Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:27 26/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng mặt đường Km1+920-Km2+063, Km2+881-Km3+477, Km4+572-Km4+800, Km10+400-Km10+600, Km11+768-Km12+539, Km16+00-Km16+981, Km18+119-Km19+780, Km20+00-Km20+295, Km20+457-Km20+515, Km21+567-Km21+878, Km22+163-Km22+394, Km23+243-Km23+677, Km25+00-Km25+335; Sửa chữa hệ thống thoát nước Km19+00-Km19+650 (T), Km21+473-Km22+00 (T+P), Km24+700-Km24+760 (T+P), Km25A+140-Km25A+367, Km25A+712-Km27+127, Km28+503-Km29+462; Xử lý ngập úng Km27+770, Km30+600-Km30+800, Km31+100-Km31+450, Km33+500-Km33+700; Sửa chữa cống chìm sâu Km95+390; Xử lý vị trí mất ATGT tại Km13+150/QL.70, tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng mặt đường Km1+920 - Km2+063, Km2+881 - Km3+477, Km4+572 - Km4+800, Km10+400 - Km10+600, Km11+768 - Km12+539, Km16+00 - Km16+981, Km18+119 - Km19+780, Km20+00 - Km20+295, Km20+457 - Km20+515, Km21+567 - Km21+878, Km22+163 - Km22+394, Km23+243 - Km23+677, Km25+00 - Km25+335; Sửa chữa hệ thống thoát nước Km19+00 - Km19+650 (T), Km21+473 - Km22+00 (T+P), Km24+700 - Km24+760 (T+P), Km25A+140 - Km25A+367, Km25A+712 - Km27+127, Km28+503 - Km29+462; Xử lý ngập úng Km27+770, Km30+600 - Km30+800, Km31+100 - Km31+450, Km33+500 - Km33+700; Sửa chữa cống chìm sâu Km95+390; Xử lý vị trí mất ATGT tại Km13+150/QL.70, tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:00 14/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500214463_2505261058
Ngày phê duyệt
26/05/2025 12:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 26/05/2025
đến
11:00 14/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 14/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
860.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/06/2025 (11/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng CCS Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 01, tổ 11, đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Đồng Tâm, Thành phố Yên Bái, Tỉnh Yên Bái, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hiện trường/trạm thí nghiệm hiện trường: - Có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm phù hợp với tính chất của gói thầu.
1
2
Trạm trộn BTN công suất ≥ 80T/h: - Trạm bê tông nhựa có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. Đáp ứng yêu cầu của TCVN 13567-5:2024 - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
3
Máy cào bóc mặt đường bê tông nhựa: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
4
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
5
Lu bánh thép có tổng trọng lượng (6-8) tấn; - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
6
Lu bánh thép có tổng trọng lượng (10-12) tấn: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
7
Lu bánh hơi (tối thiểu 7 bánh) có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
8
Lu rung có tổng trọng lượng ≥ 12 tấn - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
9
Xe ô tô gắn cẩu tự hành sức nâng ≥ 3 tấn: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
2
10
Thiết bị thi công sơn kẻ đường: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu; Đáp ứng yêu cầu của TCVN 8791:2011. - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
1
11
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,7m3: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu; - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, có giấy chứng nhận đăng ký/đăng kiểm/kiểm định hoặc giấy tờ tương đương theo quy định pháp luật đối với thiết bị.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền + đào khuôn đất C3
1937.9
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp nền K95
1119.9
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
5
Diện tích KC1 (tăng cường mặt đường cũ)
Theo quy định tại Chương V
6
Thảm BTNC-SBS 16 cấp phối thô dày 5cm
42952.1
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Tưới nhũ tương dính bám tiêu chuẩn 0,5kg/m2
42952.1
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Gọt tạo phẳng lớp mặt đường bê tông nhựa Htb=2cm.
17139.06
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Bù vênh BTNC-SBS 16 cấp phối thô
607.93
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Diện tích SC01 (xử lý mặt đường rạn nứt chân chim, lún nhẹ)
Theo quy định tại Chương V
11
Thảm BTNC 19 cấp phối thô dày 5cm
489.8
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới nhũ tương CSS1 dính bám tiêu chuẩn 0,5kg/m2
489.8
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Cào bóc lớp mặt đường bê tông nhựa H=5cm.
489.8
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Diện tích SC02 (xử lý mặt đường rạn nứt mai rùa, lún vừa)
Theo quy định tại Chương V
15
Thảm BTNC 19 cấp phối thô dày 5cm
728.4
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới nhũ tương dính bám tiêu chuẩn 0,5kg/m2
728.5
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Thảm BTNC 19 cấp phối thô dày 7cm
728.4
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Tưới nhũ tương dính bám tiêu chuẩn 1,0kg/m2
728.5
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Cào bóc lớp mặt đường bê tông nhựa H=5cm
728.5
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Cào bóc lớp mặt đường bê tông nhựa H=7cm
728.5
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Diện tích SC03 (xử lý móng, mặt đường nứt vỡ, lún võng nặng)
Theo quy định tại Chương V
22
Thảm BTNC 19 cấp phối thô dày 7cm
3791.94
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Tưới nhũ tương dính bám tiêu chuẩn 1,0kg/m2
3791.94
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 h=15cm K=0,98
568.8
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đào mặt đường cũ
834.2
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Cắt mặt đường bê tông Asphalt sâu 12cm
1591.9
m
Theo quy định tại Chương V
27
Diện tích KC2 (Gia cố lề BTN)
Theo quy định tại Chương V
28
Thảm BTNC-SBS 16 cấp phối thô dày 5cm
3684.18
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Tưới nhũ tương dính bám tiêu chuẩn 0,5kg/m2
3684.18
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Thảm BTNC 19 cấp phối thô dày 7cm
3684.18
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Tưới nhũ tương thấm bám tiêu chuẩn 1,0kg/m2
3684.18
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 h=15cm K=0,98
552.63
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2 h=30cm K=0,98
1131.02
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Lu lèn đáy móng đường cũ
3684.18
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Diện tích KC3 (Gia cố lề BTXM)
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông xi măng M250 dày 20cm
1235.31
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông xi măng M150 dày 15cm
922.19
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Hệ thống ATGT
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn kẻ đường
Theo quy định tại Chương V
40
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng h=2mm
2750.49
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng h=2mm
352.8
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng h=3mm
613.42
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng h=4mm
352.8
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Đinh phản quang
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt đinh phản quang (15x14x2.3)cm
476
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 87,5cm
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 414
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Hộ lan tôn sóng mạ kẽm nhúng nóng
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
76
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây