Thông báo mời thầu

Gói thầu số 10: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:50 14/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nghĩa trang nhân dân thôn Lại Xá 1, xã Thanh Hà
Tên gói thầu
Gói thầu số 10: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án: Xây dựng nghĩa trang nhân dân thôn Lại Xá 1, xã Thanh Hà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn hỗ trợ có mục tiêu của thành phố, nguồn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thanh Hà, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
07:30 23/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
247/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
14/07/2026 08:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XÃ THANH HÀ

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:49 14/07/2026
đến
07:30 23/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 23/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/07/2026 (20/11/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần khảo sát địa chất và xây dựng Hải Dương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 6 Phạm Tu, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thiên Long HD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 122 đường Thanh Niên, phường Hải Dương, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Số 105 Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 105 Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
6 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
280/QĐ-BLQDA
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 27/07/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:51 27/07/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥70 kg
2
2
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng:≥ 10 T
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥1,0 kW
2
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW
2
5
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu:≥ 0,40 m3
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
2
7
Máy trộn vữa - dung tích: ≥150 lít
2
8
Biến thế hàn xoay chiều - công suất:≥ 23 kW
1
9
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥5 kW
1
10
Ô tô tự đổ: ≥5 Tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: San lấp mặt bằng
2
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
18.053
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
11.45
100m3
4
Mua đất để san nền+vận chuyển
3797.088
m3
5
Đào đất bằng máy đào 2,3m3, Cấp đất II
0.222
100m3
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.12
100m3
7
HẠNG MỤC: Cổng, tường rào
8
1./ Phần cổng, tường rào
9
Đào móng bằng máy đào 0,8m3
2.149
100m3
10
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6
32.78
m3
11
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, VXM M75, PCB30
1.975
m3
12
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, VXM M75, PCB30
88.855
m3
13
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, VXM M75, PCB30
116.899
m3
14
Khối lượng đất thừa tận dụng vào san lấp
-282.816
m3
15
Ván khuôn gỗ giằng móng
1.968
100m2
16
Lắp dựng cốt thép giằng móng, D≤10mm
1.922
tấn
17
Bê tông giằng móng M200, đá 1x2
27.06
m3
18
2./ Phần thân
19
Xây cột, trụ bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, VXM M75
6.036
m3
20
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
24.906
m3
21
Trát trụ cột, dày 1,5cm, vữa XM M75
71.684
m2
22
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
709.292
m2
23
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
780.976
m2
24
HẠNG MỤC: Mộ cát táng
25
Phần móng
26
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
9.086
100m3
27
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
70.472
m3
28
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2.202
100m2
29
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
518.407
m3
30
Bê tông giằng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
48.449
m3
31
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, giằng
2.202
100m2
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
3.393
tấn
33
Phần thân
34
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
162.862
m3
35
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
50.914
m3
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan
2.388
100m2
37
Gia công, lắp đặt tấm đan
5.476
tấn
38
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
496
1 cấu kiện
39
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
496
1 cấu kiện
40
HẠNG MỤC: Đường giao thông
41
I. Phần nền, mặt đường
42
1. Phần móng đường
43
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,95
2.984
100m3
44
Mua đất để san nền+vận chuyển
394.515
m3
45
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp dưới
1.193
100m3
46
2. Phần kết cấu mặt đường bê tông xi măng
47
Cát nền tạo phẳng nền đường dày TB3cm
7.043
m3
48
Rải ni long lớp cách ly
12.288
100m2
49
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2
221.191
m3
50
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
1.53
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 10: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 10: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây