Thông báo mời thầu

Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 23:27 14/09/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trụ sở hành chính xã Lương Thế Trân, huyện Cái Nước
Gói thầu
Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Trụ sở hành chính xã Lương Thế Trân, huyện Cái Nước
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách tập trung, nguồn tiền sử dụng đất do tỉnh quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:10 25/09/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
23:22 14/09/2021
đến
09:10 25/09/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:10 25/09/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
20.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Phát triển Nhà phố Khánh Toàn Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Ban QLDA Xây dựng huyện Cái Nước Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư xây dựng Hợp Nhất Tư vấn lập E-HSMT
4 Ban QLDA Xây dựng huyện Cái Nước Đơn vị thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư xây dựng Hợp Nhất Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Ban QLDA Xây dựng huyện Cái Nước Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ *Tương tự về chủng loại, tính chất: Có đầy đủ các chủng loại hàng hóa: Bàn ghế làm việc, Thiết bị văn phòng (âm thanh, máy photocopy, máy in, máy vi tính) và Thiết bị máy lạnh;
Nhà thầu yêu cầu làm rõ nội dung tiêu chuẩn đánh giá E-HSMT: Với danh mục hang hóa: Bàn ghế làm việc, Tủ hồ sơ, Bàn ghế tiếp khách, Thiết bị âm thanh hội trường, Máy tính, Máy in, Thiết bị máy lạnh. Không có máy Photocopy. Nhưng lại yêu cầu hợp đồng tương tự có máy photocopy thì không phù hợp. Vì tùy từng gói sẽ có danh mục và thiết bị khác nhau. Yêu cầu phải có danh mục đó cho các hợp đồng tương tự sẽ gây khó khăn cho nhà thầu.
File đính kèm nội dung cần làm rõ CV62.pdf
Nội dung trả lời Bảng tiêu chuẩn đánh giá về năng lực kinh nghiệm - mục 3 quy định về Kinh nghiệm thực hiện hợp đồng cung cấp hàng hóa tương tự: “Hợp đồng cung cấp hàng hóa tương tự là hợp đồng trong đó hàng hóa được cung cấp tương tự với hàng hóa của gói thầu đang xét và đã hoàn thành, bao gồm: Tương tự về chủng loại, tính chất: Có đầy đủ các chủng loại hàng hóa: Bàn ghế làm việc, Thiết bị văn phòng (âm thanh, máy photocopy, máy in, máy vi tính) và Thiết bị máy lạnh. …” là hoàn toàn phù hợp với danh mục hành hóa được quy định tại Mẫu số 01A (trang 31-34 E-HSMT). Danh mục hàng hóa có yêu cầu cung cấp máy photocopy.
File đính kèm nội dung trả lời CV 70- trả lời làm rõ E-HSMT.pdf
Ngày trả lời 16:26 20/09/2021

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Ban quản lý dự án xây dựng huyện Cái Nước
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị
Trụ sở hành chính xã Lương Thế Trân, huyện Cái Nước
90 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách tập trung, nguồn tiền sử dụng đất do tỉnh quản lý
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Ban quản lý dự án xây dựng huyện Cái Nước , địa chỉ: Khóm 2, Thị trấn Cái Nước, huyện Cái N ước, tỉnh Cà Mau
- Chủ đầu tư: UBND huyện Cái Nước + Địa chỉ: Khóm 2, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau; + Số Điện thoại: +84 (0290) 3 883.564. + Số Fax: +84 (0290) 3 883.697.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





++ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH MTV Phát triển Nhà phố Khánh Toàn. ++ Đơn vị thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán: Không. ++ Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Ban QLDA Xây dựng huyện Cái Nước. + Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT: ++ Tư vấn lập E-HSMT: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư xây dựng Hợp Nhất. ++ Đơn vị thẩm định E-HSMT: Ban QLDA Xây dựng huyện Cái Nước. + Tư vấn đánh giá E-HSDT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: ++ Tư vấn đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư xây dựng Hợp Nhất. ++ Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Ban QLDA Xây dựng huyện Cái Nước. Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với1: UBND huyện Cái Nước, Ban QLDA Xây dựng huyện Cái Nước.


- Bên mời thầu: Ban quản lý dự án xây dựng huyện Cái Nước , địa chỉ: Khóm 2, Thị trấn Cái Nước, huyện Cái N ước, tỉnh Cà Mau
- Chủ đầu tư: UBND huyện Cái Nước + Địa chỉ: Khóm 2, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau; + Số Điện thoại: +84 (0290) 3 883.564. + Số Fax: +84 (0290) 3 883.697.


E-CDNT 10.1(g)
+ Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp. + Catalogue hoặc tài liệu kỹ thuật liên quan đến hàng hóa mà nhà thầu đề xuất trong E-HSDT (nếu có).
E-CDNT 10.2(c)
Giấy chứng nhận xuất xứ (CO), Giấy chứng nhận chất lượng (CQ), catalogues (nếu có),...
E-CDNT 12.2
Giá chào của hàng hóa là giá được vận chuyển đến địa điểm lắp đặt được quy định tại Chương V và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV.
E-CDNT 14.3 05 năm.
E-CDNT 15.2
Không yêu cầu.
E-CDNT 16.1 120 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 20.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 150 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: UBND huyện Cái Nước + Địa chỉ: Khóm 2, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau; + Số Điện thoại: +84 (0290) 3 883.564. + Số Fax: +84 (0290) 3 883.697.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND tỉnh Cà Mau + Địa chỉ: Đường Hùng Vương, phường 5, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau; + Số Điện thoại: +84 (0290) 3 858.002; + Số Fax: +84 (0290) 3 858.233;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Cà Mau + Địa chỉ: Tầng 3, tòa nhà UBND tỉnh Cà Mau, số 91-93, đường Lý Thường Kiệt, phường 5, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau + Số Điện thoại: +84 (0290) 3831.332; + Số Fax: +84 (0290) 3830.773.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không → Số điện thoại đường dây nóng Báo đấu thầu: 0243.768.6611
E-CDNT 34

15

15

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bàn làm việc 1 Cái Mục 2 Chương V BÍ THƯ ĐẢNG ỦY
2 Tủ đựng hồ sơ 1 Cái nt BÍ THƯ ĐẢNG ỦY
3 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt BÍ THƯ ĐẢNG ỦY
4 Bàn làm việc 1 Cái nt PHÓ BÍ THƯ ĐẢNG ỦY
5 Tủ đựng hồ sơ 1 Cái nt PHÓ BÍ THƯ ĐẢNG ỦY
6 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt PHÓ BÍ THƯ ĐẢNG ỦY
7 Bàn làm việc 1 Cái nt CHỦ TỊCH HĐND
8 Tủ đựng hồ sơ 1 Cái nt CHỦ TỊCH HĐND
9 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt CHỦ TỊCH HĐND
10 Bàn làm việc 1 Cái nt CHỦ TỊCH UBND (Phó Bí thư Đảng ủy)
11 Tủ đựng hồ sơ 1 Cái nt CHỦ TỊCH UBND (Phó Bí thư Đảng ủy)
12 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt CHỦ TỊCH UBND (Phó Bí thư Đảng ủy)
13 Bàn làm việc 1 Cái nt CHỦ TỊCH MẶT TRẬN
14 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt CHỦ TỊCH MẶT TRẬN
15 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt CHỦ TỊCH MẶT TRẬN
16 Bàn làm việc 1 Cái nt PHÓ CHỦ TỊCH HĐND (01 người)
17 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt PHÓ CHỦ TỊCH HĐND (01 người)
18 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÓ CHỦ TỊCH HĐND (01 người)
19 Bàn làm việc 1 Cái nt PHÓ CHỦ TỊCH UBND (Phụ trách kinh tế), 01 người
20 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt PHÓ CHỦ TỊCH UBND (Phụ trách kinh tế), 01 người
21 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÓ CHỦ TỊCH UBND (Phụ trách kinh tế), 01 người
22 Bàn làm việc 1 Cái nt PHÓ CHỦ TỊCH UBND (Phụ trách văn hóa - xã hội), 01 người
23 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt PHÓ CHỦ TỊCH UBND (Phụ trách văn hóa - xã hội), 01 người
24 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÓ CHỦ TỊCH UBND (Phụ trách văn hóa - xã hội), 01 người
25 Bàn làm việc 2 Cái nt PHÒNG ĐẢNG ỦY (02 người)
26 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÒNG ĐẢNG ỦY (02 người)
27 Bàn làm việc 4 Cái nt PHÒNG HỘI LIÊN HIỆP PHỤ NỮ- HỘI NÔNG DÂN (04 người)
28 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÒNG HỘI LIÊN HIỆP PHỤ NỮ- HỘI NÔNG DÂN (04 người)
29 Bàn làm việc 4 Cái nt PHÒNG CỰU CHIẾN BINH VÀ ĐOÀN THANH NIÊN (04 người)
30 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÒNG CỰU CHIẾN BINH VÀ ĐOÀN THANH NIÊN (04 người)
31 Bàn làm việc 2 Cái nt PHÒNG VĂN PHÒNG - THỐNG KÊ (02 người)
32 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÒNG VĂN PHÒNG - THỐNG KÊ (02 người)
33 Giá đựng công văn đi, công văn đến 1 Cái nt PHÒNG VĂN PHÒNG - THỐNG KÊ (02 người)
34 Bàn làm việc 1 Cái nt PHÒNG TIẾP DÂN (01 người)
35 Tủ đựng hồ sơ 1 Cái nt PHÒNG TIẾP DÂN (01 người)
36 Bàn làm việc 2 Cái nt PHÒNG ĐỊA CHÍNH-NÔNG NGHIỆP-XÂY DỰNG-MÔI TRƯỜNG (02 người)
37 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÒNG ĐỊA CHÍNH-NÔNG NGHIỆP-XÂY DỰNG-MÔI TRƯỜNG (02 người)
38 Bàn làm việc 2 Cái nt PHÒNG VĂN HÓA XÃ HỘI - THƯƠNG BINH XÃ HỘI (2 người)
39 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÒNG VĂN HÓA XÃ HỘI - THƯƠNG BINH XÃ HỘI (2 người)
40 Bàn làm việc 3 Cái nt PHÒNG KẾ TOÁN TÀI CHÍNH (03 người)
41 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÒNG KẾ TOÁN TÀI CHÍNH (03 người)
42 Bàn làm việc 4 Cái nt BỘ PHẬN TIẾP NHẬN VÀ TRẢ KẾT QỦA HỒ SƠ (04 người)
43 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt BỘ PHẬN TIẾP NHẬN VÀ TRẢ KẾT QỦA HỒ SƠ (04 người)
44 Bàn làm việc 2 Cái nt PHÒNG TƯ PHÁP - HỘ TỊCH (02 người)
45 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt PHÒNG TƯ PHÁP - HỘ TỊCH (02 người)
46 Bàn làm việc 7 Cái nt PHÒNG CÁC HỘI ĐẶC THÙ (07 người)
47 Tủ đựng hồ sơ 4 Cái nt PHÒNG CÁC HỘI ĐẶC THÙ (07 người)
48 Băng ghế chờ 8 Cái nt PHÒNG CHỜ (KHU VỰC TIẾP NHẬN, TRẢ KẾT QUẢ)
49 Ghế đai 20 Cái nt PHÒNG CHỜ (KHU VỰC TIẾP NHẬN, TRẢ KẾT QUẢ)
50 Tượng bác hồ 1 Cái nt HỘI TRƯỜNG 30 CHỖ
51 Bục tượng bác 1 Cái nt HỘI TRƯỜNG 30 CHỖ
52 Bục phát biểu 1 Cái nt HỘI TRƯỜNG 30 CHỖ
53 Bàn phòng họp 10 Cái nt HỘI TRƯỜNG 30 CHỖ
54 Ghế chủ toạ 6 Cái nt HỘI TRƯỜNG 30 CHỖ
55 Ghế đai 24 Cái nt HỘI TRƯỜNG 30 CHỖ
56 Đầu DVD 1 Bộ nt Phần âm thanh và thiết bị đấu nối
57 MICRO không dây 2 Bộ nt Phần âm thanh và thiết bị đấu nối
58 Mixer 1 Bộ nt Phần âm thanh và thiết bị đấu nối
59 Loa sân khấu 1 Bộ nt Phần âm thanh và thiết bị đấu nối
60 Cáp loa 50 M nt Phần âm thanh và thiết bị đấu nối
61 Kệ để công suất (POWER) 1 Cái nt Phần âm thanh và thiết bị đấu nối
62 Power Amplifier 1 Cái nt Phần âm thanh và thiết bị đấu nối
63 Phong nền, rèm phía sau sân khấu 30,87 M2 nt Phong màn (Hội trường 30 chổ)
64 Rèm ngắn phía trước sân khấu 6,3 M2 nt Phong màn (Hội trường 30 chổ)
65 Chữ "Đảng cộng sản Việt Nam quang vinh muôn năm!" và biểu tượng ngôi sao, búa liềm. 1 Bộ nt Phong màn (Hội trường 30 chổ)
66 Rèm cửa sổ, cửa đi (tất cả các phòng làm việc, phòng họp) 349 M2 nt Phong màn (Các cửa)
67 Máy vi tính để bàn cho các chức danh công chức 11 Bộ nt Máy văn phòng
68 Máy Photocopy cho Văn Phòng Đảng uỷ và Văn Phòng HĐND & UBND 2 Bộ nt Máy văn phòng
69 Máy in 6 Bộ nt Máy văn phòng
70 Máy tính xách tay cho các chức danh: Bí thư, Phó Bí thư, chủ tịch UBND, 02 Phó Chủ tịch UBND, 01 Chủ tịch HĐND, Chủ tịch UBTMTQVN 7 Bộ nt Máy văn phòng
71 Máy lạnh 1HP 23 Bộ nt THIẾT BỊ MÁY LẠNH
72 Máy lạnh 2HP 5 Bộ nt THIẾT BỊ MÁY LẠNH

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Lắp đặt, nghiệm thu bàn giao, vận hành, hướng dẫn sử dụng và bảo dưỡng thiết bị 1 Lần Trụ sở hành chính xã Lương Thế Trân (Xã Lương Thế Trân, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau) 90 ngày (kể từ ngày ký kết hợp đồng)
2 Bảo hành 1 Lần Trụ sở hành chính xã Lương Thế Trân (Xã Lương Thế Trân, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau) 01 năm kể từ ngày ký nghiệm thu

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 90 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bàn làm việc 1 Cái Trụ sở hành chính xã Lương Thế Trân (Xã Lương Thế Trân, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau) 90 ngày (kể từ ngày ký kết hợp đồng)
2 Tủ đựng hồ sơ 1 Cái nt nt
3 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt nt
4 Bàn làm việc 1 Cái nt nt
5 Tủ đựng hồ sơ 1 Cái nt nt
6 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt nt
7 Bàn làm việc 1 Cái nt nt
8 Tủ đựng hồ sơ 1 Cái nt nt
9 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt nt
10 Bàn làm việc 1 Cái nt nt
11 Tủ đựng hồ sơ 1 Cái nt nt
12 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt nt
13 Bàn làm việc 1 Cái nt nt
14 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt nt
15 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
16 Bàn làm việc 1 Cái nt nt
17 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt nt
18 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
19 Bàn làm việc 1 Cái nt nt
20 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt nt
21 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
22 Bàn làm việc 1 Cái nt nt
23 Bàn họp, tiếp khách 1 Cái nt nt
24 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
25 Bàn làm việc 2 Cái nt nt
26 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
27 Bàn làm việc 4 Cái nt nt
28 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
29 Bàn làm việc 4 Cái nt nt
30 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
31 Bàn làm việc 2 Cái nt nt
32 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
33 Giá đựng công văn đi, công văn đến 1 Cái nt nt
34 Bàn làm việc 1 Cái nt nt
35 Tủ đựng hồ sơ 1 Cái nt nt
36 Bàn làm việc 2 Cái nt nt
37 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
38 Bàn làm việc 2 Cái nt nt
39 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
40 Bàn làm việc 3 Cái nt nt
41 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
42 Bàn làm việc 4 Cái nt nt
43 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
44 Bàn làm việc 2 Cái nt nt
45 Tủ đựng hồ sơ 2 Cái nt nt
46 Bàn làm việc 7 Cái nt nt
47 Tủ đựng hồ sơ 4 Cái nt nt
48 Băng ghế chờ 8 Cái nt nt
49 Ghế đai 20 Cái nt nt
50 Tượng bác hồ 1 Cái nt nt
51 Bục tượng bác 1 Cái nt nt
52 Bục phát biểu 1 Cái nt nt
53 Bàn phòng họp 10 Cái nt nt
54 Ghế chủ toạ 6 Cái nt nt
55 Ghế đai 24 Cái nt nt
56 Đầu DVD 1 Bộ nt nt
57 MICRO không dây 2 Bộ nt nt
58 Mixer 1 Bộ nt nt
59 Loa sân khấu 1 Bộ nt nt
60 Cáp loa 50 M nt nt
61 Kệ để công suất (POWER) 1 Cái nt nt
62 Power Amplifier 1 Cái nt nt
63 Phong nền, rèm phía sau sân khấu 30,87 M2 nt nt
64 Rèm ngắn phía trước sân khấu 6,3 M2 nt nt
65 Chữ "Đảng cộng sản Việt Nam quang vinh muôn năm!" và biểu tượng ngôi sao, búa liềm. 1 Bộ nt nt
66 Rèm cửa sổ, cửa đi (tất cả các phòng làm việc, phòng họp) 349 M2 nt nt
67 Máy vi tính để bàn cho các chức danh công chức 11 Bộ nt nt
68 Máy Photocopy cho Văn Phòng Đảng uỷ và Văn Phòng HĐND & UBND 2 Bộ nt nt
69 Máy in 6 Bộ nt nt
70 Máy tính xách tay cho các chức danh: Bí thư, Phó Bí thư, chủ tịch UBND, 02 Phó Chủ tịch UBND, 01 Chủ tịch HĐND, Chủ tịch UBTMTQVN 7 Bộ nt nt
71 Máy lạnh 1HP 23 Bộ nt nt
72 Máy lạnh 2HP 5 Bộ nt nt

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ phụ trách quản lý kỹ thuật chung & hướng dẫn sử dụng: ≥ 01 người 1 - Có Bằng tốt nghiệp Chuyên ngành kỹ thuật điện hoặc Điện - Điện tử hoặc Tin học/CNTT; Trình độ từ đại học trở lên;- Đã từng phụ trách quản lý kỹ thuật ít nhất 01 gói thầu tương tự: Cung cấp tài liệu chứng minh (Biên bản nghiệm thu có tên nhân sự này hoặc xác nhận Chủ đầu tư);- Có Tài liệu chứng minh khả năng huy động nhân sự (Hợp đồng lao động hoặc các tài liệu tương đương khác).Ghi chú:- Mỗi nhân sự chi đảm nhiệm duy nhất 01 chức danh. Trường hợp nhà thầu sử dụng nhân sự không thuộc sự quản lý của nhà thầu phải nêu rõ lý do kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động.- Các nhân sự chủ chốt sẽ yêu cầu cung cấp Giấy chứng minh nhân dân hoặc Thẻ căn cước công dân. Các hồ sơ này sẽ được bên mời thầu yêu cầu cung cấp để làm rõ E-HSDT khi cần thiết hoặc đối chiếu hồ sơ gốc (trước khi thương thảo hợp đồng). 5 3
2 Cán bộ kỹ thuật phụ trách lắp đặt: Thiết bị bàn, ghế, tủ: ≥ 02 người 2 - Có Bằng tốt nghiệp Chuyên ngành Chế biến lâm sản hoặc Lâm nghiệp hoặc cơ khí; Trình độ từ đại học trở lên;- Đã từng phụ trách lắp đặt Thiết bị bàn, ghế, tủ ít nhất 01 gói thầu tương tự: Cung cấp tài liệu chứng minh (Biên bản nghiệm thu có tên nhân sự này hoặc xác nhận Chủ đầu tư);- Có Tài liệu chứng minh khả năng huy động nhân sự (Hợp đồng lao động hoặc các tài liệu tương đương khác).Ghi chú:- Mỗi nhân sự chi đảm nhiệm duy nhất 01 chức danh. Trường hợp nhà thầu sử dụng nhân sự không thuộc sự quản lý của nhà thầu phải nêu rõ lý do kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động.- Các nhân sự chủ chốt sẽ yêu cầu cung cấp Giấy chứng minh nhân dân hoặc Thẻ căn cước công dân. Các hồ sơ này sẽ được bên mời thầu yêu cầu cung cấp để làm rõ E-HSDT khi cần thiết hoặc đối chiếu hồ sơ gốc (trước khi thương thảo hợp đồng). 3 2
3 Cán bộ kỹ thuật phụ trách lắp đặt Thiết bị phong màn, âm thanh và máy phục vụ văn phòng, máy lạnh: ≥ 01 người 1 - Có Bằng tốt nghiệp Chuyên ngành Điện - Điện tử hoặc Điện lạnh hoặc hoặc Tin học/CNTT; Trình độ từ đại học trở lên;- Đã từng phụ trách lắp đặt Thiết bị phong màn, âm thanh và máy phục vụ văn phòng, máy lạnh ít nhất 01 gói thầu tương tự: Cung cấp tài liệu chứng minh (Biên bản nghiệm thu có tên nhân sự này hoặc xác nhận Chủ đầu tư);- Có Tài liệu chứng minh khả năng huy động nhân sự (Hợp đồng lao động hoặc các tài liệu tương đương khác).Ghi chú:- Mỗi nhân sự chi đảm nhiệm duy nhất 01 chức danh. Trường hợp nhà thầu sử dụng nhân sự không thuộc sự quản lý của nhà thầu phải nêu rõ lý do kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động.- Các nhân sự chủ chốt sẽ yêu cầu cung cấp Giấy chứng minh nhân dân hoặc Thẻ căn cước công dân. Các hồ sơ này sẽ được bên mời thầu yêu cầu cung cấp để làm rõ E-HSDT khi cần thiết hoặc đối chiếu hồ sơ gốc (trước khi thương thảo hợp đồng). 3 2
4 Công nhân kỹ thuật: ≥ 10 người 10 - Được đào tạo về kỹ thuật Mộc hoặc Sơn (Tài liệu chứng minh: Có giấy chứng nhận công nhân kèm theo)- Có Tài liệu chứng minh khả năng huy động nhân sự (Hợp đồng lao động hoặc các tài liệu tương đương khác).Ghi chú:- Mỗi nhân sự chi đảm nhiệm duy nhất 01 chức danh. Trường hợp nhà thầu sử dụng nhân sự không thuộc sự quản lý của nhà thầu phải nêu rõ lý do kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động.- Các nhân sự chủ chốt sẽ yêu cầu cung cấp Giấy chứng minh nhân dân hoặc Thẻ căn cước công dân. Các hồ sơ này sẽ được bên mời thầu yêu cầu cung cấp để làm rõ E-HSDT khi cần thiết hoặc đối chiếu hồ sơ gốc (trước khi thương thảo hợp đồng). 1 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bàn làm việc
1 Cái Mục 2 Chương V
2 Tủ đựng hồ sơ
1 Cái nt
3 Bàn họp, tiếp khách
1 Cái nt
4 Bàn làm việc
1 Cái nt
5 Tủ đựng hồ sơ
1 Cái nt
6 Bàn họp, tiếp khách
1 Cái nt
7 Bàn làm việc
1 Cái nt
8 Tủ đựng hồ sơ
1 Cái nt
9 Bàn họp, tiếp khách
1 Cái nt
10 Bàn làm việc
1 Cái nt
11 Tủ đựng hồ sơ
1 Cái nt
12 Bàn họp, tiếp khách
1 Cái nt
13 Bàn làm việc
1 Cái nt
14 Bàn họp, tiếp khách
1 Cái nt
15 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
16 Bàn làm việc
1 Cái nt
17 Bàn họp, tiếp khách
1 Cái nt
18 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
19 Bàn làm việc
1 Cái nt
20 Bàn họp, tiếp khách
1 Cái nt
21 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
22 Bàn làm việc
1 Cái nt
23 Bàn họp, tiếp khách
1 Cái nt
24 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
25 Bàn làm việc
2 Cái nt
26 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
27 Bàn làm việc
4 Cái nt
28 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
29 Bàn làm việc
4 Cái nt
30 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
31 Bàn làm việc
2 Cái nt
32 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
33 Giá đựng công văn đi, công văn đến
1 Cái nt
34 Bàn làm việc
1 Cái nt
35 Tủ đựng hồ sơ
1 Cái nt
36 Bàn làm việc
2 Cái nt
37 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
38 Bàn làm việc
2 Cái nt
39 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
40 Bàn làm việc
3 Cái nt
41 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
42 Bàn làm việc
4 Cái nt
43 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
44 Bàn làm việc
2 Cái nt
45 Tủ đựng hồ sơ
2 Cái nt
46 Bàn làm việc
7 Cái nt
47 Tủ đựng hồ sơ
4 Cái nt
48 Băng ghế chờ
8 Cái nt
49 Ghế đai
20 Cái nt
50 Tượng bác hồ
1 Cái nt

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng huyện Cái Nước như sau:

  • Có quan hệ với 66 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,84 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,58%, Xây lắp 88,46%, Tư vấn 0,96%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 606.552.865.820 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 578.391.217.171 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây