Thông báo mời thầu

Gói thầu số 12 (Mua sắm, lắp đặt doanh cụ)

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:10 18/02/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự án Doanh trại Lữ đoàn 203; Lữ đoàn 673/Quân đoàn 2
Tên gói thầu
Gói thầu số 12 (Mua sắm, lắp đặt doanh cụ)
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
40/QĐ-QĐ
Ngày phê duyệt
18/02/2023 10:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ Tư lệnh Quân đoàn 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:08 18/02/2023
đến
09:00 25/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/02/2023 (26/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một thanh viên Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng - Bộ Quốc Phòng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 21 - Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - TP. Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế và Dịch vụ Đầu tư Thăng Long Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Nhà B19, tập thể X25, phường Mộ Lao, Hà Đông, Hà Nội
3 Công ty TNHH Xây dựng Huy Hoàng Sơn Tư vấn lập E-HSMT Lô 09-10, Khu đô thị mới, Phía Tây thị trấn Vôi, Thị trấn Vôi, huyện Lạng Giang, Bắc Giang
4 Công ty TNHH Xây dựng Huy Hoàng Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 09-10, Khu đô thị mới, Phía Tây thị trấn Vôi, Thị trấn Vôi, huyện Lạng Giang, Bắc Giang

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn làm việc chỉ huy
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
2
Bàn giao ban cấp c, d
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
3
Bàn làm việc trợ lý
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
4
Ghế xoay
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
5
Ghế trợ lý
123
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
6
Tủ tài liệu thép
13
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
7
Tủ đứng 2 buồng
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
8
Tủ đứng 3 buồng
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
9
Giường gỗ cán bộ
40
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
10
Giường gỗ cán bộ
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
11
Giường sắt 2 tầng
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
12
Bộ bàn trà phòng ngủ (2 ghế ngồi + 2 đôn)
22
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
13
Bộ bàn ghế Như ý phòng khách nhà ở chỉ huy, gỗ xoan
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
14
Bàn ăn khách
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
15
Ghế phòng ăn
48
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
16
Bục phát biểu Phòng Hồ Chí Minh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
17
Bục tượng Bác Hồ Phòng Hồ Chí Minh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
18
Kệ ti vi phòng khách nhà ở chỉ huy Lữ + chỉ huy d
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
19
Bộ bàn ghế tiếp khách nhà chỉ huy d + nhà trực ban cổng, gỗ xoan
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
20
Bộ bàn trà phòng trực ban (1 ghế ngồi + 1 bàn)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
21
Bàn Phòng Hồ Chí Minh
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đông Hưng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang
30
270
22
Bàn làm việc chỉ huy,
15
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
23
Bàn giao ban cấp c,d KT (2,4*1,2*0,75) m, gỗ xoan, sơn màu cánh gián
16
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
24
Bàn làm việc trợ lý
68
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
25
Ghế xoay
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
26
Ghế xoay
15
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
27
Ghế chủ tọa phòng giao ban Sở chỉ huy
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
28
Ghế trợ lý
313
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
29
Ghế phòng giao ban Sở chỉ huy
36
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
30
Bàn giao ban Sở chỉ huy
15.14
md
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
31
Bàn giao ban Sở chỉ huy
10
md
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
32
Bàn làm việc (Chỉ huy PK)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
33
Bàn làm việc (Chỉ huy PK)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
34
Tủ tài liệu thép
58
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
35
Tủ tài liệu 2 buồng
16
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
36
Tủ đứng 2 buồng
37
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
37
Tủ đứng 3 buồng
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
38
Giường gỗ cán bộ
49
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
39
Giường gỗ cán bộ
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
40
Giường sắt 2 tầng
67
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
41
Bộ bàn trà phòng ngủ (2 ghế ngồi + 2 đôn)
15
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
42
Bộ bàn ghế Quốc Voi phòng khách nhà ở chỉ huy
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
43
Bàn ăn khách
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
44
Ghế phòng ăn
48
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
45
Bục phát biểu Phòng Hồ Chí Minh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
46
Bục tượng Bác Hồ Phòng Hồ Chí Minh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
47
Kệ ti vi phòng khách nhà ở chỉ huy Lữ
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270
48
Bàn Phòng Hồ Chí Minh.
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Hưng, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
30
270

Mẫu số 01C – Vật tư, phụ tùng thay thế:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Không yêu cầu
không

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 12 (Mua sắm, lắp đặt doanh cụ)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 12 (Mua sắm, lắp đặt doanh cụ)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây