Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:00 31/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn Km819+900 - Km820+300, Km822+250 - Km823+880, Km838+920 - Km841+850, Km843+710 - Km844+150 đường Hồ Chí Minh, tỉnh Hà Tĩnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 2: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn Km819+900 - Km820+300, Km822+250 - Km823+880, Km838+920 - Km841+850, Km843+710 - Km844+150 đường Hồ Chí Minh, tỉnh Hà Tĩnh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1129/QĐ-KQLĐBII
Ngày phê duyệt
31/10/2025 16:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:22 31/10/2025
đến
09:00 18/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
420.559.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm hai mươi triệu năm trăm năm mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/11/2025 (17/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm kỹ thuật đường bộ 2 Tổ chức tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, tổ chức khảo sát xây dựng 58 Phan Đăng Lưu - - Phường Trường Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 Ban Quản lý dự án 4 Tổ chức Lập HSMT, đánh giá HSDT Số 354, đường V.I. Lê Nin - - Phường Trường Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hiện trường/trạm thí nghiệm hiện trường: - Có Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng còn hiệu lực, phù hợp với tính chất của gói thầu.
1
2
Trạm trộn BTN: - Đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
4
Lu bánh thép (6-8) tấn: - Có tổng trọng lượng (6-8) tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
5
Lu bánh thép (10-12) tấn: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng (10-12) tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
6
Lu bánh hơi ≥ 16 tấn: - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 16 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
7
Lu bánh hơi ≥ 25 tấn: - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
8
Máy cào bóc BTN: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
9
Máy đào dung tích gầu ≥ 1,25m3: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
10
Máy cào bóc tái chế chuyên dụng: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; có công suất không nhỏ hơn 450 HP. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
11
Máy rải xi măng: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
12
Máy san: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. Có công suất không nhỏ hơn 100 HP. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
13
Máy lu rung chân cừu: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. Trọng lượng tĩnh ≥ 11T; tải trọng động khi rung ≥ 30T. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
14
Máy lu 02 bánh thép: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; trọng lượng tĩnh ≥ 9 tấn - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
15
Thiết bị thi công sơn kẻ đường: Máy thi công tự động (dạng phun hoặc ép đẩy) - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa hư hỏng cục bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Tái sinh nguội tại chỗ mặt đường và thảm tăng cường
Theo quy định tại Chương V
3
Lề đường
Theo quy định tại Chương V
4
Sửa chữa mặt cầu
Theo quy định tại Chương V
5
Vuốt về đường cũ
Theo quy định tại Chương V
6
Vuốt nối đường ngang
Theo quy định tại Chương V
7
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
8
Tháo, thu hồi tài sản KCHTGTĐB không sử dụng cho gói thầu
1
TB
Theo quy định tại Chương V
9
Chi phí đảm bảo giao thông
1
TB
Theo quy định tại Chương V
10
Cắt lớp BTN dày 7cm
2920
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đào bỏ BTN mặt đường cũ
230.27
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đào bỏ móng CPĐD đường cũ
855.27
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Lớp móng CPĐD loại 1 dày 15cm
493.43
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Hoàn trả mặt đường bằng vật liệu đào sửa chữa (tận dụng)
592.11
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Tái sinh nguội tại chỗ mặt đường dày 18cm (hàm lượng xi măng 4%)
36493.31
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Láng nhũ tương 02 lớp tiêu chuẩn 2,7kg/m2
36493.31
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới nhũ tương CRS-1 tiêu chuẩn 0,5kg/m2
36493.31
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Lớp BTNC 16 dày 7cm
36493.31
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Vét hữu cơ
860.85
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đắp lề K95 bằng vật liệu tận dụng cào bóc
805.2
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp lề đất K95
622.69
m3
Theo quy định tại Chương V
22
BTXM f'c=20Mpa gia cố lề
139.29
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Cào bóc lớp BTN dày 6cm
124.8
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Tưới nhũ tương CRS-1 tiêu chuẩn 0,5kg/m2
124.8
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Lớp BTNC 16 dày 6cm
124.8
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Cào bóc lớp BTN dày TB 3,5cm
281
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Tưới nhũ tương CRS-1 tiêu chuẩn 0,5kg/m2
281
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Lớp BTNC 16 dày 7cm
281
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Đào đất
7.53
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Tưới nhũ tương CRS-1 tiêu chuẩn 0,5kg/m2
981.75
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lớp BTNC 16 dày trung bình 3,5cm
981.75
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp vật liệu tận dụng cào bóc K95
15.07
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Hộ lan tôn sóng
Theo quy định tại Chương V
34
Nâng cao hộ lan tôn sóng
807
m
Theo quy định tại Chương V
35
BTXM f'c=12Mpa
3.68
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vạch sơn
Theo quy định tại Chương V
37
Vạch sơn dày 2mm
1576.26
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Vạch sơn dày 3mm
410.84
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Vạch sơn dày 4mm
138.6
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Đinh phản quang
445
đinh
Theo quy định tại Chương V
41
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
42
Biển báo tam giác cạnh 90cm
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Biển báo tích hợp 2 biển tam giác cạnh 90cm
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Thay thế mặt biển báo tam giác cạnh 90cm
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Cọc tiêu
Theo quy định tại Chương V
46
Bổ sung cọc tiêu
247
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Gắn phản quang cọc tiêu
448
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Cọc H
Theo quy định tại Chương V
49
Dán mặt phản quang biển tam giác cạnh 90cm: 02 bộ
2
bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây