Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:20 29/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng mặt đường đoạn Km1045+780 - Km1047+320, Km1059+400 - Km1060+00, Km1060+220 - Km1061+00 Quốc lộ 1, tỉnh Quảng Ngãi
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng mặt đường đoạn Km1045+780 - Km1047+320, Km1059+400 - Km1060+00, Km1060+220 - Km1061+00 Quốc lộ 1, tỉnh Quảng Ngãi
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500085396_2503291052
Ngày phê duyệt
29/03/2025 10:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ III
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 29/03/2025
đến
09:00 10/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.081.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ không trăm tám mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/04/2025 (08/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng công trình Nam Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 50 Hồ Quý Ly, phường Thanh Khê Tây, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng.
2 Ban Quản lý dự án 5 Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT số 10B Nguyễn Chí Thanh, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng;
3 Khu Quản lý đường bộ III Thẩm định e-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 16 Lý Tự Trọng, phường Thạch Thang, quận hải Châu, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn Đáp ứng đầy đủ điều kiện hoạt động theo quy định hiện hành (đơn cử như: Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực), kèm theo tài liệu theo quy định để chứng mính: giấy chứng nhận kèm theo danh mục các phép thử phù hợp với công trình.
1
2
Trạm trộn BTN nóng công suất ≥ 80T/h (phù hợp với tính chất công việc và đáp ứng quy định tại Tiêu chuẩn TCVN 13567-1:2022 và TCVN 13567-2:2022; ngoài ra, sản xuất hỗn hợp BTNCP tại trạm trộn, trạm trộn còn phải đáp ứng yêu cầu tại mục 7 của TCVN 13567-2:2022); - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải bê tông nhựa > 130CV; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
4
Lu bánh thép có trọng lượng 6-8 tấn; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
5
Lu bánh thép có trọng lượng 10-12 tấn; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
6
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 16 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
7
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
2
8
Máy cào bóc mặt đường: - Máy cào bóc (loại tương tự Wirtgen C1000); - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;
1
9
Máy đào ≥ 0,8 m3; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
10
Máy tái chế: - Có công suất ≥ 450HP (phù hợp với tính chất công việc và đáp ứng được các yêu cầu cơ bản của tiêu chuẩn TCVN 13150 : 2020). - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
11
Máy rải xi măng: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
12
Lu bánh hơi có trọng lượng tĩnh ≥ 13 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
13
Lu rung 01 bánh thép: - Lu có trọng lượng tĩnh ≥ 11 tấn; tải trọng động (khi rung) > 30T; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
14
Lu rung 02 bánh thép: - Lu bánh thép có trọng lượng tĩnh ≥ 9 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
15
Lu rung chân cừu: - Lu có trọng lượng tĩnh ≥ 11 tấn; tải trọng động (khi rung) > 30T; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
16
Máy san tự hành ≥ 108CV; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
17
Máy tưới nhũ tương (phù hợp với tính chất công việc); - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
18
Thiết bị thi công vạch sơn kẻ đường nhiệt dẻo tự động; Thiết bị thi công sơn tự động (dạng phun hoặc ép đẩy) là thiết bị được trang bị: + Hệ thống kiểm soát nhiệt độ tự động trong thùng đốt và ở cửa phun; + Hệ thống điều khiển mẫu kẻ đường điện tử và có thể lập trình hoặc hệ thống điều khiển cơ học để có khả năng sơn các đường đứt đoạn hoặc đường liền mạch; + Hệ thống kiểm soát áp lực tự động kiểm soát chiều dày vạch sơn và mật độ bi phản quang theo yêu cầu dự án; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động, còn hạn kiểm định theo quy định hiện hành.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0.3 lít/m2 + Lớp BTBM bê tông bán mềm dày 6cm (lớp BTNR19 có chèn vừa xi măng sử dụng phụ gia STP-VN hoặc vật liệu có tính năng tương đương)
2633.3
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Xử lý hư hỏng mặt đường phạm vi làn xe thô sơ - Kết cấu 4
Theo quy định tại Chương V
3
Cào bóc lớp BTN dày 6cm + Vận chuyển phế thải đổ đi
789.87
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Tưới nhũ tương nhựa đường axít dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0.5 lít/m2 + Hoàn trả lớp BTNC 16 dày 6cm (Sử dụng phụ gia tăng dính bám đá - nhựa)
789.87
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Hệ thống ATGT - Sơn kẻ vạch đường
Theo quy định tại Chương V
6
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 3mm
168.39
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2mm
1051.41
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 3mm
1022.31
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 4mm
578.74
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Hệ thống ATGT - Sửa chữa, thay thế hệ thống biển báo đã bị hư hỏng hoặc chưa phù hợp
Theo quy định tại Chương V
11
Tháo dỡ biển báo
31
biển
Theo quy định tại Chương V
12
Sản xuất, lắp đặt biển báo tam giác L90cm (dán màng phản quang loại XI)
26
biển
Theo quy định tại Chương V
13
Sản xuất, lắp đặt biển báo tròn D90cm (dán màng phản quang loại XI)
2
biển
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất, lắp đặt biển báo chữ nhật KT(1x1,6)m (dán màng phản quang loại XI)
3
biển
Theo quy định tại Chương V
15
Vệ sinh, dán màn phản quang loại XI trên trụ biển báo D90
33
Trụ
Theo quy định tại Chương V
16
Tháo dỡ trụ biển báo bị hư hỏng
5
trụ
Theo quy định tại Chương V
17
Sản xuất, lắp đặt mới trụ biển báo D90, L=2,5m dày 2mm (dán phản quang loại XI), trụ liên kết với Móng trụ bằng BTXM 16MPa đúc sẵn bằng bu lông M14, L=40cm
1
trụ
Theo quy định tại Chương V
18
Sản xuất, lắp đặt mới trụ biển báo D90, L=2,7m dày 2mm (dán phản quang loại XI), trụ liên kết với Móng trụ bằng BTXM 16MPa đúc sẵn bằng bu lông M14, L=40cm
2
trụ
Theo quy định tại Chương V
19
Sản xuất, lắp đặt mới trụ biển báo D90, L=3,5m dày 2mm (dán phản quang loại XI), trụ liên kết với móng trụ bằng BTXM 16MPa đúc sẵn bằng Bu lông M14, L=40cm
2
trụ
Theo quy định tại Chương V
20
Hệ thống ATGT - Bổ sung đinh phản quang tại các vị trí mở dải phân cách và sát dải phân cách giữa; tiêu phản quang; trụ KM
Theo quy định tại Chương V
21
Sản xuất, lắp đặt đinh phản quang KT(130x110x25)mm
736
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Sản xuất, lắp đặt lắp đặt tiêu phản quang nhựa dẻo KT(150x125x30)mm trên GPC
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
23
Tháo dỡ, sản xuất, lắp đặt mới trụ Km (thân, móng trụ bằng BTXM 16Mpa + bọc tôn tôn mạ kẽm dày 2mm + dán màn phản quang loại XI)
2
Trụ
Theo quy định tại Chương V
24
Hệ thống ATGT - Sửa chữa hộ lan hiện hữu
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo dỡ tấm cuối hiện hữu, Sản xuất và lắp đặt bổ sung tấm đầu L=700mm, dày 3mm dạng uốn cong
6
tấm
Theo quy định tại Chương V
26
Hạ đầu HLM trụ tròn (1 tầng): Tháo dỡ khoang đầu HLM; Sản xuất, lắp đặt sóng đầu KT (2675x310x3)mm; trụ tròn D141, L=1m (tận dụng); Bu lông liên kết cột M19, L=180mm và liên kết tấm M16, L=35mm; móng trụ và bọc tấm đầu bằng BTXM 16Mpa trên lớp dăm sạn đệm
6
vị trí
Theo quy định tại Chương V
27
Gia cố lề từ mép BTN đến chân HLM (rộng TB 1m) bằng BTXM 16Mpa dày 5cm trên 10cm đá dăm đệm
232
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Đảm bảo ATGT trong quá trình thi công
Theo quy định tại Chương V
29
Đảm bảo ATGT trong quá trình thi công
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Xử lý hư hỏng mặt đường trải dài làn xe cơ giới - Kết cấu 1 (Phạm vi mặt đường có chiều dày <26cm)
Theo quy định tại Chương V
31
Cào bóc lớp BTN dày TB 6cm và vận chuyển đổ đi
1459.863
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Cào bóc lớp BTN dày TB 14cm và vận chuyển đổ đi
35653.0499
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Cào bóc tái sinh nguội tại chỗ móng đường bằng xi măng dày 18cm
35653.0499
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Vệ sinh, Láng nhũ tương nhựa đường axít 02 lớp tiêu chuẩn 2.7kg/m2 (dày TB 1cm)
35653.0499
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0.5 lít/m2 + Lớp BTNC 19 dày 7cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá - nhựa)
35653.0499
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0.3 lít/m2 + Lớp BTNP 16 dày 6cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá - nhựa)
37112.913
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Xử lý hư hỏng mặt đường trải dài làn xe cơ giới- Kết cấu 2 (Phạm vi mặt đường BTN có chiều dày lớn >26cm)
Theo quy định tại Chương V
38
Cào bóc lớp BTN dày 6cm và vận chuyển đổ đi
624.279
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Cào bóc lớp BTN dày TB 20cm và vận chuyển đổ đi
14489.86
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Bù phụ lớp đá 2x4 dày TB 6cm
14489.86
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Cào bóc tái sinh nguội tại chỗ móng đường bằng xi măng dày 18cm
14489.86
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Vệ sinh, Láng nhũ tương nhựa đường axít 02 lớp tiêu chuẩn 2.7kg/m2 (dày TB 1cm)
14489.86
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0.5 lít/m2 + Lớp BTNC 19 dày 7cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá - nhựa)
14489.86
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0.3 lít/m2 + Lớp BTNP 16 dày 6cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá - nhựa)
15114.14
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Xử lý hư hỏng mặt đường trải dài làn xe cơ giới- Kết cấu 3 (Phạm vi dừng chờ đèn THGT)
Theo quy định tại Chương V
46
Cào bóc lớp BTN dày TB 6cm và vận chuyển đổ đi
68.9
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Cào bóc lớp BTN dày TB 14cm và vận chuyển đổ đi
2564.4
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Cào bóc tái sinh nguội tại chỗ móng đường bằng xi măng dày 18cm
2564.4
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Vệ sinh, Láng nhũ tương nhựa đường axít 02 lớp tiêu chuẩn 2.7kg/m2 (dày TB 1cm)
2564.4
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Tưới nhũ tương nhựa đường a xít dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0.5 lít/m2 + Lớp BTNC 19 dày 7cm (sử dụng phụ gia tăng dính bám đá - nhựa)
2564.4
m2
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án 5 như sau:

  • Có quan hệ với 220 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 37,16%, Tư vấn 60,73%, Phi tư vấn 2,11%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.027.149.829.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.842.061.748.112 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,11%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 111

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây