Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:49 10/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa mặt đường đoạn Km1728+000-Km1730+600; Sửa chữa rãnh thoát nước dọc các đoạn Km1792+620-Km1793+00(P), Km1791+700- Km1792+300(T); Sửa chữa, tăng cường hệ thống ATGT đảm bảo QCVN 41:2024/BGTVT cục bộ đoạn Km1667+570 - Km1793+100 và các tuyến tránh EaDrang, tuyến tránh Buôn Hồ; Xử lý, tăng cường ATGT tại nút giao Km1785+400, Km1793+480; Sửa chữa cầu Sêrêpôk, Km1793+900 (cầu cũ), đường Hồ Chí Minh, tỉnh Đắk Lắk
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa mặt đường đoạn Km1728+000-Km1730+600; Sửa chữa rãnh thoát nước dọc các đoạn Km1792+620-Km1793+00(P), Km1791+700- Km1792+300(T); Sửa chữa, tăng cường hệ thống ATGT đảm bảo QCVN 41:2024/BGTVT cục bộ đoạn Km1667+570 - Km1793+100 và các tuyến tránh EaDrang, tuyến tránh Buôn Hồ; Xử lý, tăng cường ATGT tại nút giao Km1785+400, Km1793+480; Sửa chữa cầu Sêrêpôk, Km1793+900 (cầu cũ), đường Hồ Chí Minh, tỉnh Đắk Lắk
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (NSNN)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
190/QĐ-KQLĐBIII
Ngày phê duyệt
10/02/2026 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ III
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:45 10/02/2026
đến
09:00 20/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
945.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/03/2026 (18/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH Khảo sát thiết kế công trình giao thông và Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng công trình Thăng Long Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 766 Đường Láng, Hà Nội
2 Công ty Cổ phần INNOVATA Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT 6 Trần Phú, Phường Hải Châu, TP Đà Nẵng
3 Khu Quản lý đường bộ III Thẩm định e-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 16 Lý Tự Trọng, Phường Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:11 10/03/2026 09:00 10/03/2026 09:00 20/03/2026 09:00 10/03/2026 09:00 20/03/2026 Xử lý tình huống theo văn bản số 413/KQLĐBIII-KHTC ngày 10/3/2026 của Khu Quản lý đường bộ III

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn - Đáp ứng đầy đủ điều kiện hoạt động theo quy định hiện hành: + Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực), kèm theo tài liệu theo quy định để chứng minh: giấy chứng nhận kèm theo danh mục các phép thử phù hợp với công trình (như thí nghiệm BTN; thí nghiệm tái chế (nếu có)...) + Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn hoặc có nhưng không thực hiện đầy đủ các phép thử của gói thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê một hoặc nhiều đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định (Trường hợp tổng hợp các danh mục phép thử không có đầy đủ các phép thử của gói thầu thì nhà thầu phải cung cấp hợp đồng nguyên tắc bổ sung phòng thí nghiệm đáp ứngyêu cầu theo yêu cầu bổ sung, làm rõ E-HSDT của Chủ đầu tư)
1
2
Trạm trộn BTN nóng công suất ≥ 90T/h - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải bê tông nhựa ≥ 90Kw; - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
4
Lu bánh thép có trọng lượng 6-8 tấn: - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
5
Lu bánh thép có trọng lượng 10-12 tấn: - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
6
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 16 tấn: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
7
Lu bánh hơi có trọng lượng ≥ 25 tấn: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
2
8
Máy cào bóc mặt đường - Máy cào bóc (loại tương tự Wirtgen C1000); - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
9
Máy tái chế có công suất không nhỏ hơn 450HP: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
10
Lu bánh hơi có trọng lượng tĩnh ≥ 13T: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
11
Lu rung 02 bánh thép có trọng lượng tĩnh ≥ 9T: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
12
Lu rung chân cừu có trọng lượng tĩnh ≥ 11T và tải trọng động (khi rung) ≥ 30T: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
13
Máy san tự hành có công suất ≥ 108 CV - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
14
Thiết bị thi công vạch sơn kẻ đường nhiệt dẻo tự động (Bộ): là máy tự động (dạng phun hoặc ép đẩy sơn dẻo nhiệt, phun áp lực hạt thủy tinh). + Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1
15
Cần cẩu ≥ 10T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động.
1
16
Xe bồn chở nước - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nâng hộ lan tôn sóng cột tròn (hàn nối)
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ, lắp đặt nắp bịt đầu cột
10
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Sơn đường
Theo quy định tại Chương V
4
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, dày 3mm
103.8
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày 3mm
33.75
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày 4mm
100.3
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Hệ thống an toàn giao thông nút giao Km1793+480
Theo quy định tại Chương V
8
Sơn đường
Theo quy định tại Chương V
9
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, dày 3mm
289.15
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày 3mm
49.76
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày 4mm
50.4
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Biển báo hình chữ nhật
Theo quy định tại Chương V
13
Cung cấp và lắp đặt biển báo hình chữ nhật I455G KT(240x75)cm dày 2mm (màng phản quang loại IX), cột biển báo F90mm, L=2,40m (dán màng phản quang 610), bao gồm liên kết biển báo
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Trụ đèn nháy vàng trên cột cần vươn
Theo quy định tại Chương V
15
Cung cấp và lắp đặt 01 trụ thép cao 6m, cần vươn cao 4.2m, 01 biển báo đèn LED có dán màng phản quang KT(1200x350x40)mm, 01 tủ điều khiển đèn LED (Pin nguồn, mạch nạp, mạch nháy), 02 bộ đèn chớp vàng D300, dây cáp điện 3x1mm2, tay bắt đèn, luồn cáp cửa cột, làm đầu cáp khô, bảng điện cửa cột đèn, tiếp địa RC1, kéo rải tiếp địa
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Móng trụ đèn nháy vàng trên cột cần vươn:
Theo quy định tại Chương V
17
Móng trụ đèn bằng BTXM 16MPa đổ tại chỗ trên lớp cấp phối đá dăm đệm dày 10cm, bao gồm đào đất hố móng, khung bulông móng trụ(bu lông M24x1000) mạ kẽm nhúng nóng, Bulong M27x1000, 2 ê cu + 1 ê cu mũ + 2 vòng đệm, thép dẹp 40x3x300, 40x3x425, 40x3x232
1
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Đấu nối đèn chớp vàng vào nguồn lưới điện
Theo quy định tại Chương V
19
Tủ điều khiển đèn LED (Pin nguồn + Mạch Nạp + Mạch Nháy)
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
20
Kéo Dây cáp điện (Cáp nhôm bọc XLPE ABC 4x25) từ nguồn đến đèn nháy
180
m
Theo quy định tại Chương V
21
Sửa chữa cầu Sêrêpốk, Km1793+900 (cầu cũ)
Theo quy định tại Chương V
22
Sơn đường
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, dày 3mm
52.8
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày 2mm
26.4
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Thang kiểm tra mố cầu
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Sơn gờ chắn bánh, lan can cầu
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn (đỏ - trắng) trên bê tông
176.16
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Cào bóc thảm hoàn trả BTN mặt cầu
Theo quy định tại Chương V
29
Cào bóc mặt đường BTN dày trung bình 7cm
1225
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Vận chuyển phế thải đổ đi
85.75
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2
1225
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Hoàn trả bằng lớp BTNP 16 dày 7cm
1225
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển BTNP 16
211.35
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Sửa chữa lề bộ hành
Theo quy định tại Chương V
35
Vệ sinh, đục tạo nhám bề mặt bê tông lề bộ hành
507.17
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Láng vữa xi măng f'c=12MPa
507.17
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Vệ sinh lan can lề bộ hành
368.5
m
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn lan can lề bộ hành
912.42
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Đảm bảo an toàn giao thông trong suốt quá trình thi công
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Cọc H gắn trên hộ lan
Theo quy định tại Chương V
41
Cung cấp và lắp đặt cọc H gắn trên hộ lan, bao gồm: tôn mạ kẽm dày 2mm, dán màng phản quang, chữ phản quang, thép tấm 350x40x4mm mạ kẽm, đinh Inox D5mm, L=12mm mạ kẽm
17
cọc
Theo quy định tại Chương V
42
Bổ sung, thay thế cọc H bị mất
Theo quy định tại Chương V
43
Đào đất cấp 3
0.06
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đắp đất đầm chặt hoàn trả hố móng
0.02
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Sản xuất và lắp đặt móng cọc H bằng BTXM 16MPa đúc sẵn
1
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
46
Cung cấp và lắp đặt thân cọc H, bao gồm: tôn mạ kẽm dày 2mm, dán màng phản quang 3M màu đỏ và màu trắng, vít nở sắt mạ kẽm D=6mm, dài L=4cm, khoan bắt vít và chữ phản quang
1
cọc
Theo quy định tại Chương V
47
Cọc Km (Bọc tôn mạ kẽm, dán màng phản quang)
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp và lắp đặt cọc Km, bao gồm: tôn mạ kẽm dày 2mm, dán màng phản quang 3M màu đỏ và màu trắng, vít nở sắt M6x80mm) mạ kẽm, khoan bắt vít và chữ phản quang
26
cọc
Theo quy định tại Chương V
49
Hạ đầu hộ lan
Theo quy định tại Chương V
50
Tấm HL đầu 1, tôn dày 3mm, L=6.2m
39
tấm
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây