Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 09:43 28/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cải tạo trụ sở Đảng uỷ - HĐND - UBND phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ
Tên gói thầu
Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách phường và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
168/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Đại Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:41 28/09/2024
đến
09:00 05/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/10/2024 (02/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Hà Tiến Tư vấn lập thiết kế Khu phố Liễn Thượng, phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty cổ phần định giá và đầu tư Việt - Chi nhánh VIV Hà Nội Tư vấn thẩm định giá Số 7, ngõ 11, đường Thanh Lãm, phường Phú Lãm, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Ban Quản lý các dự án xây dựng thị xã Quế Võ Tư vấn lập E-HSMT Đường Quang Trung, Khu 4, phường Phố Mới, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư xây dựng Trí Khôi Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đông Du Núi, xã Đào Viên, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
5 Ban Quản lý các dự án xây dựng thị xã Quế Võ Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Quang Trung, Khu 4, phường Phố Mới, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư xây dựng Trí Khôi Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đông Du Núi, xã Đào Viên, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn hội trường
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
2
Ghế hội trường
24
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
3
Rèm cửa sổ
38.12
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
4
Loa thùng
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
5
Loa treo tường
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
6
Cục đẩy công suất âm thanh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
7
BỘ MIXER
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
8
Âm ly
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
9
Micro không dây
1
Bộ (2 micro)
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
10
Tủ đựng thiết bị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
11
Dây loa, dây tín hiệu Ziczac
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
12
Biển Quốc hiệu ĐCSVNQVMN
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
13
Biển PANO tuyên truyền
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
14
Màn hình LED
8.6016
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
15
Micro đại biểu (loại không dây)
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
16
Bàn quầy 1 cửa
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
17
Ghế xoay
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
18
Ghế phòng chờ (5 ghế/ 1 bộ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
19
Bàn làm việc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
20
Tủ đựng hồ sơ (Phòng 1 cửa)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
21
Bộ chữ "BỘ PHẬN TIẾP NHẬN VÀ TRẢ KẾT QUẢ PHƯỜNG ĐẠI XUÂN"
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
22
Bộ chữ "ĐƠN GIẢN - NHANH GỌN - CHUYỆN NGHIỆP - HIỆU QUẢ"
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
23
Quốc huy
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
24
Bàn phòng ăn + ghế
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
25
Bàn làm việc
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
26
Điều hòa treo tường 1 chiều 12.000 BTU
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
27
Điều hòa treo tường 1 chiều 18.000 BTU
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày
28
Tấm ốp tiêu âm
180
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Đại Xuân, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
05 ngày
30 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Đại Xuân như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.563.150.474 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.510.635.600 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây