Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:15 22/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa chống úng ngập, thấm dột, hoàn thiện hệ thống phòng cháy chữa cháy, thay thế cửa chính, cửa sổ các tòa nhà tại Trường Trung học Phổ thông Chuyên Khoa học Tự nhiên - Trường Đại học Khoa học Tự nhiên, ĐHQGHN
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình "Sửa chữa chống úng ngập, thấm dột, hoàn thiện hệ thống phòng cháy chữa cháy, thay thế cửa chính, cửa sổ các tòa nhà tại Trường Trung học Phổ thông Chuyên Khoa học Tự nhiên - Trường Đại học Khoa học Tự nhiên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500272478_2506221108
Ngày phê duyệt
22/06/2025 11:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Khoa học Tự nhiên, Đại học Quốc gia Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:13 22/06/2025
đến
09:00 26/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
133.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2025 (24/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH AN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố Long Đằng - Phường Phùng Chí Kiên - Thị xã Mỹ Hào - Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH Xây dựng HNK Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 6, Ngõ 6, Tổ 13 - Phường Phú Lương - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH AN Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Long Đằng - Phường Phùng Chí Kiên - Thị xã Mỹ Hào - Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Cuṃ 10 - Xã Hát Môn - Huyện Phúc Thọ - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Long Đằng - Phường Phùng Chí Kiên - Thị xã Mỹ Hào - Tỉnh Hưng Yên
6 CÔNG TY CP TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Cuṃ 10 - Xã Hát Môn - Huyện Phúc Thọ - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô vận tải thùng (Tài liệu chứng minh gồm: giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo các tài liệu yêu cầu trên của đơn vị cho thuê)
2
2
Máy đào (Tài liệu chứng minh gồm: giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo các tài liệu yêu cầu trên của đơn vị cho thuê)
2
3
Cần trục ô tô (Tài liệu chứng minh gồm: giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo các tài liệu yêu cầu trên của đơn vị cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tủ điện tầng - TĐ-T1.1&TĐ-T1.2 ( Tủ 19 module)
2
tủ
Theo quy định tại Chương V
2
MCB-3P-32A-10KA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
3
MCB-1P-20A-6KA
20
cái
Theo quy định tại Chương V
4
MCB-1P-10A-6KA
12
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Phụ kiện tủ
2
Theo quy định tại Chương V
6
Đèn máng, tuýt LED 300x1200
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
10
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Công tắc 1 hạt, 1 chiều 10A/220V ( mặt+ hạt + đế), lắp âm tường
10
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Ổ cắm đôi 3 chấu 16A/220V ( mặt+ hạt + đế), lắp âm tường
40
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Box đấu dây 80x80
128
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Cu/XLPE/PVC (4cx6mm2) + (E)6mm2
30
m
Theo quy định tại Chương V
12
Cu/PVC 2x(1cx2.5mm2) + (E)2.5mm2
2484
m
Theo quy định tại Chương V
13
Cu/PVC 2x(1cx1.5mm2)
600
m
Theo quy định tại Chương V
14
Ống PVC D20
1542
m
Theo quy định tại Chương V
15
Ống PVC D32
30
m
Theo quy định tại Chương V
16
Cải tạo cấp thoát nước
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt chậu xí bệt
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt vòi sịt vệ sinh
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Si phông lavabo
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Dây cấp, kép nối chậu rửa + Xí bệt
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
23
Thu sàn 90x90
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
24
Sửa chữa đường ống cấp thoát nước trong phòng vệ sinh do nâng nền lên 20cm và vệ sinh các tầng
12
Phòng
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm
0.804
100m
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt măng xông ống PVC D110
12
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Phần phòng cháy chữa cháy
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt đèn Exit
6.4
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố
4.2
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt đèn chiếu sáng cầu thang bộ
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
298.8
m
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
298.8
m
Theo quy định tại Chương V
33
Nhà C3 - phần sân đường
Theo quy định tại Chương V
34
Phá dỡ
Theo quy định tại Chương V
35
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
725.04
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn
39.7575
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
9.902
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
107.6627
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
107.6627
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
107.6627
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (14km tiếp theo)
107.6627
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Phần cải tạo
Theo quy định tại Chương V
43
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.1797
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
1.9968
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
5.1994
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1302
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0091
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng tròn, đa giác
0.0691
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
3.2941
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, PCB30
0.5702
m3
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Khoa học Tự nhiên, Đại học Quốc gia Hà Nội như sau:

  • Có quan hệ với 210 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,09%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 16,36%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.482.980.246 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.457.943.817 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 111

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây