Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:06 07/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn từ Km196+900 - Km197+850, Km199+350 - Km200+00, Km201+00 - Km201+770, Km205+500 - Km205+750, Km215+00 - Km216+00, Km224+00 - Km224+500; Bổ sung rãnh thoát nước các đoạn Km195+500 - Km195+640 (P), Km199+300 - Km199+650 (P), Km222+460 - Km222+640 (P); Sửa chữa hệ thống rãnh thoát nước, bó vỉa, lề đường đoạn Km201+310 - Km202+900 (qua thị trấn Mường Xén); Sửa chữa cầu Bản Nhẫn Km146+739, cầu Khe Kiền Km169+836, cầu Khe Thoong Km176+063, cầu Khe Nằn Km182+950, cầu Bản Bà Km191+572; Sửa chữa mặt cầu cầu Khuôn Km28+451, cầu Trù Km45+476, cầu Sở Km55+160, cầu Khe Sừng Km63+988, cầu Khe Xình Km153+586, cầu Khe Chi Km150+373, cầu Bản Ang Km163+618; Bổ sung bậc lên xuống các cầu Khe Kẻng Km120+150, cầu Cửa Rào 4 Km158+059, Quốc lộ 7, tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn từ Km196+900 - Km197+850, Km199+350 - Km200+00, Km201+00 - Km201+770, Km205+500 - Km205+750, Km215+00 - Km216+00, Km224+00 - Km224+500; Bổ sung rãnh thoát nước các đoạn Km195+500 - Km195+640 (P), Km199+300 - Km199+650 (P), Km222+460 - Km222+640 (P); Sửa chữa hệ thống rãnh thoát nước, bó vỉa, lề đường đoạn Km201+310 - Km202+900 (qua thị trấn Mường Xén); Sửa chữa cầu Bản Nhẫn Km146+739, cầu Khe Kiền Km169+836, cầu Khe Thoong Km176+063, cầu Khe Nằn Km182+950, cầu Bản Bà Km191+572; Sửa chữa mặt cầu cầu Khuôn Km28+451, cầu Trù Km45+476, cầu Sở Km55+160, cầu Khe Sừng Km63+988, cầu Khe Xình Km153+586, cầu Khe Chi Km150+373, cầu Bản Ang Km163+618; Bổ sung bậc lên xuống các cầu Khe Kẻng Km120+150, cầu Cửa Rào 4 Km158+059, Quốc lộ 7, tỉnh Nghệ An
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500224762_2506071629
Ngày phê duyệt
07/06/2025 16:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:04 07/06/2025
đến
09:00 19/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
519.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/06/2025 (16/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN H&S VIỆT NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 03 ngõ 8 đường Bùi Dương Lịch - Phường Quán Bàu - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 Công ty CP tư vấn xây dựng Hoàng Long Nghệ An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà số 6, ngõ 70, đường Nguyễn Đình Chiểu, khối 16, phường Lê Lợi, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An - Phường Lê Lợi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hiện trường/trạm thí nghiệm hiện trường: - Có Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng còn hiệu lực, phù hợp với tính chất của gói thầu.
1
2
Trạm trộn BTN công suất ≥ 80T/h: - Đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu; hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
3
Máy cào bóc mặt đường: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
4
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
5
Lu bánh thép (6-8) tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng (6-8) tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
6
Lu bánh thép (10-12) tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng (10-12) tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
7
Lu bánh hơi (tối thiểu 7 bánh) ≥ 16 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng ≥ 16 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
8
Lu bánh hơi ≥ 25 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
9
Lu rung ≥ 25 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu, có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
10
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,7m3: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
11
Xe ô tô gắn cẩu tự hành sức nâng ≥ 2,5 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
12
Thiết bị thi công sơn kẻ đường: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cầu Khuôn (Km28+451)
Theo quy định tại Chương V
2
Cào bóc lớp BTN dày TB 6cm mặt cầu
21.38
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Lớp phòng nước dạng phun
356.4
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Tưới nhũ tương dính bám (CRS-1) tiêu chuẩn 0.5 lít/m2
356.4
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Lớp BTNC 16 dày 6cm
356.4
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Vạch sơn dày 3mm
1.65
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Vạch sơn dày 2mm
9.9
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Cầu Trù (Km45+476)
Theo quy định tại Chương V
9
Lớp BTN lớp phủ mặt cầu bằng BTN
Theo quy định tại Chương V
10
Cào bóc lớp BTN dày TB 6cm mặt cầu
23.33
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Lớp phòng nước dạng phun
388.8
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới nhũ tương dính bám (CRS-1) tiêu chuẩn 0.5 lít/m2
388.8
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Lớp BTNC 16 dày 6cm
388.8
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sửa chữa mặt đường hư hỏng cục bộ (SC1)
Theo quy định tại Chương V
15
Cào bóc lớp BTN dày TB 6cm hư hỏng mặt đường
42.72
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới nhũ tương dính bám (CRS-1) tiêu chuẩn 0.5 lít/m2
712
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Lớp BTNC 19 dày 6cm
712
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Vuốt lề bằng BTXM f'c=20Mpa đổ tại chỗ
15.23
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Thảm mặt đường cũ bằng lớp BTNC 16 (KC1)
Theo quy định tại Chương V
20
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1, tiêu chuẩn 0,5Kg/m2
955.67
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Ống dẫn nước
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Nền Đường
Theo quy định tại Chương V
23
Vét hữu cơ đất cấp 2
150.28
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đào nền đất cấp 3
88.66
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đào khuôn LGC đất cấp 3
159.53
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đào rãnh đất cấp 3
536.66
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp trả rãnh bằng cát K95
58.64
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp trả rãnh bằng đất K95
84.28
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đắp đất nền đường K95
247.8
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Nâng thành rãnh hình thang bằng BTXM f'c=20MPa đổ tại chỗ
246.35
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Vuốt lề từ mép nhựa đến mép rãnh, hoặc bó vỉa hiện trạng bằng BTXM f'c=20MPa đổ tại chỗ
18.46
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Vuốt lề chân HLM bằng BTXM f'c=12MPa đổ tại chỗ
11.37
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Gia cố lề phạm vi từ mép nhựa đến mép rãnh
Theo quy định tại Chương V
34
Đào lề gia cố hiện trạng bị hư hỏng
17.16
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Cắt mặt đường BTN, mặt đường BTXM
162
md
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông đá 1x2 f'c=20MPa đổ tại chỗ dày 22cm
152.99
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Gia cố lề hộ lan mềm
Theo quy định tại Chương V
38
Đào khuôn đất cấp 3
59.16
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông đá 1x2 f'c=12MPa đổ tại chỗ 7cm
137.41
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Hoàn trả mặt đường ngang phạm vi thi công rãnh
Theo quy định tại Chương V
41
Cắt mặt đường BTN, mặt đường BTXM
73
md
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông đá 1x2 f'c=20MPa đổ tại chỗ dày 22cm
20.46
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Cấp phối đá dăm loại II dày 10cm
9.3
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Sửa chữa hư hỏng mặt đường
Theo quy định tại Chương V
45
Sửa chữa HH cục bộ mặt đường lún lõm, nứt rạn mai rùa mức độ vừa (SC1)
Theo quy định tại Chương V
46
Cào bóc mặt đường BTN cũ dày trung bình 6cm
4215.83
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Tưới nhũ tương CSS-1 thấm bám, tiêu chuẩn 1.0kg/m2
4215.83
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Hoàn trả bằng lớp BTNC 19 dày 6cm
4215.83
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Sửa chữa cục bộ mặt đường BTN bị rạn nứt mức độ nặng dạng H (SC2)
Theo quy định tại Chương V
50
Đào bỏ lớp kết cấu áo đường dày trung bình 21cm
858.47
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây