Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:12 28/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phương án Sửa chữa hệ thống băng tải cấp than cho nhà máy tuyển Khe Chàm công suất 4,5 triệu tấn (Phần xây dựng)
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phương án Sửa chữa hệ thống băng tải cấp than cho nhà máy tuyển Khe Chàm công suất 4,5 triệu tấn (Phần xây dựng)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn vay ngắn hạn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Mông Dương, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 06/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1818/QĐ-MT
Ngày phê duyệt
28/07/2026 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN - KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - CÔNG TY MÔI TRƯỜNG - TKV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 28/07/2026
đến
08:00 06/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 06/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
145.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2026 (04/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MIỀN BẮC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 57, Tổ 1, Khu 6B - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUẢNG NINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 546, tổ 37, khu 4 - - Phường Hà Lầm - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
5
2
Cần cẩu
2
3
Máy mài
20
4
Máy cắt uốn thép
1
5
Máy đầm bê tông
1
6
Máy đào
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tẩy rỉ cột thép, vai cột thép
195.782
m2
2
Tẩy rỉ kết cấu thép dầm, giằng, vì kèo
126.604
m2
3
Tẩy rỉ kết cấu thép cầu thang, sàn thao tác
1074.532
m2
4
Tẩy rỉ lan can
329.212
m2
5
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1726.13
1m2
6
Đường bê tông TCT 01
7
Lu lèn lại mặt đường
1.77
100m2
8
Rải nilong lót 2 lớp
1.77
100m2
9
Bê tông thương phẩm đá 1x2M300 đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm
35.4
m3
10
Ván khuôn mặt đường bê tông
0.75
100m2
11
Đường bê tông TCT 02
12
Lu lèn lại mặt đường
4.205
100m2
13
Rải nilong lót 2 lớp
4.205
100m2
14
Bê tông thương phẩm đá 1x2M300 đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm
84.1
m3
15
Ván khuôn mặt đường bê tông
2.02
100m2
16
Biện pháp thi công toàn bộ tuyến băng
17
Gia công sàn thao tác (có tính thu hồi vật liệu)
8.2795
tấn
18
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sắt thép các loại
4.8264
tấn
19
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 107m tiếp theo - Sắt thép các loại
4.8264
tấn
20
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sắt thép các loại
3.4531
tấn
21
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 50m tiếp theo - Sắt thép các loại
3.4531
tấn
22
Bu lông
140
bộ
23
Cóc hãm ray
24
bộ
24
Bánh xe treo 9 con lăn
24
bộ
25
Băng tải BT01
26
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
42.4576
tấn
27
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
42.4576
tấn
28
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
9.2085
100m2
29
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
9.1396
100m2
30
Băng tải BT02
31
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
16.0391
tấn
32
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
16.0391
tấn
33
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.3658
100m2
34
Băng tải BT03
35
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
20.8655
tấn
36
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
20.8655
tấn
37
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.1564
100m2
38
Băng tải BT04
39
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
16.8924
tấn
40
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
16.8924
tấn
41
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.9016
100m2
42
Băng tải BT05
43
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
22.7587
tấn
44
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
22.7587
tấn
45
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.9386
100m2
46
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
1.0305
100m2
47
Băng tải BT06
48
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
21.7188
tấn
49
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
21.7188
tấn
50
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.2171
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây