Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:34 17/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình Cải tạo sửa chữa Trụ sở Tòa án nhân dân thành phố Thủ Đức (Trụ sở Chi cục thi hành án dân sự Khu vực I)
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
dự toán chi ngân sách năm 2024 từ nguồn dự phòng ngân sách thành phố Thủ Đức theo Quyết định số 11489/QĐ-UBND ngày 09 tháng 09 năm 2024 của Ủy ban nhân dân thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
05/QĐ-TATPTĐ-SCTS
Ngày phê duyệt
17/12/2024 19:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TOÀ ÁN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:32 17/12/2024
đến
10:00 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (26/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 2 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 936 Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam - Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT 17/12F4 Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư Vấn - Đầu tư - Xây dựng Nam Long Tư vấn thẩm định E-HSMT VPĐD số 667/10 Tân Sơn, Phường 12, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh;
4 CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 17/12F4 Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư Vấn - Đầu tư - Xây dựng Nam Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu VPĐD số 667/10 Tân Sơn, Phường 12, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh;

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ VỆ SINH
2
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
6
bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
6
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vòi rửa + vòi sen
6
bộ
6
Tháo dỡ cửa đi nhôm kính hư hỏng
23.1
m2
7
Phá dỡ nền gạch
44.28
m2
8
Phá dỡ lớp vữa lát gạch
44.28
m2
9
Cung cấp lắp dựng cửa đi nhôm kính hệ 700, kính cường lực 8ly + phụ kiện
23.1
m2
10
Lắp ổ khoá tay nắm tròn cửa đi
12
bộ
11
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
20.61
m2
12
Khoan xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính D>70mm, chiều sâu khoan <=30cm
8
lỗ khoan
13
Phun gia cố bê tông bằng vữa Sikagrout 214-11 - vữa rót gốc xi măng, bù co ngót, trộn sẵn trám cổ ống
0.7536
m2
14
CCLD ron cao su trương nở Hyperstop quấn quanh cổ ống
2.2608
m
15
Vệ sinh sàn bê tông sê nô, WC trước khi quét chống thấm
29.52
m2
16
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng Sika proof Membrane 1 lớp lót + 1 lớp phủ (định mức 0.9kg/m2)
29.52
m2
17
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
44.28
m2
18
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,06m2, vữa XM M75, PCB40
44.28
m2
19
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75, PCB40
20.61
m2
20
Lắp đặt lavabo gắn tường
6
bộ
21
Lắp đặt vòi rửa lavabo
6
bộ
22
Lắp đặt gương soi
6
cái
23
Lắp đặt chậu xí bệt
6
bộ
24
Lắp đặt vòi xịt bồn cầu
6
bộ
25
Lắp đặt hộp đựng vệ sinh
6
cái
26
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
27
Lắp đặt bộ xả tiểu nam
6
bộ
28
Lắp đặt phễu thu inox D100
6
cái
29
Lắp đặt vòi rửa gắn tường
6
bộ
30
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
6
bộ
31
CHỐNG THẤM SÊ NÔ
32
Đục phá tháo dỡ vửa láng sàn sê nô, WC hiện hữu để chống thấm
183.13
m2
33
Khoan xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính D>70mm, chiều sâu khoan <=30cm
10
lỗ khoan
34
Phun gia cố bê tông bằng vữa Sikagrout 214-11 - vữa rót gốc xi măng, bù co ngót, trộn sẵn trám cổ ống
0.942
m2
35
CCLD ron cao su trương nở Hyperstop quấn quanh cổ ống
2.826
m
36
Vệ sinh sàn bê tông sê nô, WC trước khi quét chống thấm
183.13
m2
37
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng Sika proof Membrane 1 lớp lót + 1 lớp phủ (định mức 0.9kg/m2)
183.13
m2
38
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
187.13
m2
39
Phá dỡ nền gạch
6.56
m2
40
Đục phá tháo dỡ vửa
6.56
m2
41
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
2.56
m2
42
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75, PCB40
4
m2
43
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
2.56
m2
44
SƠN NƯỚC TRONG NHÀ
45
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
343.068
m2
46
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
343.068
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1143.56
m2
48
HÊ THỐNG ĐIỆN, MẠNG INTERNET
49
LẮP ĐẶT HỆ THỐNG ĐIỆN
50
Lắp đặt đèn Led tube 1.2m 2x18W
50
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 212 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,30%, Xây lắp 37,37%, Tư vấn 21,21%, Phi tư vấn 10,61%, Hỗn hợp 0,51%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 330.974.449.831 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 322.042.785.940 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây