Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Chi phí xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:57 20/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công Nhà học 02 tầng 4 phòng học và nhà học 03 tầng 18 phòng học, trường Tiểu học Hà Huy Tập 2
Tên gói thầu
Gói thầu số 2: Chi phí xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công Nhà học 02 tầng 4 phòng học và nhà học 03 tầng 18 phòng học, trường Tiểu học Hà Huy Tập 2
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thành phố đã giao cho đơn vị tại Quyết định số 4913/QĐ-UBND ngày 23/4/2025 và nguồn vận động tài trợ tại đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 27/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500283618_2506200847
Ngày phê duyệt
20/06/2025 08:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Hà Huy Tập 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:55 20/06/2025
đến
10:00 27/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 27/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2025 (25/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng 995. Tư vấn lập E-HSMT Số 17, ngõ 38, đường An Dương Vương, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An;
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng 995. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 17, ngõ 38, đường An Dương Vương, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An;
3 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Việt Phát. Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 87, đường Minh Khai, Phường Lê Mao, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An,
4 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Vinh Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Đường Lê Mao, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ: - Tải trọng hàng hóa tối thiểu 3,5 tấn, Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí ô tô hoặc hóa đơn mua bán ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
2
2
Cần cẩu: - Sức nâng cần cẩu tối thiểu 3 tấn, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí hoặc hóa đơn mua bán thiết bị; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ HỌC 3 TẦNG
2
Phá dỡ nền gạch
1132.4686
m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
239.58
m2
4
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
4.6207
m2
5
Công tác tháo dỡ thiết bị điện (bóng đèn, công tắc, ổ cắm; thu dọn bàn ghê, bục biển....) để phục vụ công tác thi công
15
Công
6
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
34.0434
m3
7
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô
34.0434
m3
8
Vận chuyển phế thải phạm vi > 1km bằng ô tô
34.0434
m3
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường ngoài nhà
2522.8212
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường trong nhà
1402.56
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt dầm ngoài nhà
166.6208
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm trong nhà
106.8552
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - Trần ngoài nhà
514.7284
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt trần trong nhà
739.8144
m2
15
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4.6207
m2
16
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3162.6871
m2
17
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2180.5416
m2
18
Ốp chân tường trong nhà - Tiết diện gạch 150x600mm
68.688
m2
19
Ốp chân tường ngoài nhà - Tiết diện gạch 150x600mm
46.104
m2
20
Đục tạo nhám tường để ốp
114.792
m2
21
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch granite 600x600, vữa XM M75, XM PCB40
1132.4686
m2
22
Vận chuyển Gạch ốp, lát các loại lên cao
36.6448
10m2
23
Đánh bóng làm sạch granito cầu thang (Đơn giá bao gồm vật liệu, nhân công, máy)
112.48
m2
24
Đánh bóng làm sạch granito tam cấp (Đơn giá bao gồm vật liệu, nhân công, máy)
25.639
m2
25
Cạo rỉ các kết cấu thép
140.3264
m2
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
140.3264
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ
14.178
m2
28
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
14.178
m2
29
Cửa đi mở quay 2 cánh. Cửa Nhôm (bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện Kinlong, thanh nhôm Khang Minh KM-XF dày 1.2-1.4mm ,kính an toàn 2 lớp 6.38mm; đã lắp đặt) của công ty cổ phần nhôm Khang Minh hoặc tương đương
49.68
m2
30
Cửa sổ 2 cánh mở trượt, Cửa Nhôm (bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện Kinlong, thanh nhôm Khang Minh KM-XF dày 1.2-1.4mm ,kính an toàn 2 lớp 6.38mm; đã lắp đặt) của công ty cổ phần nhôm Khang Minh hoặc tương đương
143.1
m2
31
Vách kính nhôm, (bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện Kinlong, thanh nhôm Khang Minh KM-XF dày 1.2-1.4mm ,kính an toàn 2 lớp 6.38mm; đã lắp đặt) của công ty cổ phần nhôm Khang Minh hoặc tương đương
46.8
m2
32
Lắp đặt đèn lốp trần D250
4
bộ
33
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
14.5733
100m2
34
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.3312
100m2
35
NHÀ HỌC 2 TẦNG
36
Phá dỡ nền gạch
287.9212
m2
37
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
45.4
m2
38
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
139.103
m2
39
Phá lớp vữa trát trần
17.814
m2
40
Phá dỡ nền ganito cũ tam cấp
16.92
m2
41
Phá dỡ nền ganito cũ cầu thang
16.092
m2
42
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn
8
cấu kiện
43
Tháo dỡ mái tôn cũ
1.7273
100m2
44
Tháo dỡ xà gồ thép
0.4575
tấn
45
Công tác tháo dỡ thiết bị điện (bóng đèn, công tắc, ổ cắm; thu dọn bàn ghê, bục biển....) để phục vụ công tác thi công
10
Công
46
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
11.8167
m3
47
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô
11.8167
m3
48
Vận chuyển phế thải phạm vi >1km bằng ô tô
11.8167
m3
49
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường ngoài nhà
343.5399
m2
50
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường trong nhà
337.416
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Hà Huy Tập 2 như sau:

  • Có quan hệ với 38 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.178.279.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.135.214.275 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Chi phí xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Chi phí xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây