Thông báo mời thầu

Gói thầu số 10: Xây lắp trạm

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:57 24/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp máy biến áp 220kV thứ 3 trạm biến áp 220kV Mường Tè
Tên gói thầu
Gói thầu số 10: Xây lắp trạm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 Dự án: Lắp máy biến áp 220 kV thứ 3 trạm biến áp 220 kV Mường Tè
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
EVNNPT
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mường Tè, Tỉnh Lai Châu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 15/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500151235_2504240840
Ngày phê duyệt
24/04/2025 08:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TỔNG CÔNG TY TRUYỀN TẢI ĐIỆN QUỐC GIA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:55 24/04/2025
đến
10:00 15/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 15/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
600.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2025 (11/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 1 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km 9 + 200 đường Nguyễn Trãi - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 11 Hoàng Hoa Thám - Phường Lộc Thọ - Thành phố Nha Trang - Tỉnh Khánh Hoà
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 1 Tư vấn lập E-HSMT Km 9 + 200 đường Nguyễn Trãi - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 1 Tư vấn đánh giá E-HSDT Km 9 + 200 đường Nguyễn Trãi - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0.4m3
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 0.25m3
2
3
Máy bơm nước ≥ 2HP
1
4
Cần cẩu ≥ 5T
1
5
Ô tô tự đổ & xe tải thùng ≥ 7T
2
6
Máy trắc đạc
2
7
Pa lăng, máy tời
3
8
Máy phát điện
1
9
Trọn bộ Các máy móc và thiết bị cho việc thi công xây dựng, lắp dặt và thí nghiệm hiệu chỉnh.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chống sét van 110kV; 1pha
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Bộ đếm sét đi kèm chống sét van
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Sứ đứng 220kV
27
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Sứ đứng 110kV
32
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Chuỗi sứ đỡ 220kV cho 2 dây AAC-800
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Chuỗi sứ đỡ 220kV cho 1 dây AAC-630
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Chuỗi sứ néo 110kV cho 2 dây AAC-800 có tăng đơ
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Chuỗi sứ néo 110kV cho 2 dây AAC-800 không tăng đơ
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Chuỗi sứ néo 110kV cho 2 dây AAC-630 có tăng đơ
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Chuỗi sứ néo 110kV cho 2 dây AAC-630 không tăng đơ
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Chuỗi sứ đỡ 110kV cho 2 dây AAC-630
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Ống nhôm F160/148, L=18m, 3 bộ (Kèm nắp bịt đầu ống, kẹp nối ống, dây chống rung)
3
Trọn bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Dây dẫn AAC-630
1800
mét
Theo quy định tại Chương V
14
Dây dẫn AAC-800
900
mét
Theo quy định tại Chương V
15
Dây chống sét TK - 70
160
mét
Theo quy định tại Chương V
16
Chuỗi néo cho dây chống sét
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Phụ kiện đấu nối (kẹp các loại)
1
Trọn lô
Theo quy định tại Chương V
18
Trụ đỡ dao cách ly 110KV, 1 cực
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Trụ đỡ dao cách ly 110KV, 3 cực
11
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Trụ đỡ máy cắt điện 110KV, 3 cực (kèm sàn thao tác)
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Trụ đỡ dao cách ly 220KV, 1 cực
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Trụ đỡ dao cách ly 220KV, 3 cực
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Trụ đỡ máy cắt điện 220KV, 3 cực (kèm sàn thao tác)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo dỡ thu hồi Dây dẫn
100
mét
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo dỡ thu hồi Chuỗi sứ néo 110kV cho 2 dây AAC-800 có tăng đơ
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Tháo dỡ thu hồi Chuỗi sứ néo 110kV cho 2 dây AAC-800 không tăng đơ
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Tháo dỡ lắp đặt lại Dây dẫn AAC-800 (sử dụng lại 100m cho ngăn phân đoạn thanh cái)
100
mét
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo dỡ lắp đặt lại Chuỗi sứ néo 110kV cho 2 dây AAC-800 có tăng đơ (thay khóa néo và sử dụng lại 3 bộ)
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Tháo dỡ lắp đặt lại Chuỗi sứ néo 110kV cho 2 dây AAC-800 không tăng đơ (thay khóa néo và sử dụng lại 3 bộ)
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
TRẠM BIẾN ÁP 220KV MƯỜNG TÈ: PHẦN ĐIỆN - CUNG CẤP, LẮP ĐẶT VẬT TƯ, THIẾT BỊ HỆ THỐNG ĐIỀU KHIỂN PCCC
Theo quy định tại Chương V
31
Thiết bị lắp bổ sung vào tủ Moduler điều khiển từ xa hệ thống PCCC(van tràn…) hiện có (lắp đặt tại nhà điều khiển), kèm đầy đủ thiết bị và phụ kiện lắp đặt
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
32
Tủ Moduler điều khiển PCCC máy biến áp, kèm đầy đủ thiết bị và phụ kiện lắp đặt (lắp đặt tại máy biến áp)
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
33
Khai báo, lập trình bổ sung địa chỉ cho các thiết bị lắp mới tại tủ báo cháy địa chỉ trung tâm
1
Theo quy định tại Chương V
34
Khai báo, kết nối bổ sung các tín hiệu PCCC lên bộ I/O chung toàn trạm để kết nối bổ sung các tín hiệu PCCC lên hệ thống máy tính trạm phục vụ giám sát
1
Theo quy định tại Chương V
35
Cáp PCCC loại 2x2,5mm2 kèm phụ kiện
500
mét
Theo quy định tại Chương V
36
Cáp PCCC loại 2x1,5mm2 kèm phụ kiện
400
mét
Theo quy định tại Chương V
37
Ống nhựa luồn dây (nếu đi trong nhà) + các loại co; D32mm; BS EN 61386-21:2004; kèm móc, hộp nối và phụ kiện lắp đặt trọn bộ.
20
mét
Theo quy định tại Chương V
38
Ống thép lò so mềm luồn dây (nếu đi ngoài trời) + các loại co; D32mm; BS EN 61386-21:2004; kèm móc, hộp nối và phụ kiện lắp đặt trọn bộ.
30
mét
Theo quy định tại Chương V
39
Hộp nhựa nối dây nổi tường
1
Theo quy định tại Chương V
40
Phụ kiện lắp đặt hoàn thiện cho tủ điện: Các loại phụ kiện đấu nối cáp ra vào tủ, số, tên cáp, cố định tủ , móng bệ đỡ bê tông các tủ moduler cho máy biến thế....
1
Theo quy định tại Chương V
41
Thiết bị phục vụ nối đất cho các thiết bị PCCC
1
Theo quy định tại Chương V
42
TRẠM BIẾN ÁP 220KV MƯỜNG TÈ: PHẦN ĐIỆN - KIỂM ĐỊNH AN TOÀN KỸ THUẬT THIẾT BỊ
Theo quy định tại Chương V
43
Máy biến áp 3 pha 220kV-250MVA
1
máy
Theo quy định tại Chương V
44
Máy cắt SF6 - 220kV
1
bộ 3fa
Theo quy định tại Chương V
45
Dao CL 220kV; 3pha; 2TĐ; 1250A
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
46
Dao CL 220kV; 3pha; 1TĐ; 1250A
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Dao CL 220kV; 1pha; 0TĐ; 1250A
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Chống sét van 220kV;
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Máy cắt SF6-110kV
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Dao CL 123kV; 3 cực; 2TĐ; 2000A
4
bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 10: Xây lắp trạm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 10: Xây lắp trạm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 123

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây