Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
- 20220715724-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Hình thức (Xem thay đổi)
- 20220715724-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 660Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Gạo | 5.640 | kg | - Gạo lứt (gạo lứt đỏ), loại gạo nguyên cám chỉ được loại bỏ lớp vỏ trấu cứng bên ngoài. Gạo lứt đỏ với 3 thành phần chính là lớp vỏ cám, mầm gạo và phần nội nhũ. - Gạo khô, sạch, không ẩm mốc (độ ẩm ≤ 15%) - Tỉ lệ gạo vỡ ≤ 8% - Hạt gạo dài ≥ 3 mm – Hạt gạo có màu đỏ - Sản phẩm không có hàm lượng chì (Pb), bào tử nấm men, nấm mốc. - Ghi chú: Nhà thầu cung cấp 01 hàng mẫu trước thời điểm đóng thầu (hàng mẫu được đóng gói cẩn thận và được niêm phong của nhà thầu). Hàng mẫu sẽ được đánh giá như một phần của HSĐX. Nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với nhà cung cấp đảm bảo nguồn cung cấp cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp phiếu thử nghiệm sản phẩm của đơn vị độc lập chứng minh các đặc tính kỹ thuật của sản phẩm chào thầu đáp ứng yêu cầu của HSYC |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 660Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Gạo | 5.640 | kg | - Gạo lứt (gạo lứt đỏ), loại gạo nguyên cám chỉ được loại bỏ lớp vỏ trấu cứng bên ngoài. Gạo lứt đỏ với 3 thành phần chính là lớp vỏ cám, mầm gạo và phần nội nhũ. - Gạo khô, sạch, không ẩm mốc (độ ẩm ≤ 15%) - Tỉ lệ gạo vỡ ≤ 8% - Hạt gạo dài ≥ 3 mm – Hạt gạo có màu đỏ - Sản phẩm không có hàm lượng chì (Pb), bào tử nấm men, nấm mốc. - Ghi chú: Nhà thầu cung cấp 01 hàng mẫu trước thời điểm đóng thầu (hàng mẫu được đóng gói cẩn thận và được niêm phong của nhà thầu). Hàng mẫu sẽ được đánh giá như một phần của HSĐX. Nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với nhà cung cấp đảm bảo nguồn cung cấp cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp phiếu thử nghiệm sản phẩm của đơn vị độc lập chứng minh các đặc tính kỹ thuật của sản phẩm chào thầu đáp ứng yêu cầu của HSYC |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Gạo | 5.640 | kg | - Gạo lứt (gạo lứt đỏ), loại gạo nguyên cám chỉ được loại bỏ lớp vỏ trấu cứng bên ngoài. Gạo lứt đỏ với 3 thành phần chính là lớp vỏ cám, mầm gạo và phần nội nhũ. - Gạo khô, sạch, không ẩm mốc (độ ẩm ≤ 15%) - Tỉ lệ gạo vỡ ≤ 8% - Hạt gạo dài ≥ 3 mm – Hạt gạo có màu đỏ - Sản phẩm không có hàm lượng chì (Pb), bào tử nấm men, nấm mốc. - Ghi chú: Nhà thầu cung cấp 01 hàng mẫu trước thời điểm đóng thầu (hàng mẫu được đóng gói cẩn thận và được niêm phong của nhà thầu). Hàng mẫu sẽ được đánh giá như một phần của HSĐX. Nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với nhà cung cấp đảm bảo nguồn cung cấp cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp phiếu thử nghiệm sản phẩm của đơn vị độc lập chứng minh các đặc tính kỹ thuật của sản phẩm chào thầu đáp ứng yêu cầu của HSYC |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.100.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.100.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Luật lệ không bao giờ khiến con người tự do, chính con người phải làm cho luật lệ tự do. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.