Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:32 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Chương trình nâng cao năng lực đào tạo cho Học viện Nông nghiệp Việt Nam nhằm nâng cao nguồn nhân lực ngành chăn nuôi Việt Nam
Tên gói thầu
Gói thầu số 3
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị thuộc dự án Koica Khoa Chăn nuôi
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ODA không hoàn lại do Chính phủ Hàn Quốc tài trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4411/QĐ-HVN
Ngày phê duyệt
04/09/2026 21:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện Nông nghiệp Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:32 04/09/2026
đến
08:00 22/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 22/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
350.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/09/2026 (20/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ĐỊNH GIÁ AN DƯƠNG Tư vấn thẩm định giá Tầng 8 Tòa nhà CDS, Số 477 Minh Khai - - Phường Vĩnh Tuy - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIC-COM Tư vấn lập E-HSMT Xóm Đức Hậu - - Xã An Châu - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15 ngách 82/12 Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIC-COM Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Đức Hậu - - Xã An Châu - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15 ngách 82/12 Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thiết bị chăn nuôi thông minh cho heo thịt và nái sinh sản (ICT pig farm)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
2
Hệ thống sản xuất thức ăn chăn nuôi thí điểm (Producing pilot animal feed)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
3
Máy trộn thức ăn chăn nuôi TMR Silo chứa (TMR feed mixer Silo storage)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
4
Máy sản xuất thức ăn viên cho chó mèo (Dog and Cat Food Pellet Production Machine)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
5
Tủ đựng vật tư, nguyên vật liệu (Cabinet for supplies and material)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
6
Tủ đựng hoá chất tiêu chuẩn (Standard Chemical Cabinet)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
7
Bàn thí nghiệm trung tâm có bàn rửa (Central laboratory table with washing table)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
8
Bàn thí nghiệm áp tường dài (Long Wall Mounted Lab Bench)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
9
Ghế thí nghiệm (Laboratory Chair)
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
10
Thiết bị chăn nuôi thông minh cho gà thịt và gà đẻ (ICT chicken farm)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
11
Kéo cắt tỉa lông (Hair trimming scissors)
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
12
Bàn cắt tỉa (Hair trimming table)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
13
Lồng sấy (Drying cage)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
14
Máy sấy lông thú cưng (Pet Dryer / Pet Blower)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
15
Bồn tắm (Bathtub)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
16
Bộ mài móng (Nail grinding set)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
17
Lồng (Cage)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
18
Lược gỡ rối (Detangling comb)
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
19
Lược chải (Comb
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
20
Kìm cắt móng (Nail clippers)
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150
21
Thiết bị scan trọng lượng vật nuôi (Pig Weight Scanner)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
150

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 5

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây