Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:23 20/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa mặt đường, hoàn thiện hệ thống ATGT đoạn Km94+200 - Km102+500, Quốc lộ 30, tỉnh Đồng Tháp
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
18:30 10/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4905/QĐ-CĐBVN
Ngày phê duyệt
29/11/2023 05:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Đường bộ Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:21 20/12/2023
đến
18:30 10/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
18:30 10/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
254.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/01/2024 (08/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Phát triển Công trình 33 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 3 B5/D7 ngõ 25 phố Thọ Tháp, phường Dịch Vọng, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội
2 Chi Cục Quản lý đầu tư xây dựng đường bộ - Cục Đường bộ Việt Nam Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Ô D20, Khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Tôn Thất Thuyết, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội
3 Ban Quản lý dự án 8 Tư vấn lập E-HSMT tổ 20, ấp 1, xã An Phú Tây, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
4 Chi Cục Quản lý đầu tư xây dựng đường bộ - Cục Đường bộ Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Ô D20, Khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Tôn Thất Thuyết, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội
5 Ban Quản lý dự án 8 Tư vấn đánh giá E-HSDT tổ 20, ấp 1, xã An Phú Tây, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
6 Chi Cục Quản lý đầu tư xây dựng đường bộ - Cục Đường bộ Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ô D20, Khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Tôn Thất Thuyết, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội
7 Cục Đường bộ Việt Nam Chủ đầu tư Ô D20, Khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Tôn Thất Thuyết, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Trạm trộn BTN đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Trạm bê tông nhựa đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất.
1
2
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải BTN có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
3
Lu bánh thép 6-8 tấn có rung: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng 6-8 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;
1
4
Lu bánh thép 10-12 tấn: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng 10-12 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;
1
5
Lu bánh hơi 16 tấn: - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 16 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;
1
6
Lu bánh hơi 25 tấn: - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;
1
7
Máy đào ≥ 0,8m3: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đắp đất K95
3079.83
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Mặt đường tăng cường (KC1) (mặt đường)
Theo quy định tại Chương V
4
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt C16 dày 7 cm
26433.63
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 (1.0kg/m2)
26433.63
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Cấp phối đá dăm loại I
5236.07
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Mặt đường tăng cường (KC2) (mặt đường)
Theo quy định tại Chương V
8
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt C16 dày 7 cm
19628.81
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Bù vênh mặt đường bê tông C16
302.53
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 (0,5kg/m2)
19346.98
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Cấp phối đá dăm loại I lớp 1 (bù vênh)
37.32
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 (1.0kg/m2)
281.82
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Vuốt nối đường giao KCVN1 (vuốt nối đường giao)
Theo quy định tại Chương V
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt C16 dày 3,5 cm
578.31
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 (1.0kg/m2)
578.31
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Cấp phối đá dăm loại I lớp 1 (dày trung bình 10cm)
57.83
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Vuốt nối đường giao KCVN2 (vuốt nối đường giao)
Theo quy định tại Chương V
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt C16 dày 3,5 cm
172.15
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 (0,5kg/m2)
172.15
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Kết cấu mặt đường sửa chữa (SC1) (xử lý hư hỏng mặt đường cũ)
Theo quy định tại Chương V
21
Đào mặt đường cũ bằng máy
81.94
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày 10cm
744.87
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Thi công mặt đường láng nhũ tương 1 lớp, tiêu chuẩn nhựa 1,2 kg/m2
744.87
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Kết cấu mặt đường sửa chữa (SC2) (thuộc đoạn t/c BTN) (xử lý hư hỏng mặt đường cũ)
Theo quy định tại Chương V
25
Đào mặt đường cũ bằng máy
12.48
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày 15cm
78
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Thi công mặt đường láng nhũ tương 1 lớp, tiêu chuẩn nhựa 1,2 kg/m2
78
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Kết cấu mặt đường sửa chữa (SC3) (thuộc đoạn t/c BTN) (xử lý hư hỏng mặt đường cũ)
Theo quy định tại Chương V
29
Đào mặt đường cũ bằng máy
61.42
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T dày 30cm
25.95
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Làm móng đường đá 4x6 chiều dày đã lèn ép 25cm
99.35
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày 15cm
113.1
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Thi công mặt đường láng nhũ tương 1 lớp, tiêu chuẩn nhựa 1,2 kg/m2
113.1
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Kết cấu mặt đường sửa chữa (SC4) (thuộc đoạn t/c BTN) (xử lý hư hỏng mặt đường cũ)
Theo quy định tại Chương V
35
Đào mặt đường cũ bằng máy
156.2
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T dày 30cm
66
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Làm móng đường đá 4x6 chiều dày đã lèn ép 25cm
238.65
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Lưới địa kỹ thuật 25KN/m
405.15
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày 15cm
257.6
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Thi công mặt đường láng nhũ tương 1 lớp, tiêu chuẩn nhựa 1,2 kg/m2
257.6
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Kết cấu mặt đường sửa chữa (SC2A) (thuộc đoạn t/c CPDD+BTN)
Theo quy định tại Chương V
42
Đào mặt đường cũ bằng máy
319.76
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Cấp phối đá dăm loại I lớp 1 (lớp trên) (dày trung bình 15cm)
319.76
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Kết cấu mặt đường sửa chữa (SC3A) (thuộc đoạn t/c CPDD+BTN)
Theo quy định tại Chương V
45
Đào mặt đường cũ bằng máy
108.08
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T dày 30cm
46.32
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Hoàn trả cấp phối đá dăm loại I
72.25
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Kết cấu mặt đường sửa chữa (SC4A) (thuộc đoạn t/c CPDD+BTN)
Theo quy định tại Chương V
49
Đào mặt đường cũ bằng máy
79.8
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T dày 30cm
34.2
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 156

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây