Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:41 16/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, duy tu bảo dưỡng các tuyến kênh tưới tiêu xã Phú Nam An
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp ngân sách thành phố hỗ trợ ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 27/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2914/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
16/12/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dựánđầu tư xây dựng huyện Chương Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:38 16/12/2022
đến
14:00 27/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 27/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/12/2022 (26/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và phát triển công nghệ việt nga Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán phòng 304 nhà C9 tập thể Kim Liên, phường Kim Liên, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội - - - Thành phố Hà Nội
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Chương Mỹ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội; Điện thoại: 02433.866.032
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 45 - Phường Mộ Lao - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Chương Mỹ Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội; Điện thoại: 02433.716972
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 45 - Phường Mộ Lao - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Chương Mỹ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội; Điện thoại: 02433.716972

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ KÊNH HIỆN TRẠNG, DỌN DẸP MẶT BẰNG, PHONG HÓA
2
Dọn dẹp mặt bằng, phong hóa
50.119
100m2
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá
137.368
m3
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
8719.703
m2
5
Đào xúc đất, đất cấp IV - Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển
8.13
100m3
6
CÔNG TÁC ĐÀO ĐẮP
7
Đào đất móng băng, đất cấp II
41.58
m3
8
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.457
100m3
9
Đào kênh mương, đất cấp I - Nạo vét bùn đáy kênh, dọn dẹp hoàn thiện mái kênh
0.131
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
0.131
100m3
11
CÔNG TÁC XÂY LẮP
12
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
8871.723
m2
13
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
127.424
m3
14
Đổ bê tông dầm, giằng, đá 1x2, mác 200 - Giằng ngang
2.46
m3
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm - Giằng ngang
0.984
tấn
16
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn Dầm - Giằng ngang
0.574
100m2
17
Đổ bê tông dầm, giằng, đá 1x2, mác 200 - Giằng dọc
17.6
m3
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm. Giằng dọc
1.76
tấn
19
Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m - Giằng dọc
1.659
100m2
20
Trát tường xây gạch không nung, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
816.4
m2
21
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
32.589
m2
22
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
1.5
m3
23
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.062
tấn
24
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván nắp đan, tấm chớp
0.04
100m2
25
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
10
1 cấu kiện
26
TRUNG CHUYỂN VẬT LIỆU NỘI BỘ TUYẾN KÊNH
27
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển - cát các loại
303.529
m3
28
Vận chuyển Cát các loại
303.529
m3
29
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển - sỏi, đá dăm các loại
18.771
m3
30
Bốc lên - gạch xây các loại
70.083
1000v
31
Bốc xuống - gạch xây các loại
70.083
1000v
32
Vận chuyển - Gạch xây các loại
70.083
1000v
33
Bốc lên - xi măng bao
104.33
tấn
34
Bốc xuống - xi măng bao
104.33
tấn
35
Vận chuyển - xi măng bao
104.33
tấn
36
Bốc lên - thép các loại
2.989
tấn
37
Bốc xuống - thép các loại
2.989
tấn
38
CÔNG TÁC NẠO VÉT BÙN
39
Đào kênh mương, đất cấp I - Nạo vét bùn, dọn dẹp, hoàn thiện mái kênh
21.272
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
21.272
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây