Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Mua sắm trang phục

Tìm thấy: 14:30 22/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang phục, công cụ hỗ trợ năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Mua sắm trang phục
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang phục, công cụ hỗ trợ năm 2025
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách cấp đầu năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cà Mau, Tỉnh Cà Mau
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500216648_2505221409
Ngày phê duyệt
22/05/2025 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CHI CỤC BIỂN, HẢI ĐẢO VÀ KIỂM NGƯ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 22/05/2025
đến
09:00 02/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/06/2025 (30/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thẩm định giá Đông Á Tư vấn thẩm định giá Số B21 Phan Văn Trị - Phường 7 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NAM CÀ MAU Tư vấn lập E-HSMT Đường số 5, khóm 3 - Phường Tân Xuyên - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
3 CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT CÀ MAU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 39A, Đường Đoàn Giỏi, Khóm 6 - Phường 9 - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NAM CÀ MAU Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường số 5, khóm 3 - Phường Tân Xuyên - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau
5 CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT CÀ MAU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 39A, Đường Đoàn Giỏi, Khóm 6 - Phường 9 - Thành phố Cà Mau - Tỉnh Cà Mau

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Quần áo mùa hè Kiểm ngư ngắn tay (bao gồm logo tay áo)
70
bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
2
Lễ phục hè
70
bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
3
Áo giao mùa
140
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
4
Juyp nữ
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
5
Áo ấm mùa đông
70
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
6
Áo lót dài tay
70
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
7
Phù hiệu ve áo
140
đôi
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
8
Mũ mềm
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
9
Kiểm ngư hiệu
50
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
10
Cấp hiệu
25
đôi
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
11
Biển tên
50
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
12
Quẩn, áo mưa
25
bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
13
Caravat
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
14
Dây lưng
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
15
Giày da
70
đôi
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
16
Dép rọ
140
đôi
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
17
Bít tất
210
đôi
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
18
Cặp công tác
62
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
19
Sổ công tác
70
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
20
Vali kéo
70
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
21
Quần, áo công tác trên tàu
55
bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
22
Giày công tác trên tàu
55
đôi
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
23
Chăn cá nhân
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
24
Màn tuyn cá nhân
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
25
Khăn mặt
280
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
26
Chiếu cá nhân
55
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
27
Gối cá nhân
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
28
Ga trải giường
55
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
29
Quẩn, áo bảo hộ lao động
55
bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
30
Khẩu trang
280
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày
31
Cờ hiệu (64cmx76cm)
120
cái
Theo quy định tại Chương V
Chi cục Biển, Hải đảo và Kiểm ngư, số 49A, đường Hùng Vương, Phường 5, TP Cà Mau, tỉnh Cà Mau
30 ngày
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Mua sắm trang phục". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Mua sắm trang phục" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây