Thông báo mời thầu

Gói thầu số 13 Cung cấp và lắp đặt thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 23:16 31/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh)
Tên gói thầu
Gói thầu số 13 Cung cấp và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Phú, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 11/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
496/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
31/05/2023 23:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng khu vực An Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:08 31/05/2023
đến
14:00 11/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 11/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2023 (08/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Đông Thuận Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán xã Đa Phước, huyện An Phú, tỉnh An Giang
2 Sở Xây dựng tỉnh An Giang Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 99, đường Trần Quang Diệu, phường Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
3 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện An Phú Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Bạch Đằng, khóm An Thịnh, thị trấn An Phú, huyện An Phú, tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng TBT Tư vấn lập E-HSMT 203, tổ 9, ấp Trung, xã Mỹ Hiệp, huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang
5 Công ty TNHH Tư Vấn Dịch Vụ Xây Dựng 286 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 79, Lê Thị Nhiên, phường Mỹ Long, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
6 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng TBT Tư vấn đánh giá E-HSDT 203, tổ 9, ấp Trung, xã Mỹ Hiệp, huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang
7 Công ty TNHH Tư Vấn Dịch Vụ Xây Dựng 286 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 79, Lê Thị Nhiên, phường Mỹ Long, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn họp nhỏ (01 bàn + 06 ghế đầu trâu)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
2
Bảng formica (1,2x2,4) viền nhôm
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
3
Tủ lưu trữ hồ sơ
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
4
Bàn làm việc (01 bàn + 01 ghế đầu trâu)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
5
Bàn tiếp khách hình bầu dục (01 bàn + 04 ghế đầu trâu)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
6
Bàn để máy vi tính
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
7
Máy vi tính để bàn:
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
8
Máy in
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
9
Tủ lưu trữ hồ sơ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
10
Bảng formica (1,2x2,4) viền nhôm
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
11
Bàn làm việc (01 bàn + 01 ghế đầu trâu)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
12
Bàn tiếp khách hình bầu dục (01 bàn + 04 ghế đầu trâu)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
13
Bàn để máy vi tính
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
14
Máy vi tính để bàn:
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
15
Máy in
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
16
Tủ lưu trữ hồ sơ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
17
Bảng formica (1,2x2,4) viền nhôm
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
18
Bàn làm việc (01 bàn + 01 ghế đầu trâu)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
19
Bàn tiếp khách hình bầu dục (01 bàn + 04 ghế đầu trâu)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
20
Máy vi tính để bàn:
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
21
Tủ đựng hồ sơ
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
22
Máy in
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
23
Bảng formica (1,2x2,4) viền nhôm
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
24
Bàn làm việc (01 bàn + 01 ghế đầu trâu)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
25
Bảng Formica trắng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
26
Bàn làm việc (01 bàn + 01 ghế đầu trâu)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
27
Giường bệnh nhân inox + vạt inox + nệm
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
28
Tủ thuốc và thiết bị y tế
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
29
Tủ hồ sơ y tế
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
30
Cân sức khỏe kết hợp đo chiều cao
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
31
Bảng formica (1,2x2,4) viền nhôm
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
32
Pence cong không mấu
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
33
Pence thẳng không mấu
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
34
Kéo thẳng nhọn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
35
Nhiệt kế hồng ngoại
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
36
Tai nghe nhịp tim
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
37
Máy đo huyết áp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
38
Máy vi tính để bàn:
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
39
Tủ hấp cơm + hệ thống đường ống
1
Hệ Thống
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
40
Nồi cơm điện công nghiệp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
41
Tủ lạnh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
42
Hệ thống bếp ga tập thể
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
43
Bảng formica (1,2x2,4) viền nhôm
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
44
Bảng tin ngoài(thực đơn hằng ngày)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
45
Máy giặt
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
46
Bàn chia thức ăn có hộc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
47
Xe đưa thức ăn cho lớp 3 tầng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
48
Chậu rửa chén có hệ thống vòi xoay
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
49
Tủ sấy chén tiệt trùng bằng tia cực tím - sấy 400 chén
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90
50
Cối xay thịt loại lớn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường mẫu giáo Phước Hưng điểm chính (Phước Khánh), xã Phước Hưng, huyện An Phú, tỉnh An Giang
70
90

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực III như sau:

  • Có quan hệ với 135 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,86 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,50%, Xây lắp 62,94%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 724.253.070.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 679.150.248.893 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,23%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 13 Cung cấp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 13 Cung cấp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 144

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây