Thông báo mời thầu

Gói thầu số 12: Phần xây dựng bổ sung

Tìm thấy: 12:05 04/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Mầm non Nghi Liên (cơ sở 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 12: Phần xây dựng bổ sung
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Vinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 13/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
168/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/07/2024 11:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nghi Liên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:03 04/07/2024
đến
15:00 13/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 13/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
112.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2024 (11/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hòa Cường Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm Nam Liên xã Nghi Liên, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Vĩnh Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 07/D1, ngõ 88 Lê Viết Thuật, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Vĩnh Hưng Tư vấn lập E-HSMT Số 07/D1, ngõ 88 Lê Viết Thuật, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty Cổ phần Xây dựng 497 Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Ngũ Lộc, xã Hưng Lộc, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Vĩnh Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 07/D1, ngõ 88 Lê Viết Thuật, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Công ty Cổ phần Xây dựng 497 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Ngũ Lộc, xã Hưng Lộc, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
7 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Quang Trung Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Nhà số 29, ngõ 18, đường Nguyễn Đức Cảnh, phường Hưng Bình, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cấp giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực. Phòng thí nghiệm này phải có đầy đủ các danh mục chỉ tiêu thí nghiệm (hoặc danh mục các phép thử) đáp ứng yêu cầu về công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê một tổ chức hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê
1
2
Máy đào (phù hợp với tính chất công việc): Dung tích gàu ≥ 0,5 m3 hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân
2
3
Máy ủi: Công suất ≥ 108 CV hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân
1
4
Máy lu rung: Công suất ≥ 8 tấn hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân
1
5
Ô tô tự đổ: Công suất ≥ 5 tấn hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD (CMND) đối với cá nhân
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bếp + Nhà ăn + Cầu nối
2
Phần móng
3
Đào móng bằng máy - Cấp đất II
2.481
100m3
4
Đào móng thủ công - Cấp đất II
22.059
1m3
5
Đào móng băng - Cấp đất II
5.506
1m3
6
Bê tông lót móng M150, đá 4x6
16.081
m3
7
Bê tông nền M150, đá 4x6
15.494
m3
8
Ván khuôn móng cột
0.762
100m2
9
Ván khuôn xà dầm
0.549
100m2
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.251
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.958
tấn
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.72
tấn
13
Bê tông móng M250, đá 1x2
31.506
m3
14
Bê tông xà dầm M250, đá 1x2
8.069
m3
15
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
70.961
m3
16
Xây tường thẳng gạch không nung 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, vữa XM M75
1.247
m3
17
Xây tường thẳng gạch không nung 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, vữa XM M75
3.29
m3
18
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
1.363
100m3
19
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
1.338
100m3
20
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
1.338
100m3/1km
21
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
21.398
m2
22
Quét nước xi măng 2 nước
21.398
m2
23
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
21.398
m2
24
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
25.496
m2
25
Phần thân
26
Bê tông cột M250, đá 1x2
6.098
m3
27
Ván khuôn cột
1.109
100m2
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
0.202
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
0.547
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm
0.829
tấn
31
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.794
100m2
32
Bê tông xà dầm, M250, đá 1x2
14.204
m3
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.47
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
1.194
tấn
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm
2.481
tấn
36
Bê tông cầu thang M250, đá 1x2
2.014
m3
37
Ván khuôn cầu thang
0.202
100m2
38
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm
0.235
tấn
39
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm
0.066
tấn
40
Ván khuôn sàn mái
3.444
100m2
41
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
4.525
tấn
42
Bê tông sàn mái M250, đá 1x2
42.555
m3
43
Ván khuôn sàn mái
0.462
100m2
44
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK ≤10mm
0.261
tấn
45
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK >10mm
0.093
tấn
46
Bê tông lanh tô M250, đá 1x2
3.534
m3
47
Xây tường thẳng gạch không nung 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, vữa XM M75
66.687
m3
48
Xây tường thẳng gạch không nung 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, vữa XM M75
6.142
m3
49
Xây tường thẳng gạch không nung 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, vữa XM M75
10.312
m3
50
Xây tường thẳng gạch không nung 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, vữa XM M75
0.504
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 12: Phần xây dựng bổ sung". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 12: Phần xây dựng bổ sung" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây