Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:36 29/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xử lý nạo vét, kè chống xói lở Âu tàu Hải đội 2, Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh Ninh Bình
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:40 08/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2409/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
25/11/2024 14:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Ninh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:29 29/11/2024
đến
14:40 08/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:40 08/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/12/2024 (07/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Nadeco Thành Đạt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10 - Lê Anh Xuân - Khu TÐC Trầm Cá, Xã Lộc An, Thành phố Nam Ðịnh, Tỉnh Nam Ðịnh
2 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình.
3 Ban Hậu cần - Kỹ thuật/Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh Ninh Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Trần Nhân Tông, phường Ninh Sơn, thành phố Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình.
4 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình.
5 Ban Hậu cần - Kỹ thuật/Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh Ninh Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Trần Nhân Tông, phường Ninh Sơn, thành phố Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm cóc có trọng lượng ≥70Kg, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị kèm theo
1
2
Máy trộn (bê tông, vữa) có thể tích thùng trộn ≥250L, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
3
Búa căn khí nén có tiêu hao khí nén ≥3m3/ph, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
4
Máy bơm nước có công suất ≥40Cv, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
5
Máy đóng cọc chạy trên ray có trọng lượng đầu búa ≥2,5T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực kèm theo
1
6
Sà lan có tải trọng ≥200T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực kèm theo
1
7
Tàu kéo có công suất ≥150Cv, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực kèm theo
1
8
Ô tô tự đổ có tải trọng ≥10T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo và đăng kiểm còn hiệu lực kèm theo
2
9
Máy đào có thể tích gầu ≥0,8m3, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực kèm theo
1
10
Máy đào có thể tích gầu ≥1,25m3, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực kèm theo
1
11
Lu bánh thép có trọng lượng ≥10T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực kèm theo
1
12
Lu rung có lực rung ≥25T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực kèm theo
1
13
Máy ủi có công suất ≥110Cv, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực kèm theo
1
14
Cần cẩu có sức nâng ≥16T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực kèm theo
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cọc
0.836
100m2
2
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cọc, đường kính <= 10mm
0.4
tấn
3
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cọc, đường kính <= 18mm
0.108
tấn
4
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cọc, đường kính > 18mm
2.304
tấn
5
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
0.121
tấn
6
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
0.121
tấn
7
Đóng cọc bê tông cốt thép trên cạn, chiều dài cọc <= 24m, kích thước cọc 40x40cm, đất cấp I, phần cọc ép trong đất
0.608
100m
8
Đóng cọc bê tông cốt thép trên cạn, chiều dài cọc <= 24m, kích thước cọc 40x40cm, đất cấp I, phần cọc ép không trong đất
0.414
100m
9
Đổ bê tông xà dầm, giằng, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
2.67
m3
10
Ván khuôn, khung xương, cột chống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.209
100m2
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.065
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.172
tấn
13
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
9.86
m3
14
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.277
100m2
15
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
1.109
tấn
16
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp tấm đan
24
cái
17
Đổ bê tông mái bờ kênh mương dày <=20cm, đá 1x2, mác 250
3.9
m3
18
Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.02
100m2
19
Rải lớp nilong trước khi đổ bê tông
0.26
100m2
20
Cắt khe co giãn đường bê tông 5m/khe
0.36
10m
21
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
1.95
m2
22
GIA CỐ CỬA CỐNG CT3
23
Rải đá 2x4 thi công kè
2.6
1m3
24
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90 (Đất tận dụng)
1.134
100m3
25
Rải đá 4x6
63.82
1m3
26
Thi công rọ đá, loại rọ 2x1x0,5 m trên cạn
319
rọ
27
XÂY DỰNG CÁC CÔNG TRÌNH PHỤ TRỢ
28
LẮP ĐẶT ĐỆM VA TÀU
29
Đệm lamda LMD 300Hx2000L
49
bộ
30
Khoan xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính D>70mm, chiều sâu khoan <=30cm
294
lỗ khoan
31
Bộ bulon-vit M32x350
294
bộ
32
Keo epoxy (SIKADUR 731)
14.99
kg
33
Ca nô - công suất: ≥23 CV phục vụ khoan và lắp đặt
12
ca
34
Nhân công lắp dựng đệm
36
công
35
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
1.13
m3
36
Mua bích neo gang đúc sẵn, tải trọng neo 15T
19
cái
37
Đổ bê tông lòng bích neo, đá 1x2, mác 200
0.76
m3
38
Mua Bulong thép M32x300
76
bộ
39
Mua Đệm thép bản KT(500x500x10)mm
372.88
kg
40
RÃNH THU NƯỚC
41
Rải đá dăm lót
46.2
1m3
42
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
46.2
m3
43
Ván khuôn móng dài
0.395
100m2
44
Xây gạch không nung 6x10x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XMcát mịn 1,5-2, mác 75
52.12
m3
45
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
236.92
m2
46
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
12.99
m3
47
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.536
100m2
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.997
tấn
49
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
197
cấu kiện
50
GA THU NƯỚC

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây