Thông báo mời thầu

Gói thầu số 10: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:00 29/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng và kiên cố hóa kênh mương thôn Thượng Bì 1, Trịnh Thanh Vân, Bùi Thượng và Bùi Hạ, xã Yết Kiêu
Tên gói thầu
Gói thầu số 10: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng và kiên cố hóa kênh mương thôn Thượng Bì 1, Trịnh Thanh Vân, Bùi Thượng và Bùi Hạ, xã Yết Kiêu
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên từ ngân sách xã được giao năm 2026 và các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yết Kiêu, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
07:30 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
17 /QĐ-VP
Ngày phê duyệt
29/08/2026 10:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND - UBND xã Yết Kiêu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:59 29/08/2026
đến
07:30 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (06/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Miền Bắc HP Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 23/42 đường Hoàng Quốc Việt, Phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần khảo sát địa chất và xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 6 Phạm Tu, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
6 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất:≥ 23 kW
1
2
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: ≥6 T
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥1,0 kW
2
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW
2
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥70 kg
2
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu:≥ 0,40 m3
2
7
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng:≥ 10 T
1
8
Máy lu rung tự hành - lực rung lớn nhất:≥ 25 T
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
2
10
Máy trộn vữa - dung tích: ≥150 lít
2
11
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥5 T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Tuyến đường 1 và kênh xây hoàn trả
2
TUYẾN ĐƯỜNG 1
3
Vét bùn bằng máy đào 0,4m3
10.804
100m3
4
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,4m3
11.079
100m3
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K >= 0,95
32.159
100m3
6
Đắp đất lề đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K >= 0,90
8.818
100m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
7.677
100m3
8
Rải ni lông tái sinh
37.924
100m2
9
Bê tông mặt đường, bê tông thương phẩm M250 và đổ bằng thủ công
735.71
m3
10
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.846
100m2
11
Máy đánh, xoa mặt đường hoàn thiện (0,02 NC nhóm 2, Xi măng 2kg/m2)
3649.1
m2
12
Cắt khe đường bê tông, khe rộng <=1cm, sâu <=4cm
74.25
10m
13
Gỗ đệm nhóm IV
0.21
m3
14
Nhựa đường chèn khe
300.991
kg
15
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
264.69
m3
16
Đào xúc phế thải bằng máy đào 0,4m3 lên phương tiện vận chuyển
2.647
100m3
17
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
264.69
m3
18
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
264.69
m3
19
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K >= 0,85
0.112
100m3
20
Bê tông móng, bê tông thương phẩm M200 và đổ bằng thủ công
11.34
m3
21
Ván khuôn móng dài
0.54
100m2
22
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 5,5x9,5x20,2cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
23.4
m3
23
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
108
m2
24
Rải ni lông tái sinh
0.54
100m2
25
Bê tông cọc tiêu, bê tông thương phẩm M200 và đổ bằng thủ công
0.162
m3
26
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc tiêu
0.289
100m2
27
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc tiêu, ĐK ≤10mm
0.186
tấn
28
Thép tấm mạ kẽm
197.82
kg
29
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
105
1 cấu kiện
30
KÊNH HOÀN TRẢ
31
Bê tông giằng kênh, dầm chống, bê tông thương phẩm M200 và đổ bằng thủ công
27.949
m3
32
Bê tông móng, bê tông thương phẩm M200, và đổ bằng thủ công
205.305
m3
33
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 5,5x9,5x20,2cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
404.833
m3
34
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
2839.107
m2
35
Ván khuôn móng dài
2.516
100m2
36
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, VK dầm chống, giằng kênh
2.765
100m2
37
Lắp dựng cốt thép giằng kênh, dầm chống, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
2.625
tấn
38
Lắp dựng cốt thép giằng kênh, dầm chống, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.387
tấn
39
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
59.04
m2
40
Rải ni lông tái sinh
11.169
100m2
41
Đắp đập đất thi công bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K >= 0,85
0.286
100m3
42
Phá đập thi công bằng máy đào 0,4m3
0.286
100m3
43
Ca bơm nước 20CV
5
ca
44
Bê tông móng, bê tông thương phẩm M200 và đổ bằng thủ công
3.065
m3
45
Bê tông dầm đệm, bê tông thương M200 và đổ bằng thủ công
1.1
m3
46
Bê tông tấm đan, bê tông thương phẩm M200 và đổ bằng thủ công
1.08
m3
47
Ván khuôn móng dài
0.086
100m2
48
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, VK dầm đệm
0.088
100m2
49
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, VK tấm đan
0.104
100m2
50
Lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.04
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 10: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 10: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây