Thông báo mời thầu

Gói thầu số 10: Toàn bộ phần xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:57 19/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp hệ thống rãnh thoát nước và đường giao thông trên địa bàn xã Bắc Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 10: Toàn bộ phần xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp hệ thống rãnh thoát nước và đường giao thông trên địa bàn xã Bắc Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và huy động vốn hỗ trợ, tài trợ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sóc sơn, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 07/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500158845_2504191527
Ngày phê duyệt
19/04/2025 15:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Sóc Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:55 19/04/2025
đến
10:00 07/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 07/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2025 (04/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng Đại Việt; Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán .
2 Công ty cổ phần Thương mại, đầu tư và xây dựng Thái Sơn; Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán .
3 Công ty Cổ phần Công nghệ số 1 Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 1, ngõ 125, đường Tân Xuân, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội
4 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Sóc Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 50 đường Núi Đôi, TT Sóc Sơn, H Sóc Sơn, TP Hà Nội;
5 Công ty Cổ phần Công nghệ số 1 Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1, ngõ 125, đường Tân Xuân, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Sóc Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 50 đường Núi Đôi, TT Sóc Sơn, H Sóc Sơn, TP Hà Nội;
7 Nhà thầu trúng thầu Gói thầu số 9: Giám sát thi công xây dựng thuộc dự án trên; Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu .

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
3
2
Máy đào: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
3
3
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc hoặc máy kinh vĩ: Có kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1
4
Máy trộn bê tông hoặc máy trộn vữa: Còn sử sụng tốt. Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ đất cấp II
0.0211
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Đắp cát công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0025
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Rải nilon lớp cách ly
0.0247
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.37
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn móng cột
0.0094
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
1.396
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
5.411
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.154
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.0198
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0133
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Đổ Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
0.191
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0091
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0498
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
2
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.123
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0999
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ đất cấp II
0.0101
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.44
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt ống bê tông đoạn ống dài 1m, đường kính <=600mm
7
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
20
Ống cống D600, L=1m
7
m
Theo quy định tại Chương V
21
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 600mm
6
mối nối
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính <=600mm
11
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Đế cống D600
11
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô đường loại 1
0.4808
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.7726
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3399
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ đất cấp II
0.3885
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
2.94
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
20.48
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Cống tròn D1000, dài 1m
17
m
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống bê tông đoạn ống dài 1m, đường kính 1000mm
17
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
32
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1000mm
15
mối nối
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính <=1000mm
25
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Đế cống D1000
25
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô đường loại 1
1.9875
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
36
Cắt bê tông hiện trạng
0.172
100m
Theo quy định tại Chương V
37
Phá dỡ kết cấu bê tông
5.6
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Vận chuyển đá hộc bằng ô tô tự đổ . Đường loại 4
0.56
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
39
Phí đổ thải
5.6
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.623
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,95
0.428
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ đất cấp II
0.1394
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
2.25
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
15.12
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Cống tròn D1500, dài 1m
8
m
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt ống bê tông đoạn ống dài 1m, đường kính 1500mm
8
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
47
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1500mm
7
mối nối
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 1500mm
10
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Đế cống D1500
10
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô đường loại 1
1.8075
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Sóc Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 422 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,12 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 61,19%, Tư vấn 34,97%, Phi tư vấn 3,84%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.164.377.145.019 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.009.780.828.804 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,89%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 10: Toàn bộ phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 10: Toàn bộ phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây