Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:49 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phương án sửa chữa băng tải Lép Mỹ - cảng Km6 (Phần xây dựng hệ thống vận tải than Lép Mỹ - cảng Km6)
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phương án sửa chữa băng tải Lép Mỹ - cảng Km6 (Phần xây dựng hệ thống vận tải than Lép Mỹ - cảng Km6)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Quang Hanh, Tỉnh Quảng Ninh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1949/QĐ-MT
Ngày phê duyệt
11/08/2026 11:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN - KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - CÔNG TY MÔI TRƯỜNG - TKV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:47 11/08/2026
đến
08:00 17/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2026 (15/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MIỀN BẮC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 57, Tổ 1, Khu 6B - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUẢNG NINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 546, tổ 37, khu 4 - - Phường Hà Lầm - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
5
2
Máy mài
20
3
Máy cắt uốn thép
1
4
Cần cẩu
2
5
Ô tô tự đổ
1
6
Máy đầm bê tông
1
7
Búa căn khí nén
1
8
Máy nén khí
1
9
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
2.4131
tấn
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.1949
100m2
3
Băng tải BT04
.
4
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
4.8263
tấn
5
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
4.8263
tấn
6
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.8068
100m2
7
Băng tải BT05
.
8
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
13.2723
tấn
9
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
13.2723
tấn
10
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.4082
100m2
11
Băng tải BT06
.
12
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
33.2612
tấn
13
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
33.2612
tấn
14
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.6135
100m2
15
Băng tải BT07
.
16
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
62.8864
tấn
17
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
62.8864
tấn
18
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
14.5958
100m2
19
Băng tải BT08
.
20
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
61.1972
tấn
21
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
61.1972
tấn
22
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
14.2554
100m2
23
Băng tải BT09
.
24
Lắp dựng kết cấu thép sàn thao tác
15.5728
tấn
25
Tháo dỡ kết cấu sàn thao tác
15.5728
tấn
26
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.3206
100m2
27
Sửa chữa đường lò tuynel băng tải BT02
28
Đoạn MC 1-1 ( từ IIK 120 đến IIK140), L=20m
.
29
Cạy om dỡ đá hộc (tạm tính 50% NC chèn đá hộc)
39
1m3
30
Tháo dỡ tấm chèn bê tông L=1000mm (NC x0.5)
50.3901
10m2
31
Tháo dỡ vì chống (tạm tính 50% nhân công thay vì)
26
1cái
32
Lắp dựng cố định vì thép hình vòm. tiết diện chống ≤14,4m2, hệ số kiên cố f<=6
26
1 bộ
33
Gông - giằng SVP-27, K/c 0.5m
130
bộ
34
Gông vì SVP27
104
bộ
35
Gỗ nêm
1.05
m3
36
Cài kín lò hình vòm chèn bê tông (1000x150x50)mm, Nóc lò f<=6
9.1621
10m2
37
Cài mắt cáo lò hình vòm chèn bê tông (1000x150x50)mm, Hông lò f<=6
27.4823
10m2
38
Xúc thủ công ở lò bằng lên xe goòng 1,0m³, hệ số kiên cố f<=3
0.39
100m3
39
Vận chuyển vật liệu rời thủ công, cự ly130m - Đá dăm
39
m3
40
Vận chuyển gỗ bằng thủ công cự ly trung bình 130m.
1.05
tấn
41
Vận chuyển sắt thép bằng thủ công cự ly trung bình 130m.
8.6998
tấn
42
Vận chuyển tấm chèn BTĐS bằng thủ công cự ly trung bình 130m.
11.625
m3
43
Vận chuyển tấm chèn BTĐS bằng thủ công cự ly trung bình 130m.
11.625
m3
44
Vận chuyển sắt thép bằng thủ công cự ly trung bình 130m.
8.6998
tấn
45
Vận chuyển sắt thép về kho
.
46
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.87
10 tấn/1km
47
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 7T, cự ly vận chuyển 5km
0.87
10 tấn/1km
48
Vận chuyển phế thải đi đổ
.
49
Vận chuyển đất+ bê tông vỡ bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.39
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.39
100m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây