Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Hệ thống cung cấp điện mỏ

Tìm thấy: 18:41 31/07/2019
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng công trình khai thác mỏ thiếc gốc tiểu khu phía Nam, khu Tây Núi Pháo, xã Hà Thượng, xã Tân Thái, xã Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
Gói thầu
Gói thầu số 2: Hệ thống cung cấp điện mỏ
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT Dự án ĐTXD Công trình khai thác mỏ thiếc gốc tiểu khu phía nam, khu tây Núi Pháo
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Tự có + Vay thương mại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 16/08/2019

Nội dung chính

a. Phần xây dựng: Thi công lắp đặt, thí nghiệm hiệu chỉnh, kết nối hoàn thiện hệ thống tuyến đường dây, trạm biến áp và hệ thống cung cấp điện mặt bằng theo hồ sơ thiết kế, bao gồm: - Tuyến đường dây 35 kV mạch chính (từ C377 về TBA 560kVA -35/0,4kV xưởng tuyển); - Tuyến đường dây 35 kV mạch rẽ (từ cột MC-12NG về TBA 320kVA-35/0,4kV MBCL +120); - Trạm biến áp 560kVA-35/0,4kV - Mặt bằng xưởng tuyển; - Trạm biến áp 320kVA-35/0,4kV - MBCL +120. - Hệ thống cung cấp điện mặt bằng. b. Phần thiết bị: Cung cấp thiết bị trạm biến áp, bao gồm: - Trạm biến áp 560kVA-35/0,4kV - Mặt bằng xưởng tuyển; - Trạm biến áp 320kVA-35/0,4kV - MBCL +120.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
08:00 06/08/2019
đến
15:00 16/08/2019
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
2.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
15:05 16/08/2019
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
50.000.000 VND
Bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Kim loại màu Thái Nguyên - Vimico như sau:

  • Có quan hệ với 57 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,68%, Xây lắp 22,37%, Tư vấn 19,74%, Phi tư vấn 2,63%, Hỗn hợp 6,58%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 262.225.177.541 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 245.246.398.056 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,47%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Hệ thống cung cấp điện mỏ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Hệ thống cung cấp điện mỏ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 164

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây