Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 17:10 17/09/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm bổ sung thiết bị chuyên dùng sản xuất chương trình truyền hình
Gói thầu
Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm bổ sung thiết bị chuyên dùng sản xuất chương trình truyền hình
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh Hà Nam theo Quyết định số 1368/QĐ-UBND ngày 28/7/2021 của UBND tỉnh Hà Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 27/09/2021

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:42 17/09/2021
đến
17:00 27/09/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
17:00 27/09/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
10.000.000 VND
Bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn Online Tư vấn lập E-HSMT Số 22 Lương Thế Vinh, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Đài phát thanh và truyền hình tỉnh Hà Nam
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị
Mua sắm bổ sung thiết bị chuyên dùng sản xuất chương trình truyền hình
45 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách tỉnh Hà Nam theo Quyết định số 1368/QĐ-UBND ngày 28/7/2021 của UBND tỉnh Hà Nam
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Đài phát thanh và truyền hình tỉnh Hà Nam , địa chỉ: Sô 215 đường Trường Chinh, TP Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
- Chủ đầu tư: Đài PTTH Hà Nam - Số 215 Đ.Trường Chinh - P. Hai Bà Trưng - TP.Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Tư vấn lập E-HSMT đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn Online, địa chỉ: Số 22 Lương Thế Vinh, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội


- Bên mời thầu: Đài phát thanh và truyền hình tỉnh Hà Nam , địa chỉ: Sô 215 đường Trường Chinh, TP Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
- Chủ đầu tư: Đài PTTH Hà Nam - Số 215 Đ.Trường Chinh - P. Hai Bà Trưng - TP.Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam


E-CDNT 10.1(g)
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: - Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh; - Nhà thầu cung cấp đầy đủ báo cáo tài chính thể hiện doanh thu hoạt động kinh doanh; năng lực tài chính của đơn vị trong 03 năm 2018, 2019, 2020; - Tài liệu chứng minh về năng lực tài chính; - Cung cấp văn bản xác nhận của cơ quan thuế về việc nhà thầu đã hoàn thành nghĩa vụ thuế đến hết quý II/2021; - Catalog của hàng hóa chào thầu, CO, CQ (đối với hàng hóa nhập khẩu) hoặc chứng chỉ xuất xưởng đối với hàng hóa sản xuất trong nước; bản cam kết bảo hành của hãng hoặc đại diện ủy quyền của hãng (không bao gồm vật tư phụ phục vụ lắp đặt)
E-CDNT 10.2(c)
Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá: - Catalog của hàng hóa chào thầu, CO, CQ (đối với hàng hóa nhập khẩu) hoặc chứng chỉ xuất xưởng đối với hàng hóa sản xuất trong nước; bản cam kết bảo hành của hãng hoặc đại diện ủy quyền của hãng (không bao gồm vật tư phụ phục vụ lắp đặt)
E-CDNT 12.2
Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: đối với các hàng hoá được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hoá được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV.
E-CDNT 14.3 Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): Theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, nhưng tối thiểu là 3 năm.
E-CDNT 15.2
Các tài liệu để chứng minh năng thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: Không yêu cầu
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 10.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Đài PTTH Hà Nam - Số 215 Đ.Trường Chinh - P. Hai Bà Trưng - TP.Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Địa chỉ của Người có thẩm quyền: UBND tỉnh Hà Nam - Đường Trần Phú, Phường Quang Trung, TP. Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Đài PTTH Hà Nam - Số 215 Đ.Trường Chinh - P. Hai Bà Trưng - TP.Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Sở Tài chính tỉnh Hà Nam - Số 1, Đường Trần Phú, Phường Quang Trung, TP. Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Máy tính đồng bộ cấu hình cao 1 Bộ Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
2 Màn hình hiển thị hình ảnh 1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
3 Ổ cứng HDD Westem Gold dung lượng 8Tb 1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
4 Card video lắp cho PC làm đồ họa, Render Edit. 1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
5 Card video Capture và playback 1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
6 Loa bookself Studio kiểm âm 1 Cặp Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
7 Tai nghe kiểm âm thanh chuyên dụng 1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
8 Phần mềm dựng hình chuyên dụng bản quyền (1 năm) 1 Lisence Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
9 Màn hình LED ghép 100inch cho giao lưu, ghi hình, hội thảo 1 Bộ Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
10 Bộ bàn ghế làm cho phim trường, làm giao lưu, tọa đàm, gameshow; kiểu dáng theo mẫu ảnh đã được Đài Hà Nam phê duyệt 1 Bộ Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
11 Micro cài áo không dây, phạm vi mở rộng lên đến 100m 2 Bộ Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
12 Màn hình kiểm tra Video SmartView 4K 1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
13 Màn hình SmartViewDua 2 1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 45 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Máy tính đồng bộ cấu hình cao 1 Bộ Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
2 Màn hình hiển thị hình ảnh 1 Chiếc Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
3 Ổ cứng HDD Westem Gold dung lượng 8Tb 1 Chiếc Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
4 Card video lắp cho PC làm đồ họa, Render Edit. 1 Chiếc Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
5 Card video Capture và playback 1 Chiếc Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
6 Loa bookself Studio kiểm âm 1 Cặp Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
7 Tai nghe kiểm âm thanh chuyên dụng 1 Chiếc Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
8 Phần mềm dựng hình chuyên dụng bản quyền (1 năm) 1 Lisence Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
9 Màn hình LED ghép 100inch cho giao lưu, ghi hình, hội thảo 1 Bộ Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
10 Bộ bàn ghế làm cho phim trường, làm giao lưu, tọa đàm, gameshow; kiểu dáng theo mẫu ảnh đã được Đài Hà Nam phê duyệt 1 Bộ Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
11 Micro cài áo không dây, phạm vi mở rộng lên đến 100m 2 Bộ Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
12 Màn hình kiểm tra Video SmartView 4K 1 Chiếc Đài PTTH Hà Nam 45 ngày
13 Màn hình SmartViewDua 2 1 Chiếc Đài PTTH Hà Nam 45 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ kỹ thuật 3 Trình độ từ đại học trở lên chuyên ngành điện, điện tử; Điện tử viễn thông, công nghệ thông tin. Có bảng kê lý lịch chuyên môn và kê khai kinh nghiệm, có tài liệu chứng minh tối thiểu 03 năm kinh nghiệm trong các công việc tương tự (Quyết định phân công nhiệm vụ hoặc quyết định bổ nhiệm kèm theo hợp đồng). Đã đảm nhận công việc phụ trách kỹ thuật ≥ 02 gói thầu tương tự, có kèm theo hợp đồng và có một trong các tài liệu sau để chứng minh như:+ Biên bản nghiệm thu bàn giao đưa vào sử dụng; biên bản thanh lý hợp đồng. 3 3
2 Cán bộ giám sát lắp đặt thiết bị 1 Trình độ từ đại học trở lên chuyên ngành điện, điện tử; Điện tử viễn thông, công nghệ thông tin - Có chứng chỉ hành nghề giám sát lắp đặt thiết bị, có bảng kê lý lịch chuyên môn và kê khai kinh nghiệm, có tài liệu chứng minh tối thiểu 03 năm kinh nghiệm trong các công việc tương tự (Quyết định phân công nhiệm vụ hoặc quyết định bổ nhiệm kèm theo hợp đồng). Đã đảm nhận công việc giám sát lắp đặt thiết bị ≥ 02 gói thầu tương tự, có kèm theo hợp đồng và có một trong các tài liệu sau để chứng minh như:+ Biên bản nghiệm thu bàn giao đưa vào sử dụng; biên bản thanh lý hợp đồng. 3 3
3 Cán bộ đào tạo hướng dẫn sử dụng 1 Trình độ từ đại học trở lên chuyên ngành điện, điện tử; Điện tử viễn thông, công nghệ thông tin. Có bảng kê lý lịch chuyên môn và kê khai kinh nghiệm, có tài liệu chứng minh tối thiểu 03 năm kinh nghiệm trong các công việc tương tự (Quyết định phân công nhiệm vụ hoặc quyết định bổ nhiệm kèm theo hợp đồng). Đã đảm nhận công việc đào tạo, hướng dẫn sử dụng thiết bị ≥ 02 gói thầu tương tự, có kèm theo hợp đồng và có một trong các tài liệu sau để chứng minh như:+ Biên bản nghiệm thu bàn giao đưa vào sử dụng; biên bản thanh lý hợp đồng. 3 3

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy tính đồng bộ cấu hình cao
1 Bộ Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
2 Màn hình hiển thị hình ảnh
1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
3 Ổ cứng HDD Westem Gold dung lượng 8Tb
1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
4 Card video lắp cho PC làm đồ họa, Render Edit.
1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
5 Card video Capture và playback
1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
6 Loa bookself Studio kiểm âm
1 Cặp Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
7 Tai nghe kiểm âm thanh chuyên dụng
1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
8 Phần mềm dựng hình chuyên dụng bản quyền (1 năm)
1 Lisence Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
9 Màn hình LED ghép 100inch cho giao lưu, ghi hình, hội thảo
1 Bộ Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
10 Bộ bàn ghế làm cho phim trường, làm giao lưu, tọa đàm, gameshow; kiểu dáng theo mẫu ảnh đã được Đài Hà Nam phê duyệt
1 Bộ Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
11 Micro cài áo không dây, phạm vi mở rộng lên đến 100m
2 Bộ Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
12 Màn hình kiểm tra Video SmartView 4K
1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT
13 Màn hình SmartViewDua 2
1 Chiếc Theo mô tả tại Mục 2 Chương V của HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 103

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây