Thông báo mời thầu

Gói thầu số 13: Xây lắp

Tìm thấy: 19:06 11/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, tôn tạo di tích đền Nội Am, xã Liên Ninh, huyện Thanh Trì
Tên gói thầu
Gói thầu số 13: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích đền Nội Am, xã Liên Ninh, huyện Thanh Trì
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố, ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 21/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500138978_2504111641
Ngày phê duyệt
11/04/2025 16:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Liên Ninh, huyện Thanh Trì
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:56 11/04/2025
đến
16:30 21/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 21/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2025 (19/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TÔN TẠO CÔNG TRÌNH VĂN HOÁ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán NO7B-LK41, khu đất dịch vụ - Phường Vạn Phúc - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 Trung tâm Kỹ thuật hạ tầng và Môi trường đô thị Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà C, Trường Cao đẳng Xây dựng số 1, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội - - - Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần quản lý dự án Quang Minh Tư vấn lập E-HSMT Số nhà L17 khu trung tâm hành chính mới, phường Hà Cầu, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội - Phường Hà Cầu - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 6, ngõ 52, tổ 36 - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần quản lý dự án Quang Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà L17 khu trung tâm hành chính mới, phường Hà Cầu, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội - Phường Hà Cầu - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 6, ngõ 52, tổ 36 - Phường Thanh Xuân Nam - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa tối đa 10 tấn ( Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn vữa dung tích thùng trộn tối thiểu 80l (Còn sử dụng tốt)
2
3
Máy trộn bê tông dung tích thùng trộn tối thiểu 250l (Còn sử dụng tốt)
2
4
Máy khoan phá bê tông (Còn sử dụng tốt)
1
5
Máy phun hóa chất (Còn sử dụng tốt)
1
6
Cẩu có sức nâng tối thiểu 3 tấn (có kiểm định sức nâng cần còn hiệu lực)
1
7
Máy đào dung tích gầu tối đa 0,8m3 (có kiểm định còn hiệu lực)
1
8
Máy cưa (Còn sử dụng tốt)
2
9
Máy bào (Còn sử dụng tốt)
2
10
Phòng thí nghiệm: (Có chức năng thực hiện được đầy đủ các thí nghiệm cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TIỀN TẾ HẬU CUNG - CHUYÊN NGÀNH
2
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ tròn, đường kính D<= 50cm
0.456
m3
3
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ tròn, đường kính D<=30cm
4.141
m3
4
Bảo quản, gia cường kết cấu gỗ bị mục hỏng bề mặt
9.096
m2
5
Tu bổ, phục hồi từng phần các cấu kiện gỗ, thay cốt ốp mang
0.118
m3
6
Tu bổ, phục hồi xà dọc
1.663
m3
7
Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Vuông, chữ nhật
2.198
m3
8
Tu bổ, phục hồi rui mái, lá mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
2.652
m3
9
Tu bổ, phục hồi tàu mái gian và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
0.397
m3
10
Tu bổ, phục hồi tàu góc đao, Đơn giản
0.713
m3
11
Tu bổ, phục hồi chồng rường, con chồng, đấu trụ và các cấu kiện tương tự, Loại đơn giản
0.29
m3
12
Tu bổ, phục hồi chồng rường, con chồng, đấu trụ và các cấu kiện tương tự, Loại phức tạp
0.397
m3
13
Tu bổ, phục hồi câu đầu, quá giang và các cấu kiện tương tự, Loại phức tạp
2.649
m3
14
Tu bổ, phục hồi các loại kẻ, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự, Phức tạp
3.267
m3
15
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn- vật liệu
0.649
m3
16
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn - nhân công
10.934
m2
17
Tu bổ , phục hồi các kết cấu chạm khắc gỗ, Đơn giản
0.755
m2
18
Tu bổ, phục hồi các loại ngưỡng cửa và các cấu kiện tương tự
0.584
m3
19
Tu bổ, phục hồi các loại bạo cửa, đố lụa và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
0.42
m3
20
Tu bổ, phục hồi cửa - vật liệu
0.958
m3
21
Tu bổ, phục hồi cửa đI thượng song hạ bản - nhân công
12.706
m2
22
Tu bổ, phục hồi cửa bức bàn và các loại cửa tương tự - nhân công
5.3
m2
23
Tu bổ , phục hồi các kết cấu chạm khắc gỗ, Đơn giản
1.485
m2
24
Tu bổ, phục hồi cửa thượng song hạ bản (song lùa), cửa nhà cầu - vật liệu
0.13
m3
25
Tu bổ, phục hồi cửa thượng song hạ bản (song lùa), cửa nhà cầu - nhân công
22.47
m2
26
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung, cột, xà, bẩy
10.009
m3
27
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung, các cấu kiện khác
6.873
m3
28
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, dui, hoành
7.048
m3
29
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, các cấu kiện khác
1.011
m3
30
Căn chỉnh, định vị lại hệ khung
2
hệ khung
31
Căn chỉnh, định vị lại hệ mái
6
bộ vì
32
Tu bổ, phục hồi bờ mái bằng gạch chỉ và ngói bản
44.56
m
33
Trát, tu bổ, phục hồi tường và kết cấu tương tự, chiều dày 1,5 cm
38.095
m2
34
Trát, tu bổ, phục hồi gờ chỉ và các kết cấu tương tự
217.12
m
35
Tu bổ, phục hồi tai tường, mũ tường bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22
0.065
m3
36
Trát, tu bổ, phục hồi phào và các kết cấu tương tự
10.48
m
37
Trát, tu bổ, phục hồi tai tường
0.591
m2
38
Tu bổ, phục hồi các bức phù điêu trang trí trên tường, trụ, trần và các cấu kiện khác, loại tô da
2.506
m2
39
Tu bổ, phục hồi rồng, dao, phượng và các loại con giống không gắn mảnh sành sứ, kích thước trung bình > 3x0,2m
2
con
40
Lắp dựng rồng, phượng
2
con
41
Tu bổ, phục hồi mặt nguyệt, thiên hồ, bửu châu và các loại tương tự, loại tô da
0.497
m2
42
Lắp dựng hoa văn trên mái, bờ nóc, bờ chảy, diện tích hoa văn> 1m2
0.497
m2
43
Tu bổ, phục hồi đầu đao, đầu rồng, kìm bờ nóc, bờ chảy, loại Đắp vữa
11
hiện vật
44
Lắp dựng các con thú khác
11
con
45
Tu bổ, phục hồi mái lợp ngói mũi hài, lợp mái (Thay mới 50%)
153.005
m2
46
Lát, tu bổ, phục hồi gạch Bát 300*300*50
85.046
m2
47
Tu bổ, phục hồi bó hiên hè, vỉa đường, vỉa sân bằng Đá đẽo, đá thanh
2.02
m3
48
Đục nhám mặt bậc
8.381
m2
49
Tu bổ, phục hồi ô chữ thọ, chữ cổ và các loại tương tự, loại tô da
7.085
m2
50
Gia công lắp đặt chân đá tảng, kích thước 480x480x150
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 13: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 13: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây