
Sen hoa Inox cửa
58.97
kg
7
Lắp dựng sen hoa Inox cửa
4.32
m2
8
Vách kính cố định Xingfa hệ 55, kính trắng an toàn 6.38mm, phụ kiện đồng bộ: Tay nắm đa điểm bản lề chữ A
12.895
m2
9
Tủ bếp
7.375
m2
10
Khung giá bàn bếp Inox
183
kg
11
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà
20.27
m2
12
Phá dỡ nền gạch lá nem
66.61
m2
13
Đục tẩy bề granito tam cấp
10.62
m2
14
Lát nền, sàn - gạch 60x60cm, vữa XM M75, PCB30
66.61
m2
15
Láng granitô tam cấp
10.62
m2
16
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XM cát mịn M75, XM PCB30
22.2
m
17
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng - 2x18w
6
bộ
18
Lắp đặt đèn Led ốp trần 10w
2
bộ
19
Lắp đặt quạt trần
3
cái
20
Lắp đặt công tắc 1 hạt
2
cái
21
Lắp đặt công tắc 3 hạt
3
cái
22
Lắp đặt ổ cắm đôi
11
cái
23
Lắp đặt dây dẫn điện CU/PVC/PVC 2x1.5mm2
250
m
24
Lắp đặt dây dẫn điện CU/PVC/PVC 2x2.5mm2
220
m
25
Lắp đặt dây dẫn điện CU/PVC/PVC 2x4mm2
35
m
26
Lắp đặt dây dẫn điện CU/PVC/PVC 2x10mm2
80
m
27
Lắp đặt các automat 1 pha ≤10A
2
cái
28
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
34
cái
29
Lắp đặt các automat 1 pha 32A
13
cái
30
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
2
cái
31
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 16mm
450
m
32
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 20mm
80
m
33
Lắp đặt hộp nối, phân dây
24
hộp
34
Tủ điện mặt nhựa Mika
1
tủ
35
Lắp đặt chậu rửa + vòi
1
bộ
36
Cung cấp máy bơm công suất 125w, chiều cao đầy 18m, lưu lượng 1800lít/h
1
cái
37
Lắp đặt van khóa 1 chiều PPR D25
1
cái
38
Lắp đặt côn PPR D25
5
cái
39
Lắp đặt côn PPR D20
6
cái
40
Lắp đặt cút PPR D25
6
cái
41
Lắp đặt cút PPR D20
4
cái
42
Lắp đặt cút ren trong PPR D20
1
cái
43
Lắp đặt ống nhựa PPR D25
0.12
100m
44
Lắp đặt ống nhựa PPR D20
0.08
100m
45
Lắp đặt ống nhựa uPVC D42
0.12
100m
46
Lắp đặt tê chếch uPVC D42
4
cái
47
Lắp đặt chếch uPVC D42
4
cái
48
Nối thẳng uPVC D42
2
cái
49
Lắp đặt ống nhựa uPVC D90
0.12
cái
50
Lắp đặt chếch uPVC D90
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 10: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 10: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây